Xin ít kinh nghiệm qua đêm vs gái ngành

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
Chả là e đang tính 2,3 hôm nữa làm kèo qua đêm vs hàng nhưng đây lần đầu đi overnight nên chưa biết thế nào, thánh nào đi rồi cho e ít kinh nghiệm, e cũng hỏi hàng r, đi overnight thường đc 3 shot nhỉ các bác?

Quan điểm cá nhân tôi thôi vì gặp lần đầu thường không thể thoái mái như là khách quen được. Khi đã quen nhau, tin tưởng nhau thì qua đêm nó cũng thoải mái cảm xúc hơn.
Hàng mới gặp lần đầu qua đêm ko đc à bác, có lý do gì ko chia sẻ cho e biết vs

e nào gặp bồ kết hẵng book qua đêm, đi qua đêm nếu chưa set gặp bh thì tốt nhất là book shot đêm ví dụ 20h tới 22h 3m/2s/2h

Tui thì lại muốn chơi xog ôm e hàng rồi ngủ, chứ như kia thì nhanh quá
thế nên mới cần phải quen rồi, biết em đó ngon và hợp mình rồi. Chứ book phải em không ngon như bác tưởng hoặc là không hợp tính khéo chịch xong chạy vội chứ chẳng muốn ở lại nữa.
Như tôi đi 3 lần rồi mới book qua đêm.

Chả là e đang tính 2,3 hôm nữa làm kèo qua đêm vs hàng nhưng đây lần đầu đi overnight nên chưa biết thế nào, thánh nào đi rồi cho e ít kinh nghiệm, e cũng hỏi hàng r, đi overnight thường đc 3 shot nhỉ các bác?
Thực ra overnight hay theo tinh thần bao nhiêu shot cũng được, nhưng người thường thì chỉ được 3 shot thôi :))

Xăng đầy bình là tôi làm 2 shot đêm xong sáng dậy thêm shot báo thức nữa ấy.
Bi nhỏ nên tới vậy thôi, phải bác MD chắc phải 5 shot
Ông ăn gì mà đạn nhiều thế🤣 Bi nhỏ nhưng có võ đấy chứ đùa🤣. @MASTERDITT thì có thể làm tình cả ngày rồi, nhất là ngày mưa Đụ,ăn xong ngủ. Ngủ dậy lại ăn xong rồi làm tình tiếp phải ko a🤣

Ông ăn gì mà đạn nhiều thế🤣 Bi nhỏ nhưng có võ đấy chứ đùa🤣. @MASTERDITT thì có thể làm tình cả ngày rồi, nhất là ngày mưa Đụ,ăn xong ngủ. Ngủ dậy lại ăn xong rồi làm tình tiếp phải ko a🤣
Ước gì được làm điều đó nguyên ngày mưa với em á á 😆

Ae cho hỏi qua đêm mấy tiếng là hợp lý? T book em 10 củ mà 1h mới qua r 7h té luôn r thấy hơi nhạt :) mà rõ hàng ruột

Ae cho hỏi qua đêm mấy tiếng là hợp lý? T book em 10 củ mà 1h mới qua r 7h té luôn r thấy hơi nhạt :) mà rõ hàng ruột
Cơ bản tuỳ em, tuỳ độ thân.
Như tôi có book 1 chị từ 20h30, xoa bóp mát xa đủ kiểu, làm nháy xong nghỉ ăn đêm, ăn xong làm nháy nữa rồi ôm nhau ngủ, sáng dậy làm nốt nháy rồi tôi có việc mới phải về chứ chị vẫn muốn ở thêm 🤣

Như tôi có book 1 chị từ 20h30, xoa bóp mát xa đủ kiểu, làm nháy xong nghỉ ăn đêm, ăn xong làm nháy nữa rồi ôm nhau ngủ, sáng dậy làm nốt nháy rồi tôi có việc mới phải về chứ chị vẫn muốn ở thêm 🤣
Như thế khá hợp lý đấy! Vừa đủ!

T cx tưởng tượng trong đầu như thế ;))) hẹn 9h t od cả bình bóng về ks, rượu weed cbi đủ tính chơi bời tí r làm nháy, đêm đi ăn xong về bay r địt tiếp r ôm nhau ngủ =))) sáng làm shot nữa xả đồ. Tln em nó qua muộn về sớm mất hứng vl. Ô book qđ bn? Pga hay gái trên này

T cx tưởng tượng trong đầu như thế ;))) hẹn 9h t od cả bình bóng về ks, rượu weed cbi đủ tính chơi bời tí r làm nháy, đêm đi ăn xong về bay r địt tiếp r ôm nhau ngủ =))) sáng làm shot nữa xả đồ. Tln em nó qua muộn về sớm mất hứng vl. Ô book qđ bn? Pga hay gái trên này
Gái trên này thôi, nhưng đi nhiều thành khách quen rồi nên nhắn cái là chị biết ngay.
Chắc ông book pga nên mới có bóng với weed các kiểu chứ gái trên này ngại mấy anh chơi đồ lắm.

Back
Bên trên Bottom