• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chào các đồng dâm, hôm wa chủ nhật đc ngày nghỉ nên đi check, t có gọi check nhiều e nhưng ko đc. Nhắn cho e cẩm nhung thì bảo đang bị râu, e ngọc thúy, thu hiền, an an gọi nhắn tin ko trả lời gì, cuối cùng e linh tây bắt máy của t nên quết định check e nó. E linh tây nhiều bác chơi r nên cũng biết độ dâm dục của e nó. Sau khi sét kèo khoảng 15p e tới, vừa mở cửa gặp e nó là 1 thân hình kiểu người mẫu, e cao 1m63 gì đó, da trắng, vú to đầu vú hồng có 1,2 sợi lông :)), mông to, có xăm gì đó ở gần lol, mặt dâm dục tuy ko trẻ (gu t là gái trẻ cơ), eo hơi lipit. Lúc gặp e nó mình có hỏi có phải linh tây ko vì trc đó có bé An An của bánh xoong vào nhầm phòng t. Ko ns nhiều nữa, sau vài câu làm quen e nó lôi thằng cu của t ra và liếm mút, t phải công nhận e này khoản liếm mút chắc best ở knv này, liếm hết con cu rồi đến lỗ nhị, mông, vừa liếm vừa nhìn t vs ánh mắt gợi đòn dâm dục. Ko chịu đc, t liền đè e nó ra và đóng e nó bằng 3 tư thế truyền thống, doggy, nằm nghiêng. Vừa đóng vừa nghe e nó rên to khắp phòng, khẩu dâm thì cứ vk ck, ck đóng mạnh vào vk sướng lắm...t là người mở hàng đầu tiên e nó hôm wa, e nó vừa ngủ dậy vì vậy mà lol e nó ra nhiều nc lắm ae ạ. Thui review thế thui vì gu của t là trẻ non tơ hàng khủng, gặp e này để biết độ dâm dục e nó, điều khiến t nhớ đến e linh tây này khả năng liếm mút của e nó, best liếm knv :)))). À có 1 sự cố là trong lúc đợi linh tây thì bé an an của bánh xoong có vào nhầm phòng t, lần đầu gặp thấy cũng xinh trắng, mặt hơi mụn chút nhưng khá non tơ, nghĩ bụng chẳng lẽ hủy kèo linh tây bắt kèo bé an này nhưng thui chót book linh tây r, bé an đợi mấy nữa chú check nhé, có cái ảnh chụp chộm cháu nó kakaka. A zai p503 chủ nhật đc gặp 2 e.

Linh Tây 4409 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
Dạ em cảm ơn anh iu về những nhận xét và đánh giá ạ ! Cảm ơn anh iu đã ủng hộ e nha 😍😍😍😍😍

Master8x 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Linh Tây là một dự lựa chọn tốt trong phân khúc 1tr. Cao dáo da mịn vú to. Em này sv thì thôi rồi những a e yếu sinh lý cẩn thận.
Bác chắc gu thích gu trẻ non.

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
Linh Tây là một dự lựa chọn tốt trong phân khúc 1tr. Cao dáo da mịn vú to. Em này sv thì thôi rồi những a e yếu sinh lý cẩn thận.
Bác chắc gu thích gu trẻ non.
Uk bác, gu của t là trẻ non, ngây thơ kiểu như vậy mình làm chủ cuộc chơi đc hahah, còn những e kinh nghiệm đầy mình t gặp để đổi gió thui :v

Bên trên Bottom