Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Sau khi mây mưa rã rời với Tina, tôi nằm lại nghỉ ngơi vì ngoài trời quá nắng và nóng nên khi đã tới thiên đường HV thì tiện thể sét luôn Tú Uyên. Hôm trước tôi đã định set kèo em rồi nhưng nhá máy thử thấy thuê bao nên thôi. Rất nhanh đã chốt được và cũng rất nhanh em đã đến. Vóc dáng 1,7m của em quá ấn tượng với tôi nên khi em bước vào phòng tôi chào em vui vẻ “ siêu mẫu dâm đãng còn nhớ anh chứ? “ Em lườm tôi rồi vứt túi và nhảy bổ vào tôi “ Anh á! Đáng ghét! Đã thế nay cho anh chết “
Em chổm lên dí thẳng lồn vào mặt tôi ghì xuống và nói “ cho anh chừa nha, lần trước hiếp người ta” tôi cũng chẳng kém cạnh ngoạm luôn cái lồn cạo sạch lông hồng rực và nghiến 1 cái. Em vùng dậy tụt xuống trả đũa bằng cách bóp chặt cặc và ngoạn lấy cà cà bằng răng rồi BJ điên cuồng. Vừa BJ em vừa lườm tôi rất có ý đổ. Sau hồi lâu em đeo bao và đè tôi xuống để cưỡi ngựa! Em dập được mấy cái tôi lật ngược thế cờ đè lại em và những gì các đồng dâm thấy trong clip đính kèm nhé. Gương mặt đĩ thoã không thể tả được của em cùng khẩu dâm kích thích khiến tôi nứng quá địt em như máy. Chân em quá dài nên dogyy phải hạ thấp thì tôi mới thoải mái đâm được. Khẩu dâm và tiếng riên muốn banh cái phòng của em khiến tôi không thể kìm nén dược khi đối mặt với em. Em luôn chủ động tôi địt em kéo tôi vào nút lưỡi như muốn ăn tươi vậy. Cái lồn hồng rực cực bót của em luôn muốn bóp nghẹt! “ lồn em bót quá , anh địt nát luôn nha anh nhớ cái lồn này quá! ” Vừa địt tôi vừa quay và em giằng lấy đt nói “ anh tập trung địt em đi, ghét rồi em mặc tôi nhấp như điên em xem ảnh và clip. “ á á, anh được lắm! Nói nhớ lồn em mà địt con khác trước là sao?” “ anh địt con nào thế? Sao lại địt nó trước em hả?” “Thì anh nhắn tin ngta trả lời trước mà. Anh nhắn em có rep ngay đâu. Phải nhắn lần 2 mới rep còn gì” “ ghét anh! Cho anh chết đi!” Rồi em khép đùi lại co bop dữ dội làm tôi nứng càng địt em mạnh hơn và kết thúc ở tư thế em kẹp cặc tôi như thế.
Tú Uyên dâm đãng có độ khùng điên mà tôi thích. Gặp em lần nào cũng vậy vì em nhây tôi cũng nhây không kém.
Khép lại 1 ngày mãn nhãn với idol và siêu mẫu của tôi.
Đánh giá lại để anh em tham khảo nhé:
Dáng: Cao ráo, chân rất dài. Con gái 1,7m rất khác biệt!
Da: Trắng bóc, mịn màng
Mặt: Xinh và dâm đĩ với nụ cười và ánh mắt chỉ muốn nhét cặc vào mồm.
Ngực: Vừa vặn và rất đẹp.
Eo: Bé xíu phẳng lì
Mông: Tròn đẹp trắng hồng mịn màng không vết xước!
Bím: Sạch thơm, hồng rực không lông và cực bót. Co bóp phê!
Thái độ và dịch vụ:
Một em gái miền Tây đẹp và thần dâm vui vẻ nhí nhảnh nhây khùng đáng yêu. Môi máng, 69 đầy đủ. Vui vẻ hợp tác mọi tư thế khi địt nhau.
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em - siêu mẫu đẹp khùng điên đáng yêu của tôi.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_6675.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom