Cần Tìm Nam Thanh Niên Quay Lén Em Tina Nguyễn

tôi không share không post, chỉ để ở chế độ riêng tư
Tina Nguyễn ngoài nhược điểm là có vết lõm ở đùi phải, răng cửa bị sứt một ít và đầu mũi bé thì những đặc điểm còn lại đều hoàn hảo (ngực nở, mông nở, chân dài, body đồng hồ cát, lồn để ít lông, da trắng, tóc dài, môi đẹp)
nói thế là đủ biết tôi có video, hình ảnh làm tình của Tina Nguyễn với tôi rõ nét như nào rồi chứ!
muốn biết thêm video, hình ảnh Tina Nguyễn làm tình với tôi như thế nào thì cứ xem những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie là có thể suy ra được! vì video làm tình của tôi với Tina Nguyễn là ghi hình rõ mặt và full body, các tư thế làm tình đều ghi hình rõ từ đầu đến chân nên độ gợi cảm trong video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với tôi là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie

th này chắc người nước ngoài học tiếng việt hoặc dùng google dịch, dự là chém gió. Giống thằng tàu bên xamvn nhưng nó còn có ảnh clip thằng này thì chỉ có mõm

Tina Nguyễn quả thực là ấn tượng khó phai!
rất xinh, cực ngon, siêu gợi cảm, trắng trẻo, cao ráo, chân dài
Nên dù mình đã có video, hình ảnh mình làm tình với Lily Nguyễn (Trang Luna) năm 2013, Bảo Ngọc 8687 và Trang bông 043 (5107) năm 2014, Thuỳ Linh 6059 (7420) và Nana 5693 năm 2015, Phương baby 3818, Khánh Băng 6058, Linh Đan 4516, Anna Nguyễn 1874 năm 2020, Huyền My 5494 năm 2021 và Tina Nguyễn năm 2022 nhưng video, hình ảnh mình làm tình với Tina Nguyễn mình vẫn xem nhiều nhất (xem đi xem lại) để thỉnh thoảng lại có cảm giác như mình đang làm tình với Tina Nguyễn
tinh thần (nói chung) là:
địt Tina Nguyễn địt Tina Nguyễn
địt địt địt Tina Nguyễn
địt địt địt địt!

Tina Nguyễn quả thực là ấn tượng khó phai!
rất xinh, cực ngon, siêu gợi cảm, trắng trẻo, cao ráo, chân dài
Nên dù mình đã có video, hình ảnh mình làm tình với Lily Nguyễn (Trang Luna) năm 2013, Bảo Ngọc 8687 và Trang bông 043 (5107) năm 2014, Thuỳ Linh 6059 (7420) và Nana 5693 năm 2015, Phương baby 3818, Khánh Băng 6058, Linh Đan 4516, Anna Nguyễn 1874 năm 2020, Huyền My 5494 năm 2021 và Tina Nguyễn năm 2022 nhưng video, hình ảnh mình làm tình với Tina Nguyễn mình vẫn xem nhiều nhất (xem đi xem lại) để thỉnh thoảng lại có cảm giác như mình đang làm tình với Tina Nguyễn
tinh thần (nói chung) là:
địt Tina Nguyễn địt Tina Nguyễn
địt địt địt Tina Nguyễn
địt địt địt địt!
??? ảnh cắt từ clip đâu

ảnh lên bài của Linh Đan 4516 ngon vãi lồn, mỗi tội thực tế trên người em Linh Đan 4516 có vài hình xăm nên độ ngon giảm đi chút ít
mình có video, hình ảnh mình làm tình với em Linh Đan 4516 này
mình ghi hình toàn rõ mặt và full body (mặt, tay, chân, mông, bụng, ngực đều rõ nét) chứ không quay mỗi lồn như thằng @MASTERDITT đâu nhé!
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 52599
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 52601
Ảnh chụp màn hình video đâu???
Tôi chụp quay đàng hoàng chứ không trộm cắp lén lút như ông. :ROFLMAO:

đã bảo mãi rồi vẫn không hiểu!
trong quá trình làm tình với tôi các em đều biết tôi ghi hình nhưng vẫn để tôi ghi hình thoải mái, không tin cứ hỏi các em, ví dụ như Lily Nguyễn (Trang Luna), Bảo Ngọc 8687, Trang bông 043 (5107), Phương baby 3818, Anna Nguyễn 1874, Huyền My 5494, Linh Đan 4516,... và nhiều các em khác nữa mà xem
tôi đã nhất trí với các bánh và các em là không share không post dưới mọi hình thức, kể cả hình ảnh che mặt
các em đã để tôi ghi hình làm tình thì tôi phải luôn để ở chế độ riêng tư, sau này dần dần sẽ xóa vĩnh viễn sau, có che mặt thì cũng không share post được (không thể làm trò đốn mạt với các em được, phải tôn trọng quyền riêng tư của các em)
thằng @MASTERDITT này đúng là ngu lâu khó đào tạo
Tôi chưa chửi ông mà ông manh động chửi tôi?
Ở đây ai cũng nghĩ ông có vấn đề về não đấy.

trong quá trình làm tình với tôi các em đều biết tôi ghi hình nhưng vẫn để tôi ghi hình thoải mái, không tin cứ hỏi các em, ví dụ như Lily Nguyễn (Trang Luna), Bảo Ngọc 8687, Trang bông 043 (5107), Phương baby 3818, Anna Nguyễn 1874, Huyền My 5494, Linh Đan 4516,... và nhiều các em khác nữa mà xem
tôi đã nhất trí với các bánh và các em là không share không post dưới mọi hình thức, kể cả hình ảnh che mặt
các em đã để tôi ghi hình làm tình thì tôi phải luôn để ở chế độ riêng tư, sau này dần dần sẽ xóa vĩnh viễn sau, có che mặt thì cũng không share post được (không thể làm trò đốn mạt với các em được, phải tôn trọng quyền riêng tư của các em)
ĐM nhà ông quay trộm lại còn to mồm , chả có em nào thần kinh bình thường đi làm gái lại cho quay lộ mặt mà thoải mái. Nói với bọn trẻ con thì còn được, ở đây nhiều checker lão làng nghe ông nói ngu bỏ mẹ ra nhưng lại cứ tỏ vẻ ngu có năng khiếu.

Mày không có đc cái video nào ra hồn post ở đây thì đừng bố đời, văn tả cảnh của mày đọc như thằng bại não ấy.
Quay trộm rồi thủ dâm mà lại ra vẻ này nọ đúng là loại thối não. Giọng văn mày tao nghe mắc ỉa lắm :ROFLMAO:

địt con mẹ thằng @MASTERDITT này ngu xuẩn thật!
các em đăng bài lên thì phải cho bánh chụp ảnh rõ mặt rồi che đi xong mới đăng lên thì những ảnh gốc không che đó các bánh có giữ lại không?
rồi các chương trình thực tế như ghép đôi phố đi bộ, MTV Dismissed các em tham gia vào các chương trình đó vẫn để cho quay cảnh hôn môi đó thôi, các phim điện ảnh có cảnh làm tình khỏa thân các nữ diễn viên vẫn đồng ý để cho quay nên chuyện các em đồng ý để cho quay cảnh khỏa thân làm tình là rất thường, vấn đề là có thuyết phục được các em đồng ý hay không mà thôi
thằng @MASTERDITT là loại tôm tép không đủ tuổi để các em đồng ý cho quay rõ mặt và full body nên chỉ toàn quay vào lồn các em để rúc vào đó rồi xem video lồn các em để thủ dâm thì thằng @MASTERDITT này cũng chỉ là con chó dại cắn càn mà thôi!
thôi tôi chấm dứt chủ đề này ở đây nhé! tôi sẽ không tham gia vào chủ đề này thêm vì tôi không rảnh để đôi co với loại cặn bã như thằng @MASTERDITT này
địt con mẹ nhà thằng @MASTERDITT này cứ sủa tiếp đi nhé! mày càng cố tham gia vào thì càng thấy rõ mày là loại đầu tôm đầu tép nên cứ để loại yếu sinh lý như thằng @MASTERDITT này nó xem video nó quay vào lồn các em để nó thủ dâm qua ngày
Mày đúng ngu có năng khiếu, mày đi so sánh làm gái với làm diễn viên???? tao mắc ỉa với luận điệu của mày quá! Múa mép nhưng đéo chưng minh được gì thì mày cũng chỉ là rẻ rách thôi. Giọng sủa yếu đuối lắm không khác gì chó bị đạp nhũn não cả. Chửi mày tao thấy phí thời gian quá! Thôi mày cút đi cho sạch diễn đàn.

Mày đúng ngu có năng khiếu, mày đi so sánh làm gái với làm diễn viên???? tao mắc ỉa với luận điệu của mày quá! Múa mép nhưng đéo chưng minh được gì thì mày cũng chỉ là rẻ rách thôi. Giọng sủa yếu đuối lắm không khác gì chó bị đạp nhũn não cả. Chửi mày tao thấy phí thời gian quá! Thôi mày cút đi cho sạch diễn đàn. Ad bank con mẹ nick m
Ad bank mẹ acc thằng hôn môi này đi

mỗi lần gặp em , đều được em nó cho nhân trần và bắn thẳng vào trong, em ấy nhất quyết không lấy tiền của mình, bảo em thích a quá muốn lấy giống của a, lên phải lưu giữ lại ??

Back
Bên trên Bottom