Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e này xoắn lưỡi có nhiệt tình ko các bác, e rất thích khoản này nhưng nói thật nhiều e ở đây né, dịch vụ cam kết là có nhưng khi check thì chỉ cho chạm môi

e này xoắn lưỡi có nhiệt tình ko các bác, e rất thích khoản này nhưng nói thật nhiều e ở đây né, dịch vụ cam kết là có nhưng khi check thì chỉ cho chạm môi
Bác thử xem, rất nhiều anh em đã xoắn lưỡi nhiệt tình và review rồi, hơi thở thơm tho răng miệng sạch sẽ chắc chắn là múc thôi

em Tina này thì xinh ngon, mỗi tội hơi công nghiệp hoá rồi. Bác Tú xem thế nào chỉ bảo lại em nó.
Cá nhân vẫn thấy thích em angela pt hơn, mỗi tội em làm mấy hôm lại mất hút @@ ko biết bao h quay lại nữa

em Tina này thì xinh ngon, mỗi tội hơi công nghiệp hoá rồi. Bác Tú xem thế nào chỉ bảo lại em nó.
Cá nhân vẫn thấy thích em angela pt hơn, mỗi tội em làm mấy hôm lại mất hút @@ ko biết bao h quay lại nữa
Đợt trước tết mình tính đi em Trâm Anh ở Trung Kính thì ksan bắt buộc phải có giấy tờ tuỳ thân mình lại không đem theo thấy các bác review em nó ghê quá nên thử xem sao ai ngờ hơi thất vọng chút:( Đang hứng đi chơi được môi máng ngọt xớt mà vào em nó bảo em không cho hôn mình cũng mất hứng thôi lỡ rùi làm đại vậy chắc tại thần thái không được như các lão đại trong đây?

các bác k đọc rv mà chỉ nghe pr là dở rồi hehe
tôi đọc rv thấy có khen có chê, nhưng vì thấy em được rv là xinh ngon mà lại của bánh tú phệ nên vác chim đi thẩm luôn :). nói chung là ko hợp gu tôi lắm. Vẫn thích Angela pt hoặc bảo anh hơn, chỉ là ý kiến cá nhân thôi.

Gặp lại người yêu sau 6 tháng:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom