• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

jackzxd1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
1 chiều thu mưa gió đầu tháng 10 2022 ngồi chạy dead line cho khách mà người cứ dạo dực khó chịu , mở máy lên lướt tìm thì đập ngay vào mắt là em !
Gọi cho em 2 cuộc nhưng em không bắt máy tính tìm bé khác thì em gọi lại , em nói xin lỗi vì em mới ngủ dậy , tôi hỏi nay em làm chưa , em nói anh chờ chút em tắm rửa rồi em qua !
Sau khi lấy phòng khoảng 15 phút thì em xuất hiện . Ôi má ơi nói thật với các ông em nó đẹp duyên dáng như ảnh luôn ấy , với phân khúc 500k thì là quá rẻ , em ngồi vào lòng tôi mân mê th em rồi em đẩy tôi ra bắt đầu màn bj , phải nói em bj rất nghệ tôi đi khá nhiều em ở long biên r nhưng em là số 1 đối với tôi , sau 1 hồi em bj nhiệt tình quá thằng em tôi k chịu được nên tôi đè em ra bắt đầu đeo bao và chiến , được đâu đấy khoảng 15 phút hì hục tôi gục ngã bằng tư thế doggy , xong xuôi em thay rửa ra nằm chơi với tôi hơn 1 tiếng đồng hồ vì tôi gọi khá sớm nên không có khách ! 1 buổi chiều đáng nhớ 🤧
Tổng quan đánh giá :
Ngực đã làm nhưng mềm nắn bóp thoải mái :9/10
Eo : 7/10
V3/ : 8/10
Môi dưới hồng hào co bóp tốt nước nôi đầy đủ : 9/10
Thái độ phục vụ xuất sắc 10/10

Đính kèm

• VID_20230419_111130_717.mp4
    3.3 MB

rayquick350

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi đã bị bom hàng nhé mất 200k tiền p còn e ko đi thì đỡ tốn 1 củ . Ko gặp ko bit nhận xét j

Đính kèm

107 KB · Xem: 186

jackzxd1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi đã bị bom hàng nhé mất 200k tiền p còn e ko đi thì đỡ tốn 1 củ . Ko gặp ko bit nhận xét j
bác có nhầm với em kiều anh nào không thế , em này làm bên Long biên và cũng nghỉ lâu lắm rồi tôi đi em nó 4-5 lần gì đấy chưa lần nào em phải để tôi chờ lâu chứ đừng nói là bom khách

Bên trên Bottom