EM GÁI SỐ 22 : FINAL BÉ CHANG 2K4 MS 2957 -SIÊU PHẨM NON TƠ HÀNG DÂNG THÁI TỬ - Body nuột nà, Ngực tự nhiên siêu đẹp, bím đẹp, cảm xúc như người yêu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Để chốt lại Event kynuviet.plus 2022 tôi đã chọn Bé Chang. Thích em và theo dõi từ lâu và đã chấm em cho bài thi cuối cùng - bài số 22!
Đọc bài rv về bé nhiều anh em khen, cũng có người không hài lòng nhưng tôi là người thích những em gái nguyên bản non tơ. Bé Chang hội tủ đủ yếu tố mà tôi thích và quyết định kết nối để có bài viết này.
Biết là em rất khó gọi, đây là lần đầu tôi kết nối với em. Tôi nhắn em từ rất sớm bằng điện thoại nhưng không thấy em hồi âm. Sớm quá nên tôi không gọi vì có thể tầm đó em vẫn còn ngủ. Tôi thử nhắn trên Tele thì rất nhanh đã nhận được phản hồi. Em nói đi làm từ 12h-17h , và hỏi tôi rảnh lúc nào? Tôi đã chốt với em kèo 12h luôn ở bãi đáp quen thuộc HV - HN.
Ngồi ở văn phòng mà chim cò hóng lên chờ đợi tới giờ đi địt và giờ hẹn cũng đến.

Đúng 12h tôi lấy phòng và nhắn cho em rồi đi tắm rửa sạch sẽ nước hoa thơm phức rồi nằm đợi. Chừng 15ph thì em gõ cửa.. Em chào tôi “ anh đợi em có lâu không? Em gọi mãi mới được xe..” “ Không sao em, nhìn bé anh quên hết thời gian rồi, mà mới có 15ph thôi mà”
Tôi ngỡ ngàng khi em bước vào vì nhìn em như 1 bé gái học sinh với gương mặt non tơ xinh xắn đáng yêu. Em trang điểm má hồng môi mọng kiểu các em teen hay làm và búi tóc cao nhìn đúng chất non tơ. Em mặc chiếc váy ren trắng tinh khôi ngắn ngang đùi càng tôn lên vẻ đẹp non tơ tràn đầy năng lượng của gái mới lớn.
“ anh nhìn em ghê thế? Hii”
“ Bé xinh và dễ thương hơn anh nghĩ”
Em nhanh chóng trút chiếc váy trắng xuống để lộ body ngọc ngà tuyệt đẹp. Khuôn ngực hoàn toàn tự nhiên siêu đẹp với đầu ti nhỏ xíu màu hồng nhạt và bầu ngực nhô lên đầy khiêu khíc. Vóc dáng này dùng từ nào cũng không đủ. Không quá mẩy và hoàn mỹ kiểu Tina nhưng nó đẹp không thể cưỡng lại được. Cụ ông 80 tuổi nhìn chắc cũng phải cửng cặc thôi. Em xin phép đi tắm để lại tôi với ánh nhìn thèm thuồng với theo chiếc lưng thon dài và cặp mông tròn mẩy rất nuột nà.
Khi em trở ra là leo lên ôm lấy tôi lí lắc vui vẻ tươi cười. Tôi nhìn em đắm đuối và bắt đầu bằng nụ hôn môi ngọt ngào. Em hưởng ứng và nhắm mắt chìm vào nụ hôn dài nút lưỡi mê man. Ngọt thực sự, phần vì em đã ngậm kẹo rất thơm ngon phần vì môi em mềm mại. Tôi dừng lại và ngỏ ý với em về event. Em nói có biết về event này nhưng nói rằng thông cảm em không muốn hình ảnh của mình public vì em cũng xác định không làm lâu dài. Em hơi nhạy cảm vì trước đã dính phốt người quen nhận ra. Tôi nghe vậy khá là bối rối vì kỳ vọng vào bài thi cuối cùng với em là siêu phẩm nhân vật chính. Tôi bắt đầu trổ hết tài năng ngoại giao thuyết phục em rất rất lâu. Em tâm sự đủ điều tìm cách để thoái lui nhưng tôi vẫn kiên định và cuối cùng em cũng đồng ý và ra điều kiện là dùng điện thoại em chụp có app cài sẵn. Em sẽ lọc lựa và gửi qua air drof cho tôi 1-2 ảnh và mấy giây clip để có bài thi đầy đủ.
Em tạo dáng chổng mông để tôi chụp rồi dành lấy điện thoại xem và thích thú “ trời ơi sao anh chụp đẹp thế mà mông em to quá thể đáng. Để em sửa cho bé bớt lại chút hii.” Em cặm cụi chọn ảnh và sửa cho mông bé bớt lại và vui vẻ. “ Giờ làm tình nhé anh yêu?” tôi đáp lại bằng nụ hôn dài ngọt ngào. Em trườn xuống ngực rồi bụng rồi ngậm lấy con cặc đang căng tức vì nứng. Em Bj rất ổn, êm ái, tôi lại quỳ đứng để em nằm chổng mông Bj. Nhìn em ở góc này tuyệt đẹp nhưng em không cho tôi chụp full body nên chỉ biết ngắm. Tôi nâng gương mặt lên lại hôn rồi xoay ngược lại để 69. Lồn em múp và rất đẹp, nó thơm tho sạch sẽ nên tôi bú thật say mê. Chúng tôi 69 khá lâu khi tôi không chịu nổi nữa và để em đeo bao vào và bắt đầu bằng màn doggy. Thực sự là cái lồn quá đẹp quá bót của em có thể khiến bất kỳ con cặc nào cũng phải chào thua. Đút vào không dễ vì nó bé xíu, đút vào được thì nó mút chặt cứng. Đút vào chưa nhấp thì em đã co bóp muốn nghẹt thở. Tôi lấy đt em chụp được vài tấm và quay được 1 đoạn clip ngắn rồi buông ra để tẩn hưởng. “bỏ đt đi anh, địt em đi anh, em nứng lắm rồi…”
Doggy và ngắm tấm thân ngọc ngà với cặp mông siêu mẩy thực sự không muốn dừng lại. Nhưng phía trước là bộ ngực siêu đẹp với cái lồn hồng hào cùng chỏm lông xinh đang chờ. Tôi lật em lại và chơi tư thế truyền thống. Vừa địt vừa ngắm em, bóp vú hôn cái núm vú bé xiu ấy thật mê hoặc. Rời vú là tìm môi và xoắn lại đê mê. Nhưng tôi vẫn không quên nhiệm vụ là quay lại cảnh tượng tuyệt đẹp đó!
Em giằng lấy điện thoại kéo đầu tôi xuống hôn và quắp thật chặt, tôi ngừng nhấp nhưng lồn em vẫn co bóp không ngừng “ em định giết anh sao” em lim dim mắt khẽ cười rất bí ẩn.
Khi xong xuôi, em nằm ôm tôi và cùng xem lại ảnh và clip. Em lại cặm cụi lựa,sửa sửa xoá xoá rồi vui vẻ “ em gửi mấy cái này thôi nhé, đăng xong hết vent phải xoá ngay cho em đấy nghe chưa !” Em cầm điện thoại tôi và airdrof sang rồi chúng tôi đi tắm cùng nhau. Nhìn em thân hình em khi tắm tôi lại cứng lên và đứng phía sau đâm vào khe mông em. “ nào chui vào bây giờ, tắm thôi, em có khách đợi rồi” Chúng tôi tắm cho nhau nhẹ nhàng và cũng rất nhanh rồi trở ra. Em tô lại son , búi lại tóc rồi lại dặn tôi lần nữa “ nhớ xoá hình em khi hết event nha anh “ “ anh hứa đấy” Em hôn môi tôi rồi xin phép đi trước. Tôi đáp lại nụ hôn ấy rồi kéo váy em lên hôn lên cái mu lồn xinh đẹp ấy và tạm biệt.

Cảm nhận về em để anh em đồng dâm tham khảo nhé:
Dáng: Suất sắc, nuột nà non tơ.
Da: Trắng Mịn màng, khoẻ khoắn chứ không phải kiểu trắng bóc. Em ngoài đời rất đẹp mặc dù chụp bằng app thì nó vậy nhưng em đẹp nên có quyền.
Mặt: Non choẹt, xinh tươi dễ thương. Tuy không kiểu sang hiền như Tina nhưng là kiểu baby ngọt ngào, năng động.
Ngực: Cực phẩm tự nhiên siêu đẹp không tì vết. Bầu ngực căng mọng của gái mới lớn với đầu ti bé xíu.
Eo: thon gọn, phẳng lỳ không tì vết. Em là dân tập nên rất chắc.
Mông: Cực phẩm to , siêu to mẩy tròn đẹp.
Lồn: Múp, cực đẹp, sạch thơm co bóp toàn thời gian. Khó mà trụ vững với cái lồn này.
Thái độ và dịch vụ:
Chuyên nghiệp, nhưng vẫn giữ được sự mềm mại đáng yêu. Cảm nhận của tôi khi gặp em giống như gặp người yêu nhỏ tuổi đầy sức sống. Em ngoan và chiều tôi như người yêu. Nếu được quay chụp thoải mái thì hết nấc. Nhưng tôi cũng hài lòng với những bức ảnh và clip em gửi.
Em có thể chỉ làm tới cuối năm, nhưng tôi vẫn vote cho em vào box Siêu cấp vì em xứng đáng!
Cảm ơn bé yêu- chắc chắn sẽ gặp lại em sớm.
Đây là bài Review cuối cùng của tôi ở Event này.
Hẹn gặp lại các bạn ở Event sau!
Thân ái !
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 24498

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng bác, bác đã bớt định kiến về các e hàng e đưa lên chưa hi hi. Đôi lúc có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng cuộc chơi.
Và đặc biệt cách chơi của anh em ảnh hưởng rất nhiều đến cuộc chơi, đó là lí do vì sao nhiều e hàng bác hay các ae khác bác đi rất nuột như Bé Chang hay Tina đc bác nhắc đến chả hạn, nhưng có người lại ko vừa ý cả 2 em.
Chúc mừng bác đã gặp được 2 em ưng ý.

Chúc mừng bác, bác đã bớt định kiến về các e hàng e đưa lên chưa hi hi. Đôi lúc có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng cuộc chơi.
Và đặc biệt cách chơi của anh em ảnh hưởng rất nhiều đến cuộc chơi, đó là lí do vì sao nhiều e hàng bác hay các ae khác bác đi rất nuột như Bé Chang hay Tina đc bác nhắc đến chả hạn, nhưng có người lại ko vừa ý cả 2 em.
Chúc mừng bác đã gặp được 2 em ưng ý.
Em nào ngoan vẫn ngoan, em nào lếu vẫn lếu là do tính cách và sự hiểu biết cụ ạ.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 20 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 26 điểm

Quảng cáo "ngực siêu đẹp" mà chẳng có hình ảnh nào chứng minh, ảo quá hay lại "siêu đẹp" thì lên TV mà tìm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom