• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mỹ Nhân Ngư 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tạm nghỉ

Cosplay Hoàng Cầu  THIÊN KIM MS 9722

Giá: 800K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: THIÊN KIM
Năm sinh: 1999
Khu vực đi làm: Hoàng Cầu
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 200k/2h
Thời gian đi làm: 11h trưa đến 23h đêm
Dịch vụ đặc biệt ( phụ phí nếu có): Có massage trườn nhé ae.
Trang phục cosplay:
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 158cm
Cân nặng (kg): 45kg
Khuôn mặt: Xinh xắn đáng yêu
Vòng 1(ngực): Cực phẩm. Đâu ti hông hào chuẩn luôn hạt đỗ nhỏ
Vòng 2(eo): eo cực phẩm 54
Vòng 3(mông): 88 căng đẹp
Bým: Hồng hào khít rịt, nhiều nước,, thơm tho sạch sẽ
Hình xăm trên người: Không
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Chuẩn mi nhon như hình ảnh. Bác nào thích xôi thịt xin phép bỏ qua
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): Không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.PLUS
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Kynuviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • CÁC BÌNH LUẬN NÂNG BI QUÁ ĐÀ VÀ CÁC BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG SẼ BỊ XÓA BỎ MÀ KO CẦN THÔNG BÁO.
  • YÊU CẦU CÁC THÀNH VIÊN HÃY VIẾT REVIEWS TẠI BOX REVIEW GÁI GỌI ĐỂ ĐẢM BẢO CÔNG BẰNG.

Chỉnh sửa lần cuối:

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
    CHECKER TEAM HN
    Đã gặp. Tạm ổn so với giá. Cá nhân thấy e hơi gầy. Có thể k phải gu của mình. Dịch vụ k hôn. Vú đã độ to hơi cứng tay. Time đợi 45p. Thái độ vui vẻ kỹ năng làm tình khá ok. Có màn nuru nhưng k = PA 9111.
    P602 - 5/5/2022

Chỉnh sửa lần cuối:

Yến Thanh

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Đã gặp. Tạm ổn so với giá. Cá nhân thấy e hơi gầy. Có thể k phải gu của mình. Dịch vụ k hôn. Vú đã độ to hơi cứng tay. Time đợi 45p. Thái độ vui vẻ kỹ năng làm tình khá ok. Có màn nuru nhưng k = PA 9111.
    P602 - 5/5/2022
    Trên dịch vụ cam kết có hôn mà? Làm gì có chuyện SOÁI đăng ký tầm bậy cho có? Hê hê

Yến Thanh

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Thế chắc t nói tầm bậy rồi
    Có lẽ gần đây các mem VIP toàn rv tầm bậy cả thì phải. Chỉ có mỗi bánh đăng ký thì luôn luôn đúng. Bằng chứng là dù có rp là không có dv này thì trên bài vẫn để nguyên không thấy BQT yêu cầu phải chỉnh sửa gì cả chứ nếu bánh đăng ký sai thì chắc phải sửa lại rồi.
    Cho dù SOÁI ngày nay kém nhiều so với SOÁI 2 năm về trc thì chắc vẫn uy lực hơn mấy mem "Lục giác đài" nhiều lắm. :)

Mỹ Nhân Ngư 

UY TÍN
    Cung Cấp Đào HN
    P602 - 5/5/2022
    Cảm ơn bác đã ủng hộ e nó
    Soái đa xac minh vê phần kỹ năng không cho hôn
    Em nó nói có gặp bác va đúng là để đợi lâu và không cho bác hôn thật
    E nó co giải thích là do hoi thở bác có mùi

Đó là lời giải thích của em nó
    Còn vê phần tôi đã làm việc rõ bảo nếu sau gặp trường hơp khách hơi thỏ có mùi e nên nói trực tiếp với khách. Và nếu khách ko đồng ý thì từ chối không đi khách đó nữa để chánh cuộc vui ko chọn vẹn.

Soái cũng có nguyên tắc của mình.
    Em nó đã gặp bác và không làm đúng kỹ năng nên soái sẽ kỷ luật treo bài 20 ngày.
    Sau 20 ngày e nó còn muốn làm với soái thì mở bài.

Mỹ Nhân Ngư 

UY TÍN
    Cung Cấp Đào HN
    Có lẽ gần đây các mem VIP toàn rv tầm bậy cả thì phải. Chỉ có mỗi bánh đăng ký thì luôn luôn đúng. Bằng chứng là dù có rp là không có dv này thì trên bài vẫn để nguyên không thấy BQT yêu cầu phải chỉnh sửa gì cả chứ nếu bánh đăng ký sai thì chắc phải sửa lại rồi.
    Cho dù SOÁI ngày nay kém nhiều so với SOÁI 2 năm về trc thì chắc vẫn uy lực hơn mấy mem "Lục giác đài" nhiều lắm. :)
    Ak bác đang nói đểu soái ak
    Soái không biết bác đa đi em nào nhà soái chưa. Nhưng riêng soái ngoan thì tồn tại
    Còn công nghiệp hoặc bố láo thì chỉ cho treo bài thôi
    Soái không bênh nhân viên nhưng cũng vẫn luôn giải quyết vân đê từ 2 tai
    Tìm hiểu rõ sự việc mới dám lên tiếng chứ bác. Bác gấu mới binh luận 11 h đêm qua. Đêm thì lúc đó soái ngủ mất rồi. Sáng ngủ dậy cũng phải đợi em nhân viên ngủ dậy mới xác minh được rõ sư việc.
    Chưa gi bác đã chách BQT và nói đểu soái luôn rồi

Mỹ Nhân Ngư 

UY TÍN
    Cung Cấp Đào HN
    Soái quyết đinh treo bài em nó kỷ luât 20 ngày Không phải vì soái Sợ giảm uy tín của soái Hay Vì bình luận của hai bác ở trên
    Mà đơn giản là vì em thiên kim làm không đúng dịch vụ đã đăng ký

Riêng nhà soái. Không ép nhân viên làm việc
    Không vì ba đồng lẻ mà bao che hoặc có thời gian rảnh ngồi đôi co

Soái làm việc với phương châm. Ngoan thì tồn tại còn hư nhẹ thì kỷ luật. Hư thật thì tiễn luôn em về với bánh khác

Chí Phèo 

PHONG LƯU
    VIP MEMBER
    bác soái mạnh tay đấy. Với các e hàng đôi khi phải kỷ luật thì mới làm e hàng thay đổi. Triệu like cho bác

Mon

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Soái quyết đinh treo bài em nó kỷ luât 20 ngày Không phải vì soái Sợ giảm uy tín của soái Hay Vì bình luận của hai bác ở trên

Soái làm việc với phương châm. Ngoan thì tồn tại còn hư nhẹ thì kỷ luật. Hư thật thì tiễn luôn em về với bánh khác
    Mai anh nghỉ. Đang định gặp thiên kim đỡ buồn test luôn. Bác treo bài em nó có làm ko bác

Mario

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Tôi năm nay hơn 70 tuổi mà chưa gặp trường hợp bánh nào như này cả. Mà tôi cũng phục bác soái quá luôn, như bánh khác thì chọn im lặng coi như ko biết hoặc nói qua loa xin lỗi cho qua chuyện. Rất cần những người như bác để các ae có được sự tin tưởng khi đi check

tải xuống.jpg

Khương Tử Nha 

Thần Lô Diệu Toán
    VIP MEMBER

được, có dịp ra hà nội sẽ thưởng thức hàng của bác

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom