Joker2812

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Rm văn rốt nhưng em Phương Nhi này chắc hợp gu với em nên cũng hay gặp em ấy.
Em có điểm mạnh rà xinh thạt nhìn là mê luôn thích cái kiểu xinh tự nhiên của em.
Ngực ko quá to nhưng rất đẹp hsngf real sờ mềm mại tuyệt vời.
Bướm có tí cavat nhưng còn hồng, nói chung lồn em này chật nhất là lúc trục nót cán cảm nhận chẬt trội kinh khủng.
Da mềm mịn nhưng cũng có hình xăm ở ngực và tay có nhân em thì ko sao.
Dịch vụ : với em hôm nào gặp cũng đầy đủ dịch vụ từ tắm chung hôn môi vét máng đều dủ. Có hôm tắm cùng em mà cấn quá phải chạy ra lấy bao chén luôn trong nhà tắm.
Đúng chuẩn xinh ngoan yêu của anh nhé.
Khách sạn đây giá phòng 150k - 200k tuỳ phòng nhé. Sạch sẽ có thang máy.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 76545 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 76543 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 76544 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 76546 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 76547
Khẳng định luôn oing report bài này là chim mồi!
Đồng ý là em Phương Nhi này mặt xinh, baby, hay cười và cũng hiền nhưng:
1. Da không đen cũng ko trắng
2. Xăm nhiều
3. Không hôn môi
4. Không tắm chung
5. Không được chụp ảnh thế kia

Tôi đi em này cũng phải 5,6 lần rồi. Nói chung ông XOONG nhiều nick ảo chim mồi lắm

YeuGaiDep 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
2. Xăm nhiều
3. Không hôn môi
4. Không tắm chung

Tôi đi em này cũng phải 5,6 lần rồi. Nói chung ông XOONG nhiều nick ảo chim mồi lắm

Em Phương nhi nếu ông là khách đầu em ấy tưg phòng trọ ra sẽ vào tắm. Và mình rủ tắm chung đc nhé. Hôn toi có nhé nhưng em ấy ko đá lưỡi thôi. Ông check 5 6 lần rồi thì hôn mạnh vào.
Ông chủ động nhai kẹo lúc lên giường nhả ra cho e thấy anh sạch thơm.
Dfi check đa phần các em ko muốn cho hôn, nhưng mình cứ chủ động nhất là lúc thế ttuyeenf thống hoặc cao trào tý hôn đc mà. Lần sau cứ thế hôn.
Rm phương nhi xăm 2 tay và ngực.
Tôi check thật mồi gì.

qtcp

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
2. Xăm nhiều
3. Không hôn môi
4. Không tắm chung

Các ô cứ xem ảnh video trong bài vs ảnh review xem, chỗ gần rốn sẽ thấy khác. Nên 1 là chân gỗ lấy ảnh e khác pr, 2 là photoshop quá đà

YeuGaiDep 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Các ô cứ xem ảnh video trong bài vs ảnh review xem, chỗ gần rốn sẽ thấy khác. Nên 1 là chân gỗ lấy ảnh e khác pr, 2 là photoshop quá đà
Bác cần xem kỹ nhé nếu bác gặp Phương Nhi rồi bác zoom lên sẽ thấy cái tay em ấy che hình xăm nhưng vẫn hở 1 tý.
Em này da cũng đẹp chứ xấu gì nhỉ. Thấy mỗi bác đi xăm soi em nó suốt.
Hay bác người yêu em nó ko muốn cho em nó làm thế.
Còn chụp hình bác lấy hết ánh sáng đẹp thôi mà. Chứ các cứ lôi cam thường huyền thoại da chụp chả dìm. Như ông @MAÁTERDIT chụp đẹo vkl bảo sao các em hsy cho chụp.

Joker2812

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em Phương Nghi đợt này có vẻ hơi tàn tạ, da cũng xạm nhiều rồi, ngực cũng bắt đầu có dấu hiệu nhão. Được cái mặt em nó xinh thật, baby, hiền lành vãi

Bên trên Bottom