THIÊN KIM MS 3405 - Dâm nữ body đẹp, tẩm quất - some cùng bạn

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Lâu lắm không sang LB, chiều t6 có việc phải qua nên khi xong việc đã sét kèo với Thiên Kim. Bãi đáp mây mưa là NN Hải Ninh đã và cũ kỹ xập xệ bao năm nay vẫn không có gì thay đổi cả. Trước đây vì quá kết Hạ Vi nên mới vào đây. Lấy phòng tắm rửa thì chưa đến 10ph em nó đã tới rồi. Ấn tượng khi gặp là chiều cao và body đẹp cùng gương mặt dâm đãng. Sau khi tắm thì em nó leo lên giường và nói tôi nằm sấp để em tẩm quất cho anh một lúc nhé. Em vừa làm vừa trò truyện cùng tôi vui vẻ rôm rả.
- “ Sáng giờ vắng khách quá anh ạ, em và con bạn thân đang nằm buôn chuyện thì anh gọi. Nếu anh có nhiều thời gian thì em bảo con bạn lúc nãy sang đây chơi cho vui nhé. Nó cũng nằm phơi lồn chả có việc gì anh ạ. Anh thích 2 đứa em phục vụ không?”
- tôi: “ ok, em bảo bạn sang đây đi chơi luôn cho vui nhé”
Chỉ 2 phút sau là bạn em nó vào phòng khi tôi còn đang nằm sấp tận hưởng màn tẩm quất dân dã của Thiên Kim. Bạn của em nó tên Ngọc cũng nhanh chóng thoát y vào tắm rồi trở ra leo lên giường cùng tẩm quất cho tôi. Màn đấm bóp chừng 10ph thì 2 em lật ngửa tôi lại và thi nhau bú ti mút cặc luôn phiên. Khá lâu rồi tôi mới lại some ( từ 2020 dịch dã không chơi) nên rất kích thích. Em Ngọc Bj miệt mài và khi tôi căng quá thì em nó đeo bao rồi ngồi lên dập như máy. Lúc đó thì em Kim chụp ảnh quay phim cho tôi. Đang doggy em Ngọc 1 hồi thì Kim muốn tôi chơi em. Đúng lúc đó thì điện thoại em Ngọc reo lên và sau đó em Ngọc xin phép rời đi trước vì có khách. Cũng khá tiếc nhưng vì là không hẹn trước, em Ngọc rảnh nên qua địt phụ em Kim chút thôi.
Sau khi em Ngọc đi thì tôi với em Kim quần nhau các kiểu đà điểu.
Đánh giá về Thiên Kim:
Dáng: Cao chừng 1,67-1,68m, body đẹp, lưng dài dâm đãng.
Da: Khá trắng, mịn
Mặt: Dâm đãng, mặc dù nhìn rất khác với ảnh Makeup kỹ lưỡng trên bài đăng của bánh.
Ngực: Tự nhiên, bầu ngực to khủng và đẹp. Đầu ti hồng hơi to chút. Bóp mút cực sướng!
Eo: Thon gọn hợp với dáng
Mông: To tròn, mẩy có 2 hõm vệ nữ sâu, đúng là thần dâm.
Bím: múp, cắt tỉa sạch lông, có cavat
Thái độ và dịch vụ:
Vui vẻ, nhiệt tình, miệt mài, thần dâm.
Màn tẩm quất tâm sự trước khi mây mưa là điểm cộng cho em. Nay em gọi bạn là Ngọc sang hỗ trợ cũng hay. Bạn em mặt dâm dừ hơn, body tổng thể không bằng nhưng mông rất to đẹp.
Tóm lại:
Thiên Kim với body bốc lửa và dịch vụ tốt cũng là 1 lựa chọn nên thử ở Long Biên.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chí Phèo 

PHONG LƯU
VIP MEMBER
some 2e hết bao nhiêu ngân lượng thế bác.
Cảm giác 1e liếm ti - 1e bú cu thì phê tận óc
Chúc mừng bác đã ngon trym và đạt huy chương .

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Giá đi của Thiên Kim và Ngọc là 500k. Some thì 2 em vẫn chỉ lấy mỗi người 500k. Hôm đó Ngọc về sớm nên chỉ lấy 400k. Tổng là 900k.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
@Luka Modric thế thì là bị tráo thật.
Lúc tôi check Thiên Kim nhìn ảnh với người thật đéo giống nhau vì quá khác. Nhưng dáng người thì vẫn ok nên vẫn đi nhưng đó là lúc 500k. Giờ mà 700k thì ối giời ơi thật đấy :ROFLMAO:

Bên trên Bottom