HÁT HÒ THẾ NÀY THÌ CHẾT

Thật ra chả mấy khi đi mấy em múa như này vì đấy chỉ là múa chứ có xơi đc đâu kk =)) Tiền múa + tips đi được mấy e củ quả luôn chứ đùa.
Hôm qua sếp mình ở sg ra nên mình ms chủ động set kèoi chiêu đãi món đấy. Mọi lần toàn được sếp bao k để ý giá nên không biết. Tăng 1 đi các em kara cho có cảm xúc + hứng. Tăng 2 mình book cho sếp 1 em qua đêm =))
Mặc dù công nhận là múa đắt 2.5 củ/45p/em + tips tuỳ tâm nhưng mà mình thấy hàng họ non + tình cảm (bia rượu mùi đầy mồm mà vẫn lao vào hôn, mơn trớn…) với biết tạo không khí, trò chuyện thấy cảm xúc hơn chơi gái.
—-
Nói vậy thôi chứ mình k ham =)) Book mẹ mấy e mà đi some hay qua đêm phài kinh tế hơn k.
Bác có quán nào có mấy e ngon ngon hay là giá cả hợp lý hơn thì ib riêng giới thiệu mình nhé. Mới được lên chức ở cty nên mấy vụ này bắt đầu phải khâm phá để còn chủ trì vs mời các sếp.
Haha. Ông đã đi hát mà nhân viên mặc trang phục cosplay thủy thủ mặt trăng bao giờ chưa

Trước hay vào " Cầu Vồng" ở hồ 3 mẫu. Mỗi lần mua 1 món đồ trên người các em là 500K. Để lột hết được cũng mất mẹ 2 củ rồi. Xong lại còn phải bo nữa.
Mấy em ở đấy rủ đi nhanh cũng mất 2 củ là bèo nhất.
Đồng giá 4 củ từ trước dịch rồi :)))

Back
Bên trên Bottom