NHÃ PHƯƠNG MS 5651- Lần đầu chạm trán yêu nữ cuồng nhiệt

ForeverAlone

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chào anh em đồng dâm. Không hiểu sao đất Hải Phòng cũng nhiều gái thế mà anh em check xong chẳng thấy review gì cả, làm hội người mới như tôi cứ phải mò mẫm không biết nên lựa “món” nào để thử trước.
Hôm nay là ngày 40 tháng 10 rồi, mà mấy tuần nay bận bịu công việc thành ra bí bức quá, thế nên tôi quyết định phải thoả mãn “thằng em” vì một NNN thành công ?. Kế hoạch thì như vậy, nhưng không hiểu ý ông trời là sao mà từ 7 rưỡi đến gần 9 giờ tối lướt qua bao nhiêu em nhắm tới từ trước mà toàn tạm nghỉ với không gọi được. Cơ mà cũng nhờ thế mà tôi phải mở rộng phạm vi hoạt động hơn tí và có duyên gặp phải một em “dâm nữ” chính hiệu.
Lúc đầu nhắn tin cho em thì bị lỗi không gửi được (không biết lý do là sao nữa, lúc sau gặp em thử gửi lại tin đó vẫn không được), cơ mà “thằng em” sắp nổ mất rồi nên gọi điện luôn, và hên cái là em bắt máy ngay. Lúc ấy em còn đang “bận” nhưng tôi vẫn xin địa chỉ để tới luôn cho ấm chỗ.
Phòng khách sạn thì cơ bản trên mức ổn. Phòng tắm sạch sẽ, giường ghế đầy đủ tiện nghi, không gian rộng rãi thơm tho. Cơ mà điểm trừ là ổ khoá có vấn đề, thẻ bị hỏng nên lỡ đóng vào là không mở ra từ ngoài được.
Tắm rửa xong tầm 5 phút thì em lên. Em chào hỏi niềm nở như đã thân quen từ lâu làm tôi thấy thích ngay. Em tắm nhanh rồi ra, còn tôi cũng nhanh chóng lột nốt cái quần, trong lòng mừng thầm tối nay viên mãn rồi.
Và khi tôi còn đang lững thững bước vào cuộc chơi, em đã chủ động tấn công trước.
Em vồ lấy tôi và trao những nụ hôn nồng nhiệt như người yêu lâu ngày không gặp. Em bú mút nhiệt tình từ hai hòn dái chạy lên dương vật, rồi trườn lên bụng, lên ngực, áp sát mà ôm lấy tôi. Em tấn công dồn dập vào “thằng em” của tôi khiến tôi suýt chút thì trớ luôn, mà cũng không quên hẩy mông về phía tay tôi để tôi khám phá “cô bé” đã ướt từ lúc nào. “Thằng em” tôi vừa vào trạng thái sẵn sàng thì chợt nhận ra nó đã được đeo bao tự lúc nào, và em cưỡi lên tôi, dập những cú nhanh và mạnh, phát nào phê phát đấy, kèm theo combo những cái hôn sâu ướt át khiến tôi không kịp bình tĩnh lại.
Và thế là chẳng mấy chốc tôi đã phải giương cờ trắng đầu hàng. (À thì các ông trông mong gì ở một thằng trình kém mà còn đang ở trạng thái đầy ứ sắp nổ tung chứ ?).
Cuộc chiến kết thúc, em tung tăng đi tắm rửa, lại tặng thêm cho tôi cái vỗ mông nghịch ngợm. Tôi thuận tay tét lại một cái mà tự nhiên thấy tiếc quá, mông em mà doggy thì phê phải biết.
Đánh giá về em thì phải nói là em rất chuyên nghiệp cả về kĩ năng và thái độ. Nhất là thái độ niềm nở và tràn đầy năng lượng của em khiến tôi thực sự ấn tượng. Ngoại hình thì đẹp như quảng cáo, mỗi tội em không cho chụp người làm kỉ niệm (hoặc là do lưỡi tôi chưa đủ dẻo) nên anh em cứ xem hình ở bài gốc, không sai đâu. Quả thực là 350k đáng tiền nhất tôi từng bỏ ra trong đời checker (dù chưa được bao lâu) của mình.
Thanh minh chút, là lần đầu tôi gặp phải một dâm nữ cuồng nhiệt như em nên tinh thần chưa chuẩn bị tốt cho lắm, thế nên mới thất bại chóng vánh. Nhất định phải về tu luyện sau này phục thù mới được.

Bên trên Bottom