• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
dkm ngáo giá à
1m63 , service ko có gì đặc biệt
3 vòng ko gì , cũng chẳng gym gủng
cũng ko phải hot face tham gia các cuộc thi nổi tiếng
IG, Tiktok có phai hot ko trên chục k follow ko
dăm 3 cái ảnh tự sướng kia bảo mấy e phò khác trên knv nó mở iphone nó up cho cả nghìn tấm đẹp hơn

định vị cao k nhiều khách đại trà thì cũng tốt. mà 4 củ 1 phát chơi thì ác thiệt . ít ra 2 phát thì còn hài lòng hơn chút . trên này ae cũng toàn người chịu chơi cả nhưng nó cũng phải hợp lí giá trị trên giá tiền

Trước thằng bánh xoài làm ăn còn được. Bây giờ càng ngày càng chán, hàng thì lởm dần, đã thế góp ý nói 1 câu là nó xoá mẹ luôn và k cho mình nói sự thật.
dkm ngáo giá à
1m63 , service ko có gì đặc biệt
3 vòng ko gì , cũng chẳng gym gủng
cũng ko phải hot face tham gia các cuộc thi nổi tiếng
IG, Tiktok có phai hot ko trên chục k follow ko
dăm 3 cái ảnh tự sướng kia bảo mấy e phò khác trên knv nó mở iphone nó up cho cả nghìn tấm đẹp hơn
Ai ép bác phải vào xem bài à, nghe giọng như vừa cãi nhau ở đâu vào đây vậy😂
Cư xử đàn ông lên!

Cho e hỏi bánh là e này 4 củ liệu có đảm bảo sạch sẽ an toàn không, nếu e này sạch sẽ toàn thì e gom tiền qua bú lồn, vét máng e ý ngay ( nói thật em mê món này) e chỉ cần quan trọng là sạch sẽ không bệnh tật và khám sức khỏe đàng hoàng ạ

Cho e hỏi bánh là e này 4 củ liệu có đảm bảo sạch sẽ an toàn không, nếu e này sạch sẽ toàn thì e gom tiền qua bú lồn, vét máng e ý ngay ( nói thật em mê món này) e chỉ cần quan trọng là sạch sẽ không bệnh tật và khám sức khỏe đàng hoàng ạ
Bác kết nối hỏi e nó xem nhé! Tôi chưa kiểm chứng😂

Back
Bên trên Bottom