Cần Tìm Nam Thanh Niên Quay Lén Em Tina Nguyễn

Nói chuyện 1 em , ông đi vơ 1 em vào chả liên quan, giá HN khác, HP khác, ko có gì đuối lý đuối lẽo hết, ông nc kiểu ngáo đá đéo ai mà tiếp đc. Vấn đề chính là xoá video, dừng ngay trò quay lén đi ko có ngày mang hoạ.

thế câu trên ai nói ? xong tôi đưa ra dẫn chứng em Đan Thanh có làm hải phòng thì bắt đầu đánh trống lảng :)), chết cười

mình có thắc mắc là những ảnh khỏa thân không che mặt của các em hàng thì sau khi các em nghỉ thì các bánh và những đứa đã chụp những ảnh đó cho các em có xóa toàn bộ vĩnh viễn không nhỉ hay vẫn lưu
một số ví dụ khác là các diễn viên đóng cảnh nóng trong các phim điện ảnh, truyền hình thì khi phim phát hành rồi thì những video khỏa thân và làm tình của những diễn viên này đã bị sao lưu rất nhiều nơi rồi nên không thể xóa được
còn mình có nhiều video khỏa thân và làm tình của mình với các em xinh ngon nhưng mình không share đi đâu cả nên nếu muốn xóa thì có thể xóa toàn bộ vĩnh viễn được, điều này cũng giống như các cầu thủ đá bóng thi đấu ở World Cup và nhiều giải khác thì khi các cầu thủ khỏa thân trong phòng thay đồ ở sân vận động đều được quay video lại hết, vấn đề là những video đó có phát hành (công chiếu) hay không và nếu không thì có xóa toàn bộ vĩnh viễn hay không thôi
những thằng như Tùng sùi H I V và Cubuvina cứ phải post ảnh chúng nó lên cho tất cả cùng biết, và cảnh báo trước với các em hàng nếu thấy những thằng này thì tránh xa
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 47032
Ông cũng quay trộm mà đi bêu người ta à ?

tôi không quay trộm nhé! các em biết là tôi ghi hình và để tôi ghi hình thoải mái
tôi cũng không share, không post nên ngoài tôi không ai có những video, hình ảnh đó
tôi muốn an toàn cho các em nên mới đưa những thằng này lên cho các em biết còn tránh vì những thằng này quan lén xong còn post lung tung, không an toàn cho các em
Chẳng gái nào muốn ông ghi hình thoải mái lộ mặt cả

@Ru nửa vầng trăng
cần gì phải kiếm video của thằng khác để thủ dâm, nếu mình có đối tác chất lượng cao xinh ngon để làm tình thì khi nào mình cần thì lại làm tình với đối tác của mình, mà nếu bất đắc dĩ phải tự sướng thì nếu mình có video với đối tác chất lượng cao của mình thì xem video của mình, khỏi phải xem video của những thằng khác (xem video của những thằng khác thì bị cảm giác bứt rứt,khó chịu vì mình không được làm tình mà còn phải tưởng tượng, còn xem video của mình thì không phải tưởng tượng mà còn thỏa mãn vì người được làm tình với đối tác chất lượng cao xinh ngon trong video là mình)
Ủa sao ông tag tôi?

mình có thắc mắc là những ảnh khỏa thân không che mặt của các em hàng thì sau khi các em nghỉ thì các bánh và những đứa đã chụp những ảnh đó cho các em có xóa toàn bộ vĩnh viễn không nhỉ hay vẫn lưu
một số ví dụ khác là các diễn viên đóng cảnh nóng trong các phim điện ảnh, truyền hình thì khi phim phát hành rồi thì những video khỏa thân và làm tình của những diễn viên này đã bị sao lưu rất nhiều nơi rồi nên không thể xóa được
còn mình có nhiều video khỏa thân và làm tình của mình với các em xinh ngon nhưng mình không share đi đâu cả nên nếu muốn xóa thì có thể xóa toàn bộ vĩnh viễn được, điều này cũng giống như các cầu thủ đá bóng thi đấu ở World Cup và nhiều giải khác thì khi các cầu thủ khỏa thân trong phòng thay đồ ở sân vận động đều được quay video lại hết, vấn đề là những video đó có phát hành (công chiếu) hay không và nếu không thì có xóa toàn bộ vĩnh viễn hay không thôi
Bố này nói chuyện như thằng ngáo nhỉ?

Tina Nguyễn vừa đi làm trở lại thời gian ngắn đã lại nghỉ, không biết có còn làm trở lại không
trong thời gian này mình đành đi em khác hoặc xem lại hình ảnh, video mình làm tình với Tina Nguyễn
Bác có thể bớt quảng cáo và rêu rao đc ko ? E làm bánh mà thấy bác thực sự chẳng hay ho tí nào

Như vậy là không được làm tình Tina Nguyễn 1500k nữa rồi!
xem lại video, hình ảnh mình làm tình với Tina Nguyễn cảm giác đến 90% như là mình đang làm tình với Tina Nguyễn
địt Tina Nguyễn địt Tina Nguyễn
địt địt địt Tina Nguyễn
địt địt địt địt!
Thôi ông thủ dâm đi, em nào ông cũng quay trộm thế thì các em ấy chả sợ.

tiêu chí của tôi là không tự sướng, vì thèm là địt!
không đi Tina Nguyễn thì tôi đi em khác
video, hình ảnh tôi địt Phương baby 3818, Linh Đan 4516, Anna Nguyễn 1874 hồi 2020 cũng chất lượng cao (Phương baby 3818 sau khi cho tôi địt vào lồn Phương baby 3818 thì Phương baby 3818 còn cho tôi địt vào lỗ đít Phương baby 3818 rồi sau đó lại cho tôi địt tiếp vào lồn Phương baby 3818)
tôi không quay lén và cũng không post như thằng Tùng sùi H I V AIDS và thằng Cubuvina đâu nhé!
hầu hết các em trong khi làm tình với tôi đều biết tôi đang ghi hình nhưng các em vẫn để tôi ghi hình thoải mái và sau đó tôi vẫn chỉ để các video này ở chế độ riêng tư, không share không post
vì video làm tình của tôi với Tina Nguyễn là ghi hình rõ mặt và full body, các tư thế làm tình đều ghi hình rõ từ đầu đến chân nên độ gợi cảm trong video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với tôi là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie
Nghe ngộ vcd :ROFLMAO::ROFLMAO:

video, hình ảnh tôi địt Phương baby 3818, Linh Đan 4516, Anna Nguyễn 1874 hồi 2020 cũng chất lượng cao (Phương baby 3818 sau khi cho tôi địt vào lồn Phương baby 3818 thì Phương baby 3818 còn cho tôi địt vào lỗ đít Phương baby 3818 rồi sau đó lại cho tôi địt tiếp vào lồn Phương baby 3818)
tôi không quay lén và cũng không post như thằng Tùng sùi H I V AIDS và thằng Cubuvina đâu nhé!
hầu hết các em trong khi làm tình với tôi đều biết tôi đang ghi hình nhưng các em vẫn để tôi ghi hình thoải mái và sau đó tôi vẫn chỉ để các video này ở chế độ riêng tư, không share không post
vì video làm tình của tôi với Tina Nguyễn là ghi hình rõ mặt và full body, các tư thế làm tình đều ghi hình rõ từ đầu đến chân nên độ gợi cảm trong video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với tôi là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie

giọng văn này như mấy thằng Tàu học tiếng Việt

thế hình đâu ? che mặt post lên đây cũng được, hay cưa boom

tôi không share không post, chỉ để ở chế độ riêng tư
Tina Nguyễn ngoài nhược điểm là có vết lõm ở đùi phải, răng cửa bị sứt một ít và đầu mũi bé thì những đặc điểm còn lại đều hoàn hảo (ngực nở, mông nở, chân dài, body đồng hồ cát, lồn để ít lông, da trắng, tóc dài, môi đẹp)
nói thế là đủ biết tôi có video, hình ảnh làm tình của Tina Nguyễn với tôi rõ nét như nào rồi chứ!
muốn biết thêm video, hình ảnh Tina Nguyễn làm tình với tôi như thế nào thì cứ xem những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie là có thể suy ra được! vì video làm tình của tôi với Tina Nguyễn là ghi hình rõ mặt và full body, các tư thế làm tình đều ghi hình rõ từ đầu đến chân nên độ gợi cảm trong video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với tôi là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie
Cách trả lời rất kiểu chat robot Ai ??

@hôn môi gái xinh : k đánh giá cao em này, hồi 2011 offline lên sóng cứ lẽo đẽo đi theo ông bánh MRSH150i, nhìn thì hiền lành thân thiện chất phác . Sau ông kia ăn phốt bùng tiền các kiểu cũng mất hút luôn, 2013 comeback mà mình k biết nhỉ.
Tưởng có đợt em nó nói là bỏ nghề lên Điện Biên mở quán Spa speo j . tôi địt em nó 2 lần trả tiền còn từ sau toàn Free vì e nó bảo là cứ địt nhau với tôi là em lên đỉnh vì hợp !

tôi không share không post, chỉ để ở chế độ riêng tư
Tina Nguyễn ngoài nhược điểm là có vết lõm ở đùi phải, răng cửa bị sứt một ít và đầu mũi bé thì những đặc điểm còn lại đều hoàn hảo (ngực nở, mông nở, chân dài, body đồng hồ cát, lồn để ít lông, da trắng, tóc dài, môi đẹp)
nói thế là đủ biết tôi có video, hình ảnh làm tình của Tina Nguyễn với tôi rõ nét như nào rồi chứ!
muốn biết thêm video, hình ảnh Tina Nguyễn làm tình với tôi như thế nào thì cứ xem những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie là có thể suy ra được! vì video làm tình của tôi với Tina Nguyễn là ghi hình rõ mặt và full body, các tư thế làm tình đều ghi hình rõ từ đầu đến chân nên độ gợi cảm trong video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với tôi là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie
Ông có phải người việt không thế nói đi nói lại văn này từ năm ngoái r :))) có gì ngon che bớt r gửi lên xem nào :)))

Back
Bên trên Bottom