Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Trời mưa với tôi thì khoái nhất là địt nhau và sáng ra thấy trời có vẻ dịu mát nên nhắn tin để book kèo với Hân Baby. Em nhắn lại 12h mới đi làm nên làm việc thì ít mà ngồi ngắm ảnh em thì nhiều và chờ tới giờ xách cặc lên đường gặp idol.
Hân baby không còn xa lạ gì với nhiều anh em ở đây, tôi đã biết em từ lâu qua Rv của nhiều anh em nhưng tôi đã để dành em cho Event lần này. Buổi trưa trời lất phất mưa, chạy trên con đường quen thuộc đến bãi đáp AS - MAT. Đúng là đang có cuộc thi địt toàn quốc nên AS hôm nay cháy phòng. Checker lũ lượt ra vào dịt bọp ở thiên đường AS nên tôi phải đợi tầm 10ph thì mới có phòng. Lấy chìa khóa phòng là nhắn ngay cho em rồi lên phòng và đi tắm. Biết rằng có thể phải đợi em lâu vì em vẫn rất hót với anh em checker. Tắm xong ra ngắm hồ HC mưa lất phất với tâm trạng rất hưng phấn. Khoảng gần 30ph thì em cũng đến trong chiếc váy màu kem và kèm nụ cười tươi xinh. Em chào hỏi vui vẻ và giới thiệu các gói dịch vụ sẽ làm cho tôi bằng giòng nói miền Nam dễ thương. Tôi cũng không tập trung nghe lắm mà chỉ chăm chú nhìn em với anh mắt thèm muốn. Em vừa nói vừa cởi đồi rồi tôi ôm em từ phía sau sờ mó cặp nhũ hoa rất đẹp của em.
Em đề nghị : " anh nằm úp xuống em làm cho anh nha"
Tôi nói : " em tham gia event cùng anh nhé, anh xin chụp vài kiểu ảnh để viết bài!"
Em hơi xững xờ và nói: " em xin lỗi, nhưng chắc em sẽ không tham gia đâu, em bị dụ 1 lần hôm trước rồi, em thấy không ổn"
Tôi hỏi : " Ai đó lừa em sao? hay có chuyện gì? anh thấy Bánh của em đăng ký Event nên anh đã để dành để gặp em đó.
Em trùng xuống : " Em sẽ bảo bánh gỡ xuống vì đăng ký mà không hề nói qua em câu nào, nếu anh muốn gặp em chỉ vì event thì em xin phép dịp khác phục vụ a nhé "
Em gỡ tay tôi ra và đứng dậy đi lấy đồ nhưng tôi với theo ôm em từ phía sau rồi xoay em lại ôm chặt và bê xốc em lên hông
" Em đã đến đây rồi, hãy ở lại vui vẻ với anh, anh đã đợi em bao lâu mới gặp đó. Event cũng tốt nhưng nếu em không thích thì anh sẽ không đăng. Mình chỉ địt nhau thôi nhé!
Rồi em chủ động hôn tôi, tôi cũng đáp lại cuồng nhiệt sau đó 2 đưa nằm ôm nhau và tâm sự thêm. Tôi giới thiệu lại cho em về Event của Kynuviet rất chi tiết về mục tiêu, quyền lợi của sự kiện thi địt toàn quốc này và em dần dần hiểu ra và đồng ý tham gia cùng tôi nhưng với điều kiện không lộ mặt và hình xăm của em. Nguyên tắc của tôi là chụp thoải mái nhưng ko chụp mặt, chụp xong cho em xem và lựa chọn ảnh ưng ý.
Chúng tôi lại hôn nhau rồi 69 và sau đó em đề nghị tôi đứng lên dựa vào đầu giường để em ngồi BJ bằng nước. Phải nói là màn BJ này rất phê, rất nứng khi nhìn gương mặt xinh đẹp, bờ môi quyến rũ đang bú cặc say mê. Em BJ phê quá nên sau 1 hồi lâu tôi đề nghị em dừng lại đeo bao vào chiến đấu. Nay tôi chỉ chơi 2 kiểu truyền thống và doggy ( video higlight ) Bím em đẹp, khít chơi rất phê nhưng tôi kìm lại không out để cho cuộc chiến sau.
Gặp em lần đầu nên tôi sẽ đánh giá tổng thể bằng cảm nhận cá nhân thế này:
Dáng: Cân đối - đẹp
Da: sáng, mịn body nhưng mặt hơi mụn xíu
Mặt: Xinh, dâm, cuốn hút
Ngực: Rất đẹp, đã độ, bóp mút thoải mái không giữ hàng.
Eo: Thon gọn
Mông: Tròn, đẹp, mịn mềm.
Bím: Đẹp, sạch thơm tevet ngon.
Thái độ và dịch vụ:
Lúc đầu em làm tôi hơi ngỡ ngàng khi từ chối chụp ảnh chơi event và xin về nhưng sau khi chia sẻ động viên thì em là 1 người tình tuyệt vời. Thích cảm giác hôn em đắm đuối khi địt nhau ở tư thế truyền thống hoặc khi em hôn môi còn tay vọc cặc rất nứng. Kỹ năng BJ đỉnh, miệt mài, và hợp tác mọi tư thế làm tình.
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em sớm để thưởng thức và out.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 3477306343515.mp4

oh, vậy chắc đúng rồi. Tháng trước có gặp e nhưng chắc do bác khách trước có vấn đề gì làm e bực nên mình dính chưởng lây :))
Đi làm thì tránh sao đc bác, người có người nọ người kia mà, à các bác lên tranh thủ, mấy hôm nữa em nó lại vào trong nam một thời gian ùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom