Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Vâng, cuối cùng thì cũng gặp đc 1 em gái vô cùng hợp gu với tôi. Thực sự là Khánh Băng quá đẹp, quá dâm, quá tình củm và chiều chuộng.
Nói thực là trước khi gặp Khánh Băng cũng hơi băn khoăn vì chả thấy có cái review nào ra hồn cả. Mấy hôm vừa rồi cũng chán địt vì thấy em nào cũng kiểu nhàm chán rồi.
May sao cuộc đời cứu rỗi, xui khiến thế nào hnay lại cho gặp em. Thật ko uổng phí mong mỏi.
Set kèo khá khó, hqua nhắn tin với gọi mấy lần ko đc. Hnay nhắn 12h trưa đến tận 15h em mới rep lại. Lên đường!
Đến nơi em lại bắt chờ 30' nữa, trong lúc chờ khá là hồi hộp, cứ nghĩ đến mấy bức ảnh trên bài mà nứng éo thể chịu đc.
Và cuối cùng điều mong mỏi đã đến, em gõ cửa, tôi mở ra và trước mặt là 1 cô gái với gương mặt xinh vô cùng, xinh nhất trong các em tôi đã gặp từ hôm về HN đến giờ, còn đẹp hơn cả Angela Phương Trinh mà tôi đã gặp hơn 1 tuần trc nữa.
Em vào phòng cười nói bắt chuyện và tạo cảm giác vô cùng thân thiện, cách nói chuyện khá là nhí nhảnh kiểu teen teen.
Tắm rửa xong thì tôi và em lên giường và làm tình rất lâu. Màn BJ phải nói là xuất sắc! Chưa em VN nào làm tôi nứng khi BJ như vậy, nếu ông nào yếu đảm bảo chớ cmnl đấy. Địt nhau thì ẻm thuộc hàng nữ hoàng thần dâm luôn, rất nhiệt tình, chiều chuộng, ko chỉ bảo sao nghe vậy, mà còn hưởng ứng nhiệt tình, ôm ấp hôn môi đá lưỡi, liếm láp đủ cả.
Về nhan sắc thì em ấy cũng đã chỉnh sửa, nhưng bản thân tôi thấy em rất xinh đẹp.
Tóm lại thế này:
Mặt rất xinh, răng trắng bóc và thẳng tắp, môi mọng gợi cảm: 9.5
Ngực vừa chuẩn, khuôn rất đẹp, ko quá to, hợp với dáng người thon, đặc biệt núm vú siêu hồng nhé: 9.5
Eo quá là thon gọn, 1 tay thôi là ôm trọn rồi: 9.5
Nước da trắng, khá mịn: 8.5
Bím cạo sạch sẽ, mịn và đẹp vô cùng luôn, ko 1 chút cavat thừa nào cả. tôi tevez phải hơn 10' mà vẫn cứ thèm thuồng, nước ra ngọt lịm, em còn cho cả móc lò, nước ra ướt nhẹp cả bàn tay tôi: 9.8
Mông, có lẽ đây là điểm trừ mà tôi ko ưng nhất ở em, mông đã độ nhưng tôi thấy ko đẹp lắm, 7.5. Nhưng tôi thuộc típ vú với mặt nên mông cũng đel quan trọng lắm đâu :v
Kỹ năng BJ: 9
Kỹ năng làm tình 9.5
Không khí cuộc gặp: 9.5 - em vui vẻ, nhí nhảnh, làm tình chán chê xong còn tâm sự hồi lâu, rồi mới xin phép ra về,
Rất tiêc ko có ảnh của em cho các bác vì tôi ngại hỏi vấn đề này, các bác nên tự trải nghiệm nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom