• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Tú Anh 0152 - Lần đầu thử chơi ở chốn Sài Thành

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Note: Do em bị hư điện thoại cũ nên không còn tin nhắn hay hình ảnh của em này mong các bác thông cảm.

Chào các bác. Là Mạnh Lâm đây, giờ Lâm đã định cư ở SG nên mặc dù rất tiếc mảnh đất Hn với nhiều kỷ niệm giường chiếu cũng đành dứt áo ra đi.

Mặc dù đi đâu nông dân em cũng không quên nhiệm vụ cày cuốc phục vụ anh em những bài report chất lượng để anh em có thể yên tâm đi chơi hơn.

Không quá dài dòng vì vẫn còn rất nhiều tâm tư nên em xin phép vào thẳng chủ đề chính luôn.

Tú Anh là em gái đầu tiên mà nông dân em có cơ hội được nếm thử ở Sg dịp nọ. Nhìn chung là cũng có nhiều kì vọng vào mảnh đất ăn chơi có tiếng tăm.

Có mặt tại một ks ở Lê Hồng Phong. Giường êm, chăn lớn khá thoải mái, nhắn tin chờ em thì khoảng 15 phút sau là em tới. Tác phong ổn áp là thích rồi.

Dáng người nhỏ nhắn, nhưng ăn mặc hơi bình thường, hơi chán tập 1. Được cái là tính tình Tú Anh cũng nhỏ nhẹ, dễ chịu nên tạm thời bỏ qua chút ấn tượng ko tốt.

Em này thì ít trang điểm, nên nhìn cũng có nét xinh dễ gần thậm chí là còn vương mùi lúa. Em cũng ít nói vào là cởi đồ rồi vào việc luôn cũng không hỏi han khách. Ok hơi chán tập 2

Nhìn tổng thể thì body em này cũng bình thường, vú hệ cam sờ sờ có cảm giác thì được chứ bác nào bóp thì chắc ít cảm xúc. Da dẻ bt được cái mông cũng tàm tạm ko phải xuất sắc lắm.

Em cũng chỉ xoa nhẹ người mình, hôn một chút ở ngực rồi BJ. Mặc dù minh tắm rửa khá thơm tho sạch sẽ, cũng rất nice nhưng màn BJ này thì quả thực là chán. Chưa đến 1 phút, như kiểu để nó có chút hơi ấm con người thôi thì phải rồi em đeo bao và nằm xuống.

Đến đây thì người nông dân đã biết phải làm gì rồi. Do lâu không cày cuốc nên sau vài thế truyền thống và doggy thì cũng nhanh chóng out ra. Tuy vậy nhưng trong lòng không thực sự thoải mái.

Nhìn chung thì nông dân có thể đánh giá em Tú Anh này đang ở mức tạm ổn. 500K là hơi cao so với dịch vụ mang lại. Ngoài thái đô ôn hoà, xếp hình ổn thì mọi thứ đều khá nhạt nhoà và ko có nhiều cảm xúc.
Chốt lại là không có lần sau vì còn quá nhiều em tốt hơn nữa.

Bên trên Bottom