• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Full dịch vụ thế là tốt lắm rồi, các bạn trẻ hơn làm ăn chán lắm, mà tôi đi nhiều ngực 10 bạn thì cả 10 bạn bơm giờ ai có ai tự nhiên đâu ông, trong số các bạn tôi đi bạn này dịch vụ ok nhất
27t mặn mà tý thôi nhưng người ngon choét tôi thich người đầm có da thịt như e này địt nó sướng. Cia thì ngập mồm

mặt xinh vl cá nhân tôi thấy thế, cười có răng khểnh 2 viên kim cương hay sao ??? Nhận dạng này thì chuẩn e nó cho các ông k sợ tráo hàng !
Em toát lên vẻ sang chảnh kiêu kiêu mà thân thiện lắm xong việc còn ngồi lại buôn chuyện có khach mới xin phép về .nc Tiu ta tíu tít cảm giác đi xả hết được tress, vui vui khi gặp em . 1t5 rất đáng giá và đã lưu số

E làm ở 4 địa chỉ ks viết bên trên và co làm thêm tại phòng e dành cho ai k thich đến ks nhé( ai đến p e thi hẹn đung giờ cho e nhé đỡ bơ vơ bên ngoài ạ)

Chỉnh sửa lần cuối:
Gặp e này lâu rồi, hồi bên giảng võ, mang theo cosplay, thích bộ nào thì triển. Trước chưa nhiều service nên 1đ. Ko còn trẻ đâu, mặt hơi khác so với ảnh, ng đầm chắc tập gym, hơi ngăm. Đi đùn 1 lần vì hồi đó nhiều e nhỉnh hơn.

Gặp e này lâu rồi, hồi bên giảng võ, mang theo cosplay, thích bộ nào thì triển. Trước chưa nhiều service nên 1đ. Ko còn trẻ đâu, mặt hơi khác so với ảnh, ng đầm chắc tập gym, hơi ngăm. Đi đùn 1 lần vì hồi đó nhiều e nhỉnh hơn.
Dạ cảm ơn a đã góp í h e khác và thay đổi nhiều lắm. Trước chắc e đông kh quá k chăm chút đc cho a a thông cảm nha. E vẫn cảm ơn cac a đong góp ý kiến giup e hoàn thiện hơn và trộm vía chưa bao giờ e vắng khach chắv vẵn co duyên hợp gu với nghê ❤️ co thể e k suất sắc nhất nhưng e luôn hoàn thiện bản thân từ body lẫn cách phục vụ ạ .

Trước gặp e 1 lần bên hc. Cá nhân mình thấy về ngoại hình thì e này khá là xinh,có nét sang chảnh và đặc biệt người săn chắc rất đầm (9d). Service khá là vội vã chắc do e làm quen bên ckv(5d). Nếu e cải thiện thêm service và thêm khoản massage trước khi chơi nữa thì lên 2tr cũng xứng đáng

e cam kết khi làm bên knv dịch vụ như quảng cáo trên bài và e luôn theo dõi bài để chắt lọc những ý kiến đong góp thêm cho các a đi chơi để vui vẻ thoải mái nhất
Ps: chắc do trước làm ks phòng ốc k dep no màu tối nên nhìn da e k sáng chứ da e trắng nha k nói e da ngăm đen e hơi bị buồn đó 😅 hiu hiu

F
Người đàn ông cần nhất là khúc dạo đầu, quan điểm cá nhân của mình đến và đi nhanh như một cơn gió là ko bao h gặp lại
chuẩn a ạ .1.5 no phải xứng đáng ạ co thể gu tuỳ người nhưng e chắc chắn phục vụ kh bằng cái tâm và k đi nhanh như cơn gió đâu cái này yên tâm nha kh gặp e từ hum e lên bài đến giờ biết hết mà

Back
Bên trên Bottom