Review mấy em bên checkerviet

Mình địt hết gái ckv rồi . Có đôi chút nhận xét :

phân khúc 1củ là em model cẩm nhung ngon , hợp tác ( còn lại chỉ xứng đáng 500k )

Còn em thảo bebe 2,5 củ thì quá ok , nhưng đợt này nghỉ chưa thấy đi làm lại

Phân khúc 1,5 củ thì toàn như cẹc
Mình cũng chơi khá nhiều bên, CKV, gaigu, thièndia, mình thấy bên CKV nếu ngon thì có khu XĐ HC với NKT mấy e tầm 1 củ khoai thì thấy e ở blue khá ổn, 1.5 củ có vy vy với quỳnh kool ( giờ là ngọc linh ) còn lại thì bình thường, đặc biệt bên gaigu đăng rất vớ vẩn , có KNV là oke nhất tiếc là biết hơi muộn kk

Mấy e bên CKV mình chơi gần như hết mấy e 1 củ 1.5 củ rồi thấy đa số các e hay dục kiểu công nghiệp vãi lồn , có e ngọc linh khá chiều tiếc là hôm quần e nó hơi lâu e chê chim dài địt tức hết bụng e

Trước đây chỉ có Linh Chi và Mộc Trà là đc cả đôi bề, xinh và dv tuyệt vời. Giờ bên ckv nát rồi, chẳng moi đâu ra kèo 1m 1.5m đc cái thái độ ok, toàn dục làm qua loa. tôi cũng có số má bên đó, nick đx nhiều ae tin tưởng theo chân đi check. cmt trái ý admin bánh bên đó nó cho nick bay màu luôn mà. Hồi đó kiếm đc mấy kèo chiều mình hơn cả ny mà giờ đi cảm thấy chỉ tốn tiền. Cmt bên đó toàn nâng bi, fake cmt để lùa gà thôi.

Các cao nhân cho e hỏi ai đã check e này bên ckv chưa ạ, thấy ae khen nhiều quá e muốn trải nghiệm thử

Đính kèm

154 KB · Xem: 277
hmmm ko nhớ lắm nhưng nhìn ảnh t chốt đc cho ông nè: mặt thẩm mỹ cứng, eo có chút lipit, pts chân quá đà. còn về thái độ tuỳ 1m thì giờ hiếm có ai nhiệt tình.
E này bên ckv là yến nhi hàng 500 bác ạ, e đang tìm hiểu bộ môn này, bác có e nào nhiệt tình ko gthieu e với ạ, tks kiu bácc

Back
Bên trên Bottom