• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Trước gặp Hoàng Cầu tôi cũng phải làm vậy đấy, dcm đúng là con Lamoon ngáo giá VKL. Người thì lùn, mặt tạm được, còn lại chả được cái đầu buoiz gì
Về đây đánh giá nhận xét kém thì thằng bánh bẩn bắt show bằng chứng, ck khoản, show xong lại cãi cùn. Đéo hiểu sao 3tr nữa, lùn, già, v1 thì hơi xệ rồi mà 3tr. Còn mấy comment khen thì toàn chân gỗ cả.

Đúng rồi bác, đừng vì thấy cho chơi ko bao mà mừng. Vì cho 1 người là sẽ cho nhiều người. Cá nhân tôi thấy như vậy, còn tuỳ quan điểm và máu liều của mỗi người.
Còn Lisa thì các bác gạ x10 tiền thử xem em ý có đi ko bao ko😂😂
cần gì x10, trả đủ cũng được trần, cứ doggy tháo bao là xong

AE nào chuột bạch chưa rivew phát. để lót dép đi theo sau cái nào. chứ đọc từ đầu tới cuối toàn thấy chửi nhau nghe mà nhão hết cái đầu

Thôi thì chờ mấy lão tướng như bác masterdit hay bác woft thôi :v còn phần em thì em cũng từng làm nhiếp ảnh, mặt bé này thì che r nhưng nhìn qua thì k phải gu em, dáng thì toàn mặc đồ nma chắc là real chưa độ nma hơi bé. Còn bác bánh bảo hơn các em 4-5m khác nma kbiet hơn chỗ nào nên thôi chờ các lão tướng khác test vậy 🫥 chứ hồi còn làm nhiếp ảnh mẫu 17 18 em cũng 4 5 bé rồi mà mặt xinh hơn bé này mà phí có chụp free với 1 buổi đi ăn với xem phim thôi tổng phí có 1-2 củ thôi 😋
Dạo này ko đi hàng web nữa vì nhiều lý do:
1. Hàng web dạo này ko có em nào ngon, rồi ảnh ảo, ngáo giá. Mấy em cũ thì đi nhiều rồi.
2. Bây giờ lên mấy app dating đi chăn sinh viên đại học cũng ngon, mà lại đúng gu, địt nó tình cảm. Mất tgian tí thôi nhưng ok.

1. Hàng web dạo này ko có em nào ngon, rồi ảnh ảo, ngáo giá. Mấy em cũ thì đi nhiều rồi.
2. Bây giờ lên mấy app dating đi chăn sinh viên đại học cũng ngon, mà lại đúng gu, địt nó tình cảm. Mất tgian tí thôi nhưng ok.
Hơ, IB thông tin xóa mù cho tôi với :D

Mỗi người mỗi lựa chọn. Ae thấy phù hợp là được😃

Làm sao biết ưng hay kg. Ảnh bài thì lung linh, comment thì toàn chân gỗ nâng bi, phải đi xg mới thấy đéo đáng. Về comment thật thì bị xóa bài, đến show cả chuyển khoản lên rồi mà vẫn bị cãi cùn. Thì phải nói thôi.
Ko ưng thì ae nên cancel, đôi bên cùng thoải mái✌️

Back
Bên trên Bottom