xin chút kinh nghiệm các tiền bối

Dudu608059

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
sự thật là em gần 30 r mà vẫn còn nguyên, nay lên xin các bác chia sẻ chút kinh nghiệm, sợ lần đầu mà đi chắc k nổi 1-2' đã phọt quá...

sự thật là em gần 30 r mà vẫn còn nguyên, nay lên xin các bác chia sẻ chút kinh nghiệm, sợ lần đầu mà đi chắc k nổi 1-2' đã phọt quá...
30 mà còn nguyên thì bạn có lẽ nên đưa vào sách " Đỏ" bảo tồn chim quý hiếm chứ đi check làm gì cho phí thằng người ra 😂

Bạn tôi ơi, sắc dục là hố sâu của con người.
Vập vào lại : Trẻ không chơi - già đổ đốn đấy.
Đã giữ đc cái zin gần nửa đời người cố giữ nốt 30 năm nữa biết đâu bạn lại thành chính quả, đắc đạo phi thăng thì làm sao :))))

à thì là kiểu bạn bè n cũng rủ rê e, cơ mà loanh quanh loằng ngoằn thế nào mà mãi chả đi được, k muốn bị gọi là gà mãi được nên là cũng muốn trải nghiệm xíu thôi các bác

còn zin thì lên đi những em giá cao hoặc những em ngàn đô mới bõ công phá trinh, trinh của bạn còn trị giá hơn các em gái bán trinh bây giờ, hãy trân trọng nó

e vừa đi, về khoản bú liếm thì ksao, cơ mà đến lúc đút zô thì k trụ được lâu các bác ợ, cái này training có cải thiện k hay n vẫn sẽ như z hoài z mấy bác, :(((((

Back
Bên trên Bottom