Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đóng event và trao giải luôn và ngay cho máy đục Mít tơ Đạt còn thi thố gì nữa
Địt rầm rầm ai theo nổi mà thi
Thế này mà có đứa dám nói láo, bảo bác Máy địt ysl?
Gặp loại đấy del lên được nên bị nó chửi ysl ?

Sau khi chia tay với Trang Anh 9729 chuẩn bị lên đường đi gặp khách hàng thì bất ngờ lại được thông báo dời lịch hẹn tới cuối giờ chiều. Định bụng gọi TA quay lại địt tiếp nhưng lại thôi và quyết định chọn Ngọc Thảo vì cũng tiện đường đi đến điểm hẹn cuối giờ chiều. Sau khi chốt kèo thì phi sang khu Đầm Trấu lấy phòng, đây là khu vực lần đầu tiên tôi mò đến check. Khách sạn sạch sẽ và đặc biệt ấn tượng là có em gái lê tân nhìn ngọt nước dã man. Chặng đường từ THT sang không xa nhưng trời nắng gắt dừng vài cái đèn đò lả người lại ướt như tắm nên lấy phòng báo cho em nó là vào xối xả nước luôn. Vừa tắm xong chắc chưa đến 10p là em gõ cửa rồi, ra mở cửa đón em thì thấy em đeo khẩu trang kín. Em dong dỏng cao và mặc chiếc váy hoa xanh dản dị nhưng tôi thấy rõ em có làn da rất trắng. Em chào hỏi vui vẻ " anh đi có xa không? nắng quá anh nhỉ? " " Cũng không xa lắm, nhưng lần đầu anh đến khu này" Sau đó em nó tắt bớt đèn và bắt đầu đi kiểm tra mọi thứ như đang tìm gì đó xung quanh phòng. " Em kiếm gì vậy ? Cứ mở đèn lên cho sáng để anh còn ngắm em và xin vài kiểu ảnh chứ, bỏ khẩu trang anh xem nào " Em vừa nói vừa cởi khẩu trang với chất giọng nhẹ nhàng " Em tìm camera quay lén, em sợ lắm, em dính 1 lần rồi. Mà anh còn muốn chụp nữa em càng lo, nhìn mặt anh em nghi lắm " " ha ha, trời ơi, mặt anh gian lắm hả? muốn tìm camera quay lén mà em tìm kiểu này mất công lắm, để anh chỉ cho cách tìm đơn giản nhanh gọn" Tôi cười lớn và bày cách cho em. " Cách gì anh nói em xem nào" Tôi kéo em lại gần và ôm rồi lấy điện thoại chỉ cho em cách tìm. Lúc này tôi nhìn em gần, kỹ hơn và thấy em không còn trẻ nhưng có nét mặn mà như 1 cô vợ đi ngoại tình với trai vậy, Em không toát lên vẻ của chuyên nghiệp cho lắm. Sau khi hướng dẫn em cách tìm camera giấu kín thì em đôi chút yên tâm hơn và lúc này mới bắt đầu vào việc. Tôi xin phép được chụp vài kiểu ảnh để làm tư liệu viết bài nhưng em nhất định không cho. Tôi lại phải trổ hết khả năng ngoại giao ra để hiện thực mong muốn đó nhưng cuối cùng cũng chỉ được vài kiểu ít ỏi vì em rất đề phòng. Tôi vén váy em lên kiểm tra lồn thì thấy em vẫn còn mặc chip, khác hẳn các em hàng thường không mặc chip khi đến phòng. Tôi kéo chip xuống thì thấy mu lồn trắng phía trên mờ mờ nhạt có vết sẹo mổ - chắc hẳng em là sgm rồi. Cái lồn hiện ra khá đẹp với 2 môi nhỏ khẽ ló ra không hẳn là cavat nhé, nhìn rất nhỏ và khít. Em không nằm nữa mà ngồi quỳ trên giường hôn tôi, đến khi hôn tôi mới thực sự thấy đúng như cảm nhận lúc đầu là " như đi ngoại tình " vì em hôn chủ động rất sâu và sướng. Trên thì môi khóa môi còn dưới em xục cặc tôi mò lồn em, được 1 lúc tôi thấy chút nhầy nhầy dính dính. Em rời môi tôi rồi nằm quỳ xuống BJ con cặc đăng căng cứng. Được 1 lúc em lại lên hôn môi và tôi đề nghị địt em từ phía sau luôn không cần cởi váy. Tôi đưa em bao siêu mỏng mà tôi đã chuẩn bị rồi em đeo vào. Loại bao này tôi thích vì siêu mỏng, ôm cặc nếu chỉ kéo xuống 2/3 cặc lúc địt nhìn tưởng không bao ha ha. Và quan trọng nhất là cảm giác khi đút vào nó ấm nóng rất phê vì độ mỏng của cao su nhân tạo nó rất là ảo ma la za da. Tôi kéo váy em lên và nhàng từ từ nhấp phía sau rồi với tay lấy điện thoại xin kiểu ảnh, nhưng chỉ kịp chụp 1 kiểu và chuyển chế độ quay được hơn chục giây thì em lấy mất " tập trung địt em đi tình yêu". Cặp mông em tròn đẹp trắng bóc không tì vết, bóp mềm mềm êm êm chứ không căng nẩy như lúc địt Trang Anh. Lúc này tôi mới lật em lại và lột hết váy em ra để lộ body khá cân đối với ngực vừa vặn trắng bóc đầu ti nhỏ. Lúc này em lại đè ngược tôi và ngồi lên trên sàng xê sau đó tôi nhấp ngược từ dưới lên nhưng khá mỏi nên tôi chồm lên chiếm thế thượng phong. Địt em ở tư thế đối mặt và môi luôn khóa môi như vậy. Lồn em rất bót, co bóp tốt và nước nôi khá ổn. Sau 1 hồi tôi bắt đầu thấy nóng mồ hôi ra như tắm mặc dù phòng có điều hòa. " Nhìn anh thương chưa kìa, nằm nghỉ chút rồi địt tiếp anh nhé" em lấy khăn lau mồ hôi cho tôi rồi 2 tay giữ mặt tôi và hôn kiểu nhát gừng như trêu tôi vậy. " thương thế, địt nhau mà mồ hôi nhễ ngại " " Anh không biết có ra được không, lồn em bót thế này anh sẽ cố ra " Tôi kéo em ra sát mép góc giường để tôi đứng dưới địt tư thế truyền thống, tư thế đứng dưới em nằm ngửa sát mép thế này tôi có thế về đích được. Sau khi lau hết mồ hôi tôi bắt đầu địt tiếp ở tư thế này và đây là thời điểm tôi cảm nhận được khả năng có bóp liên tục bền bỉ của em. Sau khi nhấp không ngừng nghỉ đều đặn với cái lồn mút chặt hồi lâu thì tôi cũng bắn xối xả. Phê thực sự! Tôi đổ gục trên người em và thở như vừa chạy vòng quanh sân vận động mấy vòng. Nằm ôm 1 lúc thì rôi rút cắc ra, em tháo bao rồi chúng tôi cùng đi tắm. Tắm xong lên giường lại nằm ôm nhau 1 lúc để nói chuyện rồi mới chia tay nhay vì tôi cũng chuẩn bị tới giờ hẹn rồi.
Cảm nhận cá nhân để anh em tham khảo nhé:
Dáng: dong dỏng cao, cân đối vừa vặn
Da: Trắng nõn nà
Mặt: Không còn trẻ, nhưng có vẻ đẹp mặn mà như 1 sgm vậy.
Ngực: Vừa đẹp, trắng bóp mút thoải mái.
Eo: Thon gọn không chút mỡ thừa
Mông: Tròn, trắng bóc đẹp không tì vết
Lồn: Khá đẹp, sạch thơm, chơi cực bót. Khả năng có bóp bền bỉ.

Thái Độ và Dịch vụ:
Gặp em lúc đầu thấy sự thận trọng nhưng khi hòa nhập được em cho tôi cảm giác như đi ngoại tình hơn là đi chơi gái, đó là điều ít khi tôi gặp. Em là gu tình cảm, nhẹ nhàng và từ tốn yêu chiều dành cho nhưng anh em thích gu mặn mà nhé. Ai Thích gái teen, mặt xinh như hót girl hay thần dâm thì không phù hợp đâu nhé. Còn tôi thì chắn chắn sẽ gặp lại khi muốn cảm giác ngoại tình cùng em.

Có người nói tôi là gặp em nào cũng khen, nên cũng sợ ha ha.
Thứ nhất - Tôi lựa những em nào phù hợp với tôi, soi ảnh kỹ và tham khảo những anh em đi trước nhưng đa số ở kynuviet tôi đều đi những em chưa ai review.
Thứ hai - là thái độ của mình quyết định phần lớn cuộc vui. Nếu khéo léo thích ứng với các em thì chúng ta vẫn vui, nhưng cũng không thể em nào cũng ngon lành được vì tôi cũng gặp những em không đúng gu và thái độ cho đến giờ vẫn còn thấy lấn cấn. Nhưng gặp gần 40 em ở kynuviet, làm mấy chục bài review thì may mắn là tôi chỉ gặp 1 em thái độ lạnh lùng 1 em hơi công nghiệp. ( Không muốn nêu tên, ai quan tâm inbox he he)
Tất cả các bài tôi đều nói cảm nhận cá nhân và để mọi người tham khảo mà thôi. Mỗi người 1 gu, sở thích tình dục khác nhau nếu cùng gu thì vui không cùng thì phải tự mày mò tìm kiếm những em phù hợp để đưa vào shortlist của mình.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22030Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22026Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22025Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22032Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22031Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22033Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22028Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22027Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22029

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22024
Bác cho e xin tên loại bcs với :))

Uh. Tôi có biết cách check del đâu.
Cũng chẳng giỏi được.
Lạnh lùng không phải là gu thì tôi không có hứng để địt chứ cố chứng minh với nâng tầm cái cc gì ở đây.
Đi chơi gái gặp em đúng gu thì vui, không đúng thì lượn chứ có phải chăn rau máy bay đâu mà nâng tầm. Không thể ép người khác thành gu mình được vì đó là cảm xúc.
Ăn chơi mỗi người quan điểm riêng, cách chơi mỗi người mỗi khác. Với ông thì thú vii nhưng với tôi chưa chắc…vv Nó cũng như ẩm thực vậy, món ăn được nhiều người ưa thích với món ăn vài người ăn được thậm chí đel thể nuốt nuổi với người này nhưng người khác lại khen ngon.
Quan trọng là bản thân mình thấy vui, thoả mãn đel phải quan tâm người khác đánh giá hay xếp hạng hay nâng tầm.
Chuẩn mịa nó luôn pro. Ăn bát phở ngon mà phải xếp hàng, rồi tự phục vụ, chờ đợi, nóng nực.", chủ quán nói xơi xơi. Giá lại 100k. Thà tôi ăn con mịa nó bát phở 35k, ngồi điều hoà, chủ quán phục vụ tận răng.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 5 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 11 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom