Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Tina thì quá nhiều review rồi. Khen có, chê có. Tình huống của tôi rất tiếc là trường hợp thứ 2.
Nhắn tin sét kèo, lấy phòng tầm 15' thì ẻm đến. Em ấy đẹp nhưng lạnh như băng giá ấy. Vào chẳng chịu nói năng gì mặt cứ lạnh tanh, dù tôi cố gắng tươi cười và định bắt chuyện nhưng ẻm cứ cũng chẳng để ý gì. Tác phong công nghiệp vô cùng. Chẳng có màn dạo đầu ôm ấp hôn hít gì cả, vào là cởi đồ rồi BJ luôn, đc 2' ẻm với bao đòi chịch, cũng rên như đúng rồi giống phim JAV nhưng mặt quay đi như khúc gỗ ko biểu cảm, đúng kiểu mặt pokerface. Cả cuộc hẹn cứ nhiên có cảm giác em ở đó là bị phạt ấy. Tôi cố làm cho nhanh để giải thoát cho ẻm đi, cuộc gặp vỏn vẹn chắc chỉ độ đc 15'. Được mỗi cái là chịu thay đổi vài ba tư thế.
Tóm lại cảm nhận là em bị công nghiệp hoá rồi, chỉ coi đây là công việc kiếm tiền nhanh, làm việc chỉ chóng vánh cho khách ra là xong việc.

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Vấn đề cũng ko phải tiền nong bác ạ hay đua event đâu bác, thấy có thì tham gia cùng cho xôm thôu, cái chính là muốn tranh thủ chút thời ít ỏi để trải nghiệm thôi, lúc đi khỏi tiếc nuối

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nói chung là một ngày bác quay tay 3 lần đã chán, các em đi làm có ngày tiếp 2 chục ông, nói thật là có vui cũng chẳng vui đc.
Vậy mới có chuyện công nghiệp hoá để nói bác ơi. Chứ những em biết tiết chế 1 ngày chỉ xác định đi đủ số lượng thôi, đảm bảo chất lượng cho cả các ẻm, cả khách.
Chứ công nghiệp hoá khách nó chỉ gặp 1 lần rồi bai bai, làm gì có chuyện gặp lại.
Mà tâm lý cái nghề này ai chả thích khách quen.

Who Is This

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
theo kinh nghiệm của tôi là đi em nào làm 1 web thôi, chứ có em hàng làm 15-20 web không cn cũng ko được, mỗi web cần mấy ông đến thôi là kéo đuôi nhau chờ, nếu làm ông lâu vô tình thành ông kia phải đợi thậm chí là boom, thôi thông cảm em ấy đi

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Thì tôi thông cảm mà bác, chứ trong cuộc gặp ko hề phàn nàn trước mặt ẻm 1 câu nào mà, còn biết ý xuất cho nhanh để ẻm đi trước.
Còn việc viết review thì cảm nhận cá nhân của tôi thì tôi viết thôi. Chứ tôi lên đây ăn vạ đc ai đâu bác. Gọi là chia sẻ cho các bác có cái mà đọc. Cũng như việc tôi đọc review của người khác vậy, chia sẻ cho nhau thôi.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Chia buồn cùng bạn. Người yêu tôi dạo này không hiểu sao lại như vậy nữa? Lâu lâu rồi cũng chưa quay lại thăm em. Chắc về HN lần tới phải ghé thăm động viên.
Lão @Tuphe1980 mải mê WC quá không động viên em út nhà lão gì hết hay sao ấy ?

Tina Nguyễn

BÓNG HỒNG
MỚI CHƠI
Tina thì quá nhiều review rồi. Khen có, chê có. Tình huống của tôi rất tiếc là trường hợp thứ 2.
Nhắn tin sét kèo, lấy phòng tầm 15' thì ẻm đến. Em ấy đẹp nhưng lạnh như băng giá ấy. Vào chẳng chịu nói năng gì mặt cứ lạnh tanh, dù tôi cố gắng tươi cười và định bắt chuyện nhưng ẻm cứ cũng chẳng để ý gì. Tác phong công nghiệp vô cùng. Chẳng có màn dạo đầu ôm ấp hôn hít gì cả, vào là cởi đồ rồi BJ luôn, đc 2' ẻm với bao đòi chịch, cũng rên như đúng rồi giống phim JAV nhưng mặt quay đi như khúc gỗ ko biểu cảm, đúng kiểu mặt pokerface. Cả cuộc hẹn cứ nhiên có cảm giác em ở đó là bị phạt ấy. Tôi cố làm cho nhanh để giải thoát cho ẻm đi, cuộc gặp vỏn vẹn chắc chỉ độ đc 15'. Được mỗi cái là chịu thay đổi vài ba tư thế.
Tóm lại cảm nhận là em bị công nghiệp hoá rồi, chỉ coi đây là công việc kiếm tiền nhanh, làm việc chỉ chóng vánh cho khách ra là xong việc.
Em chào anh ạ !
Em là Tina và trước tiên e xin lỗi về trải nghiệm chưa được hài lòng của anh hôm qua nhưng anh nói có phần hơi oan uổng cho e quá.
Hôm qua là ngày đầu tiên e đi làm lại sau khi nghỉ ốm từ thứ 6 tuần trước. Có thể sk chưa tốt nên chưa làm a thật sự hài lòng. Chưa rên rỉ kích thích đc như mọi khi
Anh cũng là khách cuối cùng em làm trong ngày xong đó e mệt và nghỉ luôn nên e nhớ khá kỹ.
Trước nhất về thời gian e luôn đảm bảo khi gặp khách, a nhắn số phòng e lúc 19h22 thì 19h31 e lên đến phòng rồi, chưa đầy 10 phút e có mặt chứ cũng ko phải là 15 phút
E vào phòng có hỏi a tắm chưa để e tắm cho a, nhưng a trả lời tắm rồi nên e mới lên giường làm luôn.
Lên giường e cũng ôm a, hôn ti bj các thứ khoảng tầm 5 phút đổ ra thì e mới đi bao vào chịch chứ ko thể là 2 phút ạ.
Về vấn đề hôn môi thì bt chưa bao giờ e từ chối ai cả, e còn hôn môi xoắn lưỡi trước khi chịch cơ, nhưng em xin lỗi hôm qua ko biết giờ đó a ăn uống hay thế nào hơi thở hơi có mùi em không thể hôn được.
Vấn đề quay mặt đi khi chịch thì e là con gái, e cũng có sự ngượng ngùng nhất định, chịch hầu như 99% là e quay mặt đi, kể cả với bồ em cũng vậy ạ. E qiay đi vì ngại a lại bảo ko biểu cảm.
Tiếp theo là thời gian chịch, e cam đoan thời gian e làm cho a trên 30 phút và thời gian chịch của a khá lâu, a chịch khoẻ và thay đổi 3-4 tư thế, chịch xong a còn bủn rủn hết cả chân tay ko đi được. Và em không hề có 1 câu nào giục anh hết
Vậy thì tại sao a có thể nói em công nghiệp và giục giã đc ? E giục a câu nào không ? E có bảo a ra đi? A nhanh lên? Hay giục a? Hay e nằm đơ ra ko chiều a đổi tư thế ko ạ ? E công nghiệp chỗ nào ? A chịch lâu và khá khoẻ, thay đổi 3-4 tư thế đến a chịch xong còn run rẩy, a còn muốn như thế nào nữa ạ ? Thử hỏi như vậy e công nghiệp và giục giã chỗ nào ạ ?
A lên viết em như này là ý gì ạ ? Em rất mong anh trả lời. Còn vấn đề hôn môi e có nói rồi ạ, mn vệ sinh răng miệng hơi thở thơm tho em ko từ chối ai ạ.
Còn mọi người ai đi em rồi thì biết, e có tốt đến mấy cũng ko thể làm hài lòng tất cả mn đc ạ, sẽ có người này người khác nhưng em đểu cố gắng làm tốt nhất có thể? Thường thì hài lòng ít người khen, nhưng ko vừa ý chút là sẽ nói này nói khác và nói có phần bị quá đáng. Ai gặp e rồi thì lên tiếng còn ai chưa gặp ko nên đánh giá e ạ. E cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Anh chào em,
Lúc em đến và đi a có nhìn giờ nên anh cũng nhớ, lúc em rời đi là 19:55. Nên ko thể nói làm tình 30' đc. Còn a gần 40t rồi, cố gắng xuất cho nhanh thì xong xuôi chả vã ra, có còn trẻ như thành niên đôi mươi đâu, a thuộc dạng nhiều mồ hôi nên làm tình là ướt đầm đìa à.
Hôn môi thì thật tiếc vì a đã ko hỏi em, nếu a mạnh dạn hơn có lẽ trải nghiệm đã tốt hơn e nhỉ?
Còn về giục giã, trong bài viết a cũng ko viết như vậy, em có nói gì đâu ngoài chào hỏi lễ phép lúc đến lúc đi, a đã tick lại cho em: vui vẻ, hợp tác.
A ko có ý gì khi viết ở đây cả, đơn giản chia sẻ cảm nhận thật của bản thân thôi, bài trên a cũng đã nói rồi.
Chúc em một buổi chiều vui vẻ!

Tina Nguyễn

BÓNG HỒNG
MỚI CHƠI
Anh chào em,
Lúc em đến và đi a có nhìn giờ nên anh cũng nhớ, lúc em rời đi là 19:55. Nên ko thể nói làm tình 30' đc. Còn a gần 40t rồi, cố gắng xuất cho nhanh thì xong xuôi chả vã ra, có còn trẻ như thành niên đôi mươi đâu, a thuộc dạng nhiều mồ hôi nên làm tình là ướt đầm đìa à.
Hôn môi thì thật tiếc vì a đã ko hỏi em, nếu a mạnh dạn hơn có lẽ trải nghiệm đã tốt hơn e nhỉ?
Còn về giục giã, trong bài viết a cũng ko viết như vậy, em có nói gì đâu ngoài chào hỏi lễ phép lúc đến lúc đi, a đã tick lại cho em: vui vẻ, hợp tác.
A ko có ý gì khi viết ở đây cả, đơn giản chia sẻ cảm nhận thật của bản thân thôi, bài trên a cũng đã nói rồi.
Chúc em một buổi chiều vui vẻ!
Dạ e có nói là thời gian làm hơn 30 phút và thời gian chịch khá lâu, cũng phải hơn chục phút đó ạ chứ e ko nói thời gian chịch 30 phút, bình thường mọi người chịch mấy phút là đã ra rồi, có những người bj cũng đã ra rồi ý ạ, chịch được như a là khoẻ và lâu đó ạ, a thay đổi 3-4 tư thế và e sẵn sàng chiều, e cũng chủ động hỏi a tắm chưa để tắm với a, vậy mà a đánh giá em là giục giã và công nghiệp.
Em hi vọng lần sau anh đi chơi a đánh giá thực tế 1 chút đừng nói quá và sai lệch quá thế nó ảnh hưởng đến công việc của bọn em.
Về việc mới làm lại khi ốm và cũng là khách thứ 5 cũng là khách cuối e làm trong ngày nên e hơi mệt ko có chuyện trò được nhiều hay rên rỉ nhiều, còn lại em hoàn toàn chu đáo đúng giờ, chiều a đủ tư thế.
Bản thân em chưa bao giờ cất lời giục ai hay làm qua loa công nghiệp cho ai. Mà lại bị đánh giá là giục giã và công nghiệp em rất buồn.
Riêng Vấn đề hôn môi thì e hi vọng tất cả đều nên vệ sinh răng miệng hơi thở sạch sẽ để em có thể phục vụ tốt nhất, cái đó là cái tế nhị nhất, cái thứ 2 là tắm rửa vệ sinh cậu bé sạch sẽ.. thì em mới làm hết mình được. 2 vấn đề đó cũng rất tế nhị, chả nhẽ e lại nói thẳng ra thì cuộc vui nó mất hay
E cảm ơn anh đã ủng hộ.

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
bình thường mọi người chịch mấy phút là đã ra rồi, có những người bj cũng đã ra rồi ý ạ, chịch được như a là khoẻ và lâu đó ạ,
Em viết như này là a hiểu rồi.
Còn a vẫn đánh giá rất thực tế với các bạn gái khác đó thôi.
A cũng không muốn nói gì thêm nhiều nữa, a dừng ở đây, tập trung làm việc của a thôi.
Tạm biệt em.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom