Mê em SGBB bướm đẹp và bị ăn quả đắng

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
Nay vào diễn đàn, lại cuối tuần thấy idol @MASTERDITT@MrSilent nhắc tới PGA nên hơi lạ. Tưởng là trên này chỉ có checker và gái gọi.
Mạo muội chia sẻ với anh em câu chuyện của mình để anh em biết đâu rút ra được những bài học.

Tôi thuộc dạng trẻ ăn chơi, già ko hối tiếc, ở tuổi của tôi thì ngoài niềm đam mê cviec ra thì gái gú là thú vui, tôi coi gái gú là trò đốt tgian và giải trí.
Tiếp cận rất nhiều thể loại, kể cả đám Showbiz, hotgirl đú đởn, bọn show mới nổi mù làm tinh ăn được dẫn sau bởi thằng mag trên mạng hay gọi là "ông bầu". Tôi gặp cả. Với chúng nó là chỉ tiền và bao nhiêu tiền. Đéo cần thời gian dài câu kéo.

Thuật ngữ PGA SGBB thì có lâu rồi, từ ngày thiên địa thì có cái gọi là "chăn rau" a e nào tuổi tôi chắc rõ. Tôi ko chăn dắt vì ko có tgian à ơi.

Mạng Tele phát triển nên trên đó cũng tạp nham như cái xh này.
Tele tôi tham gia mấy nhóm đóng phí từ 2tr tới 5tr để vào ngồi VIP. Có nhóm còn có cả Diamond (tức là kim cương) tóm lại là cũng chỉ là 1 group riêng đc chia sẻ tý gọi là "mật" chứ k biết mật to cỡ nào.
Có thằng em Nhị Thiếu Gia thì tôi hay ntin riêng 2 a e. Gặp hàng bên đó 1 lần. 6 củ. Ko xấu khác hẳn với hình. Nói a phải gặp hàng 10 củ đi nó khác. Hì. Sau bữa đó tôi nói tài xế đưa em về, e thấy mình cũng lịch thiệp nên ntin rủ đi ăn, gặp mặt vài lần sau. Sau em nói đi trần cho 2 đứa có cảm giác, tôi dùng bao sagami siêu mỏng nên k phang trần nhưng cơ bản hàng em ko khít mặc dù tôi rất to. Nản. Gặp có lần 3tr có lần 5tr có lần k tiền nong gì.
Nhóm khác thì có con ThủyPGA thì a tránh xa. Vì tôi chuyển khoản là ăn khoá nick. Dme mình nghĩ mình ăn thật, chơi thật mà ăn quả lừa rẻ rách thế. Con này nó lừa có bài bản bằng cách chụp tin nhắn c.khoan và khách ntin nhưng tuyệt đối là lừa. Dme nó lừa kinh hoàng luôn.
Lần sau, qua 1 nhóm khác tôi nói tài xế tìm hiểu nhóm kỹ kỹ cho anh, dme cay dái khi bị bọn tiểu yêu lừa.
Tài xế tôi thuộc dạng gì mà group, web nào cũng thấy nó biết. Chưa rõ nó có đọc bài này của tôi ko vì nó nghĩ tôi gà đéo biết gì web. hehe.
Nó lim dim mắt đeo tai nghe xem clip ông @MASTERDITT mỗi trưa. Dme nó khen quá thể. Hôm nào thưởng cho vài củ là kiểu gì cũng thấy đi chơi gái.
Thế rồi nó tìm cho tôi group VIP hay Diamond gì đó. Con điều hành tên Linh
dme lừa nhau mà nó cũng cần cả 1 quá trình cơ. Hic

Có bé ở Quảng Ninh 2k4 gọi là PGA, hay sgbb tùy cách gọi. Tôi đc móc nối qua 1 sub Linh. Để móc tới em ý là cho sub cái thẻ Viettel 500k.

Sub này rất ít gái, nhưng em nào em nấy rất đẹp, và có video call luôn.
Sub gọi nói nhờ tôi "nuôi" 1 emmmaf sub quen lâu rồi, em 2k4 người Quảng Ninh sắp lên HN học DH.
Giữ liên lạc đc 5 6 tháng với em và tôi cũng ntin hàng ngày, video call trưa tối. E nó xinh mà ngoan, ở với ông bà.
Em nói chỉ mong ngày lên HN để xa nhà vì bà quản lý kinh quá. Sau 1 tgian ntin tâm sự, a e cũng gắn kết nhau hơn nên chia sẻ về gia đình nhiều.
Tôi là con cáo nên chỉ có nhăm nhe là cho em ăn gậy. Hết.
E đi tắm mà mình gọi video e cũng nghe, xinh và người rất nét. Đặc biệt vú nhỏ mình thích, bướm ít lông em ko cho xem nói để lên HN rồi khám phá...

Tối ngủ 2 đứa cũng video trc khi ngủ. Em có thói quen nude khi ngủ hoặc mặc quần lót.
Làm mình nghĩ cảnh lên HN mày chết với ông.

Đi làm, tối đi chơi hay cuối tuần em đi với bạn đều kể, chụp ảnh e nổi bật hơn đám bạn. Dặn em là đi chơi nhưng ko đc qua đêm
E nói "em giữ để lên HN gặp anh".

Tôi thèm phang em ấy quá nên cứ thúc tài xế về QN chở em lên HN. Rồi tối đưa về vì Bà em quản lý.
Em k chịu
Tôi nói tôi về đó gặp em 1 lát.
Em k chịu

Sắp nhập học tôi cũng mua vài thứ tặng, gửi shopee về. Địa chỉ thì toàn AdminKNV số x đường abc chứ k thấy nhà.

Tới ngày em nhập học. Em nói lên HN sớm 1 tuần trc khi nhập học tìm nhà thuê. Em nói muốn nhà có cửa kính lớn, có cây và trên cao để tối chill ra xa. Ok.
Ngày e lên HN xem nhà cũng đúng ngày tôi đi công tác nên tôi k ở HN gặp đc. Dme cay.

Em tới nhà thuê cũng video tả: Đây là bếp. Em ngủ dậy sẽ nấu cho anh ăn. Đây là giường nhưng em thích nằm đệm vì anh tới thì giường gãy mất.
Dme câu nói đó khiến tôi muốn về ngay...

Thấy em ưng phòng tôi ckhoan đặt phòng cho bà chủ nhà.

E về lại Q.Ninh ngay trong ngày, 1 tuần nữa tôi về HN, cũng là lúc em lên chính thức nhập học.
Tôi tính mua ít đồ ngủ cho em, tôi rất thích gái mặc đồ ngủ loại sexy khi ngủ với mình. A e cứ thử xem phê lắm.
E nói em từng bán online đồ ngủ. Qua zalo thấy em đăng bán nhiều. Em đẹp nên em cắt phần mặt và tự làm mẫu ảnh đồ lót luôn.
Tôi mua đồ của chính em bán nhưng yêu cầu là em chụp từng bộ cho tôi chọn, mỗi bộ 160k 200k. Tôi c.khoan nhiều hơn số đó xem như mình thấy vui, mà tính lại thoáng đéo vde gì.

Nay vào diễn đàn, lại cuối tuần thấy idol @MASTERDITT@MrSilent nhắc tới PGA nên hơi lạ. Tưởng là trên này chỉ có checker và gái gọi.
Mạo muội chia sẻ với anh em câu chuyện của mình để anh em biết đâu rút ra được những bài học.

Tôi thuộc dạng trẻ ăn chơi, già ko hối tiếc, ở tuổi của tôi thì ngoài niềm đam mê cviec ra thì gái gú là thú vui, tôi coi gái gú là trò đốt tgian và giải trí.
Tiếp cận rất nhiều thể loại, kể cả đám Showbiz, hotgirl đú đởn, bọn show mới nổi mù làm tinh ăn được dẫn sau bởi thằng mag trên mạng hay gọi là "ông bầu". Tôi gặp cả. Với chúng nó là chỉ tiền và bao nhiêu tiền. Đéo cần thời gian dài câu kéo.

Thuật ngữ PGA SGBB thì có lâu rồi, từ ngày thiên địa thì có cái gọi là "chăn rau" a e nào tuổi tôi chắc rõ. Tôi ko chăn dắt vì ko có tgian à ơi.

Mạng Tele phát triển nên trên đó cũng tạp nham như cái xh này.
Tele tôi tham gia mấy nhóm đóng phí từ 2tr tới 5tr để vào ngồi VIP. Có nhóm còn có cả Diamond (tức là kim cương) tóm lại là cũng chỉ là 1 group riêng đc chia sẻ tý gọi là "mật" chứ k biết mật to cỡ nào.
Có thằng em Nhị Thiếu Gia thì tôi hay ntin riêng 2 a e. Gặp hàng bên đó 1 lần. 6 củ. Ko xấu khác hẳn với hình. Nói a phải gặp hàng 10 củ đi nó khác. Hì. Sau bữa đó tôi nói tài xế đưa em về, e thấy mình cũng lịch thiệp nên ntin rủ đi ăn, gặp mặt vài lần sau. Sau em nói đi trần cho 2 đứa có cảm giác, tôi dùng bao sagami siêu mỏng nên k phang trần nhưng cơ bản hàng em ko khít mặc dù tôi rất to. Nản. Gặp có lần 3tr có lần 5tr có lần k tiền nong gì.
Nhóm khác thì có con ThủyPGA thì a tránh xa. Vì tôi chuyển khoản là ăn khoá nick. Dme mình nghĩ mình ăn thật, chơi thật mà ăn quả lừa rẻ rách thế. Con này nó lừa có bài bản bằng cách chụp tin nhắn c.khoan và khách ntin nhưng tuyệt đối là lừa. Dme nó lừa kinh hoàng luôn.
Lần sau, qua 1 nhóm khác tôi nói tài xế tìm hiểu nhóm kỹ kỹ cho anh, dme cay dái khi bị bọn tiểu yêu lừa.
Tài xế tôi thuộc dạng gì mà group, web nào cũng thấy nó biết. Chưa rõ nó có đọc bài này của tôi ko vì nó nghĩ tôi gà đéo biết gì web. hehe.
Nó lim dim mắt đeo tai nghe xem clip ông @MASTERDITT mỗi trưa. Dme nó khen quá thể. Hôm nào thưởng cho vài củ là kiểu gì cũng thấy đi chơi gái.
Thế rồi nó tìm cho tôi group VIP hay Diamond gì đó. Con điều hành tên Linh
dme lừa nhau mà nó cũng cần cả 1 quá trình cơ. Hic
Tôi chạy grab làm méo gì có tiền mà thắc mắc về PGA hay bé đường đâu ông bạn tag vào ngại vl, mất ss quan điểm 🥺🥺🥺

Lúc này 2 đứa thân nhau hơn, em mặc đồ ngủ chụp vú bướm lộ rõ, tôi nói em cạo sạch lông, sau khi cạo xong để lộ rõ cái khe bướm đỏ au. Em dạng chân ra mà ko thấy lỗ đâu...
Em nói đã qhe với bạn trai 1 lần năm lớp 10, lúc ấy trẻ con ko biết gì.

Tôi cũng chụp cây hàng 18cm của mình gửi em ấy.
2 đứa bắt đầu ntin kiểu khẩu dâm, nhất là em vừa lên HN gặp hụt 2 đứa tiếc...
"A sợ là ko cho vào đc vì của em bé quá. Em sợ ko?"
Em nói: "Sớm muộn gì cũng phải làm nên cứ lên HN xem như nào đã ạ"
"Tuần tới chắc anh bận, anh chắc chỉ tới ôm em cái rồi phải đi gấp" - Tôi văn vở tý
"Anh mà chịu đi ngay á? Có mà ăn thịt em thì có ấy"
"E muốn khi em lên thì ntn?"
"E nói đi học, k muốn đi làm thêm vì bao năm nay đi làm vất vả quá"
"A hỏi 2 đứa cơ"
"Thì thỉnh thoảng gặp nhau, khi nào em có người yêu thì mình thôi" Em nói tỉnh bơ.
"Chắc anh qua chịch em ngày phải 3 4 lần đấy. Đêm thỉnh thoảng anh ở với em"
"A để em đi học nữa chứ"
"3 4 lần có nhiều ko em? Bạn anh bọn nó toàn thế có khi nhiều hơn ý" lúc này chim cò cứng ngắc rồi
Em nói: "Mới đầu quen chắc vậy, từ từ anh giảm đi nhé"
"Uh. Với lại anh xuất vào trong cho nó tình cảm" Tôi rào em trước
"Ngày nào cũng vậy á anh?"
"Uh. Dùng bao chán lắm, nên đi trần thôi em a. Em thấy ổn ko?"
"Thì ở cùng chắc phải vậy rồi" em nói kiểu ko thoải mái lắm
"Lần đầu, gặp k biết bao giờ bướm em mới hết đau nhỉ" Tôi thèm lắm rồi
"E muốn a dập em mạnh hay nhẹ?"
"A ấy nhẹ nhẹ thôi"
"Uh của anh to mà"
"Thế mới phải nhẹ chứ k thì chết em à"
...

Nói 1 hồi thấy hỏi bướm em ra nước ko?
E nói ko
Nhưng nói chụp em nhất quyết ko chụp hehe.

Ngày em lên HN, phòng chưa chăn gối gì. Mà tôi dặn bà chủ nhà mua giúp em, đéo hiểu sao ko làm...???

Nên 2 đứa hẹn khách sạn Tình Yêu ở Hoàng Cầu. Mình cứ cửa sổ ngó ra xem em đến chưa...
Em tới ngửa cổ lên cười, dme ngoài đời xinh. Chim cò tôi cửng hết lên rồi.
Mở cửa ra mặt em buồn thiu, e bảo lên ko mang áo ngủ như anh dặn đâu. Tôi chưa kịp trách thì em đã giãi bày...
Vì bà bệnh nên em đi cùng xe cấp cứu. Em đưa tôi coi ảnh thấy bà nằm đó.
Tôi cũng động viên em tý, lấy chai nước lạnh tôi ngậm trong miệng và hôn em và truyền nước qua. Em vừa hôn vừa cười..

Em nói vì sợ anh giận nên qua với anh. Em nói muốn vào viện đêm em chăm bà. Nhà có 2 bà cháu... Taxi vẫn đợi dưới.
Ôi thôi, thế là kế hoạch qua đêm ko ổn rồi.
"11h đêm họ đóng cửa, rồi mai em qua taxi 2 đứa về trọ."
Tôi hỏi: "lúc đấy anh mới đc chịch á"
Em nhìn tôi ko nói gì.

Lúc ấy phòng bên cạnh có tiếng á á á phang nhau. Ksan Tyeu này a e nào có dịp thử khá hay.
Tôi kìm lắm và nịnh em để em ở lại. Em nhất nhất ko, thôi vì đường dài nên nay anh lại nhún. Em quay sang 2 đứa hôn nhau 1 lúc lâu. Nhớ quả bướm của em nên tôi cứ kéo khoá quần xuống em lại giữ tay. "Để mai đi anh"

Xong e dạy chải tóc chào tôi để đi vào viện trông Bà. Tôi cầm lấy dthoai em, hình nền em đặt là em và Bà... Tôi chuyển ngay về chế độ máy bay.
Ngay lúc này đây thì cụ em nằm viện anh cũng kệ. Chim cò lúc này căng lắm rồi, tôi đứng ôm em, tay xoa lưng, rồi bế thốc em lại giường.
Em cứ "Mai cơ mà anh"

Quay lại giường 2 đứa giằng co, dme các ông k biết thú tính nó lên như này dã man ntn đâu.
E cứ "A làm em sợ quá"
Mặc dù chưa cởi được quần nhưng tôi cứ miết vào bướm em. Phòng bên cứ á á á còn em cũng há hốc mồm ra do tôi miết khá mạnh
Tụt hết quần áo em ra, e lấy tay 2 tay che bướm nói để mai đi anh. Em sợ lắm...
Nhớ con bướm đỏ au, nên tôi nằm xuống ôm em. Bảo anh ôm cho đỡ nhớ. Em nằm 2 chân dạng ra, bướm em mới cạo nên đẹp, dme này chịu thế cặc nào đc.
Nhưng e k có tý nước nào, khô như ngói....

Tôi đã kê sẵn vào khe bướm cọ cọ.
Đèn mờ thấy em xinh. Mặc dù tóc rũ rượi do phản ứng.
2 đứa hôn nhau lâu mà ở dưới vẫn khô nên ko vào đc

Tôi đi tìm bcs, thì trong ksan đéo có. Nó lại bán ở lễ tân nên đợi lễ tân mang lên. Dme lễ tân chậm như rùa.... Khi đi tìm lễ tân là em đã mon men đi mặc qao lại...
Tôi lấy tý nước của bcs ngồi dạy nhét đầu khấc vào mà khó do bướm em quá bé còn của tôi cỡ cổ tay em.
Nhét mỗi đầu khác vào bướm cái em kêu Á 1 cái to.
Lúc này thấy nước em chảy ra, tôi hôn em và nói e dạng 2 chân ra đi.
"Dạ hết cỡ rồi"
Tôi nhấp nhè nhè thấy nước ra, e bảo: "A đợi e lâu ko?"
Tôi nói "nay k gặp em, vĩnh viễn a k gặp nữa"
Lúc này tôi vào được 1 nửa rồi bướm ra nước. 2 a e bắt đầu hôn nhưng khít quá vào đến đâu thấy rõ.
Dưới ánh đèn thấy em xinh quá, tôi nhìn xuống thấy 2 mép bướm nước ra trắng.
Tôi rút ra, banh 2 chân em ra nhìn bướm thấy đẹp. Rút ra cái là cái lỗ đang cắm vào biến mất, chỉ còn tý nước đục đục ở xung quanh.

Em bảo: "khi nào em chưa có người yêu thì nó là của anh. A rút ra cái em dễ chịu hẳn, chứ thấy căng ơi là căng"
hehe

Tôi bảo: Cho a vào sâu tý cho nó ra luôn để em vào chỗ Bà nhé?
Lúc này em chủ động dạng chân, tôi lại cho vào nhẹ.
2 đứa đang nhìn nhau, em xinh lắm. Tôi đâm 1 phát ngập hết cây 18cm. Em rên to như bà em ko qua cơn cấp cứu..
Tôi hôn nhưng em gạt ra, lúc này chỉ có rên to còn tôi cứ rút ra gần ngoài rồi cắm vào hết cỡ. E bảo "sâu lắm sâu lắm, thôi dừng thôi". E nhắc lại chắc chục lần câu đó...hehe

Tôi bế em ở tư thế đứng. Ra sát mép cửa sổ quay xuống đường. Ở tư thế đứng là tôi phang em nó chắc dưới đường nghe thấy. Khít nên out ngay ở cái thế này, bắn vào bướm em mà 2 chân mình run lẩy bẩy. Bế ra giường mà 2 mép bướm em đỏ, tinh trùng bắt đầu chảy ra.
Tôi nằm 2 3 phut rồi lại nhét vào bướm phát nữa, nhưng ko dập nổi. Thấy em vẫn đơ như vưa từ cõi chết về.

Đây là bướm em và lúc phập xong

Đính kèm

38 KB · Xem: 507
    34.8 KB · Xem: 466
    48.2 KB · Xem: 533
Tôi ngu thì tôi thiệt

Sau đêm gặp nhau vội. Em nhờ mình mai vào viện đóng tiền nhập viện giúp Bà. Giờ em chào em vào viện. Lúc ấy tầm gần 12h đêm!

Tôi dặn em: E nhớ uống tránh thai
Thì em nói: "mai anh mua cho em, em ngại lắm"

Vào viện đóng viện phí để rồi xuất hiện trc gia đình em nên bằng cách nào đó rất tự nhiên là tôi đưa em tự cọc viện phí và sáng mai em quay lại ksan để 2 đứa về nhà trọ tôi thuê sẵn.

Sáng mai đợi mãi k thấy em qua ksan...
nghĩ là bà em bất trắc rồi?
Alo em ko nghe máy
Hay em về nhà trọ trước rồi? Tôi nhắn 1 tin là a về nhà trọ đợi em. Ko phản hồi.
Hay là đêm qua 12h đi em bị rơi điện thoại?
Hay là e ngủ say quá chưa dạy?

Hay là chim tôi to quá nên hôm qua đóng em ấy sợ? Tôi tự trách bản thân... Rằng lần đầu mà tôi giã em hơi mạnh?
Lúc dập xong em vào rửa bướm mà chân đi 2 hàng, em ngồi xuống ôm mặt mà tinh trùng vẫn chảy ra sàn nhà...

Tôi về trọ đợi em, đến chung cư gõ cửa ko thấy em mở. Biết em chưa về.
XUống cafe đợi.
Lúc này cứ trách bản thân. Tới chiều ko thấy em alo lại, cũng ko ntin. Dthoai vẫn đổ chuông...

Sau đó về. Cả ngày hôm đó và hôm sau cứ ngóng dthoai của em
Mở clip xem lúc dập thì thấy bướm non quá. Mặt xinh, miệng rên theo từng cú nhấp của tôi nên mình lại càng nhớ em ấy.

Tôi lại quay lại nhà trọ, gõ cửa vẫn k thấy ai.
Lần này alo cho bà chủ nhà mượn chìa khoá, với lý do là chuyển đồ vào thì hỡi ôi.... Chẳng có ai thuê căn đó cả.
Rõ mình đã đặt cọc 6 tháng tiền nhà? Hỏi ra lại ko phải chủ nhà. Vẫn k tin nổi vào tình hình
Khi em gặp mình em ngoan lắm cơ mà.

Rút dthoai gọi Tele cho sub Linh, thì nói anh "để em check". Và phản hồi bằng cách khoá nick tôi.
Gọi cho em thì lúc này tò tí te, tôi vẫn mong là dthoai bị rơi và do gọi nhiều lúc này hết pin...

Gọi bà "chủ nhà" cũng tò tí te. Sim rác....

Cho tới giờ vẫn ko nghĩ là mình bị chăn theo cách đó.

Lần đầu tiên gặp, mê mẩn với con bướm này và quyết lấy bằng được.

Nói phét là đi tìm dk điều hoà nhưng thực ra là lấy dthoai chụp lén lúc em nằm. Lúc này em đã bị đâm nên bướm đã ra nước
Phòng bên rên rất to nên em ngại, em mím môi ko dám. Tôi nói em cứ rên đi, có 2 đứa mà phòng mình kín hơn họ...
Tôi nằm xuống ôm và ghé tai vào em để em rên nhẹ, lúc này tôi dập như máy khâu.
Bướm khít kêu nhóp nhép
Bướm đỏ ửng lên do tôi dập liên tiếp và nước nhiều. E cứ bịt miệng rên ư ư ko dám to.
Tôi lật em lại
Tư thế này em thấy bị thốn, do tôi vào khá sâu. Em nói bị đau ở rốn...

Em phát hiện ra tôi cầm dthoai nên em lo chịu.
"Anh bỏ dthoai thì em rên cho thoải mái nhé" Tôi nói.
Em gật gật nhẹ

Tôi để trên bàn nhưng vẫn quay. Hehe.
Đóng em những quả ngập đốc, em rên như Bà chết
Bướm rất khít và của tôi to nên cảm nhận của 2 đứa là rất bót mỗi cú nhấp. Em lúc này há mồm ra rên tôi hết lật ngang, dọc, bế em lên rồi nghiêng
Em cứ "Anh ơi sao nhiều thế" "Sao căng thế?" Căng là tôi to nên lách vào bướm nó banh ra nên e thấy căng. Hehe

A e cảm nhận bướm em

Ai yêu em này chắc đều mê mẩn với con bướm này. Giống tôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63340

Nói phét là đi tìm dk điều hoà nhưng thực ra là lấy dthoai chụp lén lúc em nằm. Lúc này em đã bị đâm nên bướm đã ra nước
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63341

Phòng bên rên rất to nên em ngại, em mím môi ko dám. Tôi nói em cứ rên đi, có 2 đứa mà phòng mình kín hơn họ...
Bướm khít kêu nhóp nhép
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63342

Bướm đỏ ửng lên do tôi dập liên tiếp và nước nhiều. E cứ bịt miệng rên ư ư ko dám to.
Tôi lật em lại
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63343
Em gật gật nhẹ

Đóng em những quả ngập đốc, em rên như Bà chết Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63344
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63345

Bướm rất khít và của tôi to nên cảm nhận của 2 đứa là rất bót mỗi cú nhấp. Em lúc này há mồm ra rên tôi hết lật ngang, dọc, bế em lên rồi nghiêng
Em cứ "Anh ơi sao nhiều thế" "Sao căng thế?" Căng là tôi to nên lách vào bướm nó banh ra nên e thấy căng. Hehe

A e cảm nhận bướm em
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63346

Chia buồn với bạn 🥹🥹🥹

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63340

Bướm khít kêu nhóp nhép
Tôi lật em lại
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63343
Em gật gật nhẹ

Đóng em những quả ngập đốc, em rên như Bà chết

A e cảm nhận bướm em
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63346

Vừa cay vừa tiếc cho ông...
Tiếc vì cái lồn quá đẹp
Cay vì bị lừa kiểu đấy

Tiếc quá bác nhỉ , e nó trông ngon ngọt quá . Mà các bác cho e hỏi ngu , nó dăt mình vài tháng làm quả lừa như thê nó được lợi gì nhỉ

Tiếc quá bác nhỉ , e nó trông ngon ngọt quá . Mà các bác cho e hỏi ngu , nó dăt mình vài tháng làm quả lừa như thê nó được lợi gì nhỉ
E ý tới chung cư xem nhà. Video call nhà và cho tôi gặp chủ nhà. Trả 6 tháng tiền nhà, cọc 1 tháng là tôi gửi thẳng "chủ nhà" nhưng sau đéo phải chủ.
Mấy tr tiền nhờ chủ mua đệm, chăn, gối. Nghĩ tuần sau công tác về là dập tung mẹ nó bướm lên...

Rồi viện phí của Bà nó nằm viện cũng đéo biết có viện hay ko. Chắc ảo nốt.

Chỉnh sửa lần cuối:
E ý tới chung cư xem nhà. Video call nhà và cho tôi gặp chủ nhà. Trả 6 tháng tiền nhà, cọc 1 tháng là tôi gửi thẳng "chủ nhà" nhưng sau đéo phải chủ.
Mấy tr tiền nhờ chủ mua đệm, chăn, gối. Nghĩ tuần sau công tác về là dập tung mẹ nó bướm lên...

Rồi viện phí của Bà nó nằm viện cũng đéo biết có viện hay ko. Chắc ảo nốt.
Chắc chắn là ảo toàn tập rồi

Back
Bên trên Bottom