• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
3 củ ảo vãi, dừ, béo, lùn, làm cũng kiểu công nghiệp, dc cái cũng trắng, v1 to nhưng hơi xệ, e này nhận làm ở 3 điểm. Nên về 1 củ thôi thì hợp lý. Còn đa số comment khen lấy khen để toàn chân gỗ vào pr thôi.
e cám ơn a nhiều nhé.Cho e xin cái ảnh tn xác thực a đã có 3tr để thấy và nhận xét về e nhé ạ.cứ thỉnh thoảng lại nhảy vào thủ dâm tinh thần vậy a?E thấy Tội nghiệp a thật sự

Kg biết có ngoan vs nhiệt kg, nhưng body kg xứng tầm 3000k. Còn kiểu khen lấy khen để bất chấp toàn kiểu chân gỗ vs cò mồi. Về 1 củ thì may ra.
Xứng hay ko thì mỗi người mỗi quan điểm.
Trong khi a biết người ta bán cốc, a lại cố đấm ăn xôi mua về để đựng canh. Rồi anh giãy đành đạch ra kêu la, khó chịu vì cốc không đựng được canh như anh muốn. Đó là lỗi của anh chứ ko phải người bán cốc, sao a lại quay ra muốn cửa hàng bán cốc phá sản thì anh mới chịu? Hãy hành động người lớn lên nhé anh.

Anh có thấy là chỉ 1 mình anh thi thoảng lại vào cmt với cùng 1 nội dung nhằm dìm em. Cơ mà a chỉ đang làm cho bài của em hot hơn mà thôi. Tiếc cho anh quá, càng dìm e lại càng đông khách. Bật mí cho anh nè: Khách gặp em xong đều nói “thế này mà có ông chê, chăc mắt với đầu bị có vấn đề”

Chốt lại: Em chỉ muốn tất cả mọi người hãy hoan hỷ, đi chơi với tiêu chí ưng thì đi, đừng cố khi ko ưng rồi lại đem bực dọc, cay cú vào người giống như anh này. Rồi lại lên cmt cay nghiệt, đay nghiến, tội em và tất cả các bạn cùng đi làm.

A đâu có dìm ai, a chỉ nói kg đáng vs 3 củ, còn ô nào khen thì chắc chân gỗ rồi. E đông khách hơn thì tốt rồi. Về 1 củ chắc đông nữa. Tóm lại các ô kg tin thì cứ đi thử, béo lùn dừ, kg hiểu sao gắn 3tr, đừng để bọn chân gỗ dắt mũi.
Dạ vâng! Đó là quan điểm riêng của anh. Ai cũng có quyền tự do đưa ra quan điểm.
E cũng ko phản bác lại điều đó. E cũng đồng ý là, những người ôm sự uất ức theo mình càng lâu thì là kẻ càng đáng thương ạ🥹
Hoan hỷ, hoan hỷ☘️

Trước là ci ci 1500k, giờ đổi tên lên thành 3000k, các ô thích kiểm chứng thì cứ đi, xong thấy phí tiền rồi biết.
Để em giúp anh1 tay😍

có khả năng là bánh khác hoặc web khác quấy phá chứ làm gì không gặp bao giờ mà săm soi nhận sét như đúng rồi

Em làm tốt đấy, ngoan, bj cần mạnh chút, em làm nhẹ nhàng quá, a thì thích kiểu mạnh mẽ như phim ý, có cảm giác em sợ mình out ý. Đánh giá là ngon ngoan thuộc tình cảm.

Đánh giá thì em cũng thuộc loại hiền, nhẹ nhàng, mọi thứ đều ổn, thêm chút khoản khẩu dâm cho nó sinh động, em làm thì ko có gì chê em rồi.

Back
Bên trên Bottom