• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Đề nghị Bánh cập nhật lại khu vực hoạt động của e Trang pháp. Ở ngoài là Hoàng Cầu - Đê La Thành, còn bên trong lại là Trần Duy Hưng - ĐỖ Quang, thực tế em í làm ở Nguyễn Chánh ở gần ngã 4 đông đúc nhộn nhịp quá ngại đi check, dù nhìn LOL thèm nhỏ dãi

gặp e mà k muốn đi luôn . quả bím chất lượng . e chiều hết nấc . 10điểm luôn . thân ái hẹn gặp lại e

đã check tại 76. xinh. ngoan. l.ồn múp. hôm đấy e gạ some mà bận quá đành hẹn lần sau tại tranh thủ đi giờ nghỉ trưa

Tối qua có qua gặp em Trang và có cuộc tình mặn nồng với em ở 76 Nguyễn Chánh, em Trang xinh xắn đáng yêu, dáng người cao ngực to eo thon mông cong nói chung thân hình ưa nhìn không có điểm nào để chê, thích nhất ở em Trang chắc là quả bým mũm mĩm nhiều nước của em Trang, chỉ muốn úp mặt vào bým em Trang mãi thôi, hơi tiếc là không xin em chụp quả ảnh bým đang nhoe nhoét nước cho các bác coi vì mải chịt em Trang quá 😂😂

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối qua có qua gặp em Trang và có cuộc tình mặn nồng với em ở 76 Nguyễn Chánh, em Trang xinh xắn đáng yêu, dáng người cao ngực to eo thon mông cong nói chung thân hình ưa nhìn không có điểm nào để chê, thích nhất ở em Trang chắc là quả bým mũm mĩm nhiều nước của em Trang, chỉ muốn úp mặt vào bým em Trang mãi thôi, hơi tiếc là không xin em chụp quả ảnh bým đang nhoe nhoét nước cho các bác coi vì mải chịt em Trang quá 😂😂
E này some vs e nào đấy b?

Back
Bên trên Bottom