Songvedem

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Vừa check em này xong. Hình như sn 1996 vì mình hỏi thì em bảo 97 chứ không phải 98 như trên bài. 7/10 da mát mẻ vòng 2 vòng 3 chuẩn có vòng 1 chưa đạt lắm ?. Mặt mũi bình thường cũng vui vẻ nhưng cảm giác hơi công nghiệp. Trên bài có hôn môi với tắm chung các kiểu nhưng ko có. Được cái mình khá trâu chơi 30ph nhưng em không giục giã nhưng xong phát cũng đi luôn ko nói năng gì mấy. Bím đẹp nước nôi đấy đủ 7/10. Thêm điểm nữa nhà nghỉ hơi ấu với mấy ông lễ tân không được niềm nở lắm và nay giá nhà nghỉ là 200k nhé chứ ko phải 150k như bài viết ?. Bị cái vừa xuất xong em đã cắp bím chạy vào nhà vệ sinh, trong khi mình vẫn đang thở hồng hộc :(( kể mà ngồi ôm ấp nhẹ nhàng tí sẽ thích hơn nhiều

Thank bác đã review cho ae
lần sau bác nhớ đăng bài vào box review gái gọi hà nội, do event đã kết thúc rồi.
Thêm nữa bác nên có thêm chút hình ảnh set kèo để ae và bqt còn xác định mức độ thực của review để có hình thức nhắc nhở e hàng.
Đã chuyển bài về box review gái gọi hà nội

• Like
Reactions: VIP
Thank bác đã review cho ae
lần sau bác nhớ đăng bài vào box review gái gọi hà nội, do event đã kết thúc rồi.
Thêm nữa bác nên có thêm chút hình ảnh set kèo để ae và bqt còn xác định mức độ thực của review để có hình thức nhắc nhở e hàng.
Đã chuyển bài về box review gái gọi hà nt
Thank bác ?, em mới vào lúc đăng có nhingw mà bị lỗi sau tuân thủ khuyến nghị xoá hết dấu vết lúc về nhà nên cũng đăng vội ? về mới thấy bị lỗi ảnh ko lên được. Cảm ơn bác nhé em ko để ý time event

Back
Bên trên Bottom