• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

MỸ ANH MS7461-1000K- CHÂN DÀI BODY ĐẸP DÂM ĐÃNG ( VIDEO)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp em nó từ rất lâu rồi ngay từ hôm trước khi lên bài nhưng bận quá nay mới có thời gian trả bài Review cho anh em.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân anh em tham khảo ai hợp gu thì xách cu lên đường ai không thích thì xem vídeo thủ dâm cho lành!
Dáng: Cao 1,67m, cân đối rất đẹp, đi guốc cao 10 phân nhìn như người mẫu rất bánh cuốn. 9,6/10
Da: Khá trắng , trắng hơn tôi tí cơ bản là ok, da ở vùng dưới mép bím thì xẫm hơn 8,8/10
Mặt: Có nét giống ca sĩ Thu Phương thời trẻ, không phải teen nữa nhưng khá xinh và nhìn rất dâm. Ai thích teen thì lượn nhé ! 8/10
Ngực: Đã độ rất đẹp, bóp mút thoải mái. Độ rồi dù đẹp nên cũng chỉ đc 4* thôi. 9/10
Eo: Thon gọn phẳng đẹp 9,5/10
Mông: Tròn, cong mẩy đẹp và săn chắc. Sau hông có hõm vệ nữ nên rất dâm 9/10
Lồn: Wax sạch lông, màu hai môi hơi xẫm so với da. Chơi rất cảm giác vì giai đoạn cao trào co bóp tốt!
Thái độ & dịch vụ:
Nói chuyện vui vẻ thoải mái, làm tình chủ động và hợp tác. Rên khá hay kiểu mấy em JAV không to nhưng nghe kích thích. Khi địt tư thế truyền thống em nhắm mắt miệng rên tay hết bóp vú lại ray hột le quằn qoại rất nhập tâm làm mình địt cũng xung hơn và out!
Tóm lại: 1M khá ổn với vóc dáng đẹp bánh cuốn này nhưng ai fan teen girl sẽ không hợp!
Chắc chắn sẽ gặp lại em, tôi đặc biệt thích các em gái có hõm vệ nữ rất là dâm!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230908145210.mov

khoai17

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
bây giờ đa số các e đều cho thoải mái quay chụp các bác nhỉ. Vì thời đại bây giờ ngày nào cũng cả ngàn clip mới trên mạng. Phải đẹp lắm thì may ra mới hot. Lâu lâu tự nhiên tôi tìm được 1 clip ví dụ như e Nguyễn Thị Lành . xinh dâm body ngon rõ mặt ấy thế mà nửa năm rồi tôi mới xem. Chẳng thấy nổi gì cả.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
bây giờ đa số các e đều cho thoải mái quay chụp các bác nhỉ. Vì thời đại bây giờ ngày nào cũng cả ngàn clip mới trên mạng. Phải đẹp lắm thì may ra mới hot. Lâu lâu tự nhiên tôi tìm được 1 clip ví dụ như e Nguyễn Thị Lành . xinh dâm body ngon rõ mặt ấy thế mà nửa năm rồi tôi mới xem. Chẳng thấy nổi gì cả.
Mình có nguyên tắc quay chụp không bao giờ lộ mặt để các em xem lại clip đã quay thoải mái luôn. Để đường lùi về sau chứ!

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tầm giá 1 triệu thì nên gặp những e nào nhất hả bác? Em ko thiếu tiền nhưng 2 triệu e thà đi bán chuyên
Nhiều lựa chọn lắm!
Hàng của Xoài : San San, Bảo Anh, Đan Thuỳ, Khả Như, Thanh Trà, Linh Chanel, Kiều Anh ...
Hàng của VIP: Trang Pháp
Hàng Tú Phê : Mỹ Anh
Hàng Mỹ Nhân như : Mai Anh 2k3

Bên trên Bottom