EM GÁI SỐ 12 - TINA NGUYỄN MS 9721 - Cực phẩm hàng tiến Vua! xinh đẹp ngọt ngào body suất sắc!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hà Nội mấy hôm nay không còn những cơn mưa xối xả ngập ngụa như tuần trước mà trở lại đúng với không khí của những ngày hè tháng 6 với nắng nóng oi bức. 13h!Trời nắng gắt nền nhiệt mặt đường khoảng 40-42 độ, Thời điểm chẳng ai muốn ra đường nhưng tôi vẫn xác cặc đi để lên giường với em - Tina Nguyễn. Tôi đã gặp em lần đầu cùng vừa tròn 2 tháng, mong muốn gặp lại em nhiều lắm nhưng em cũng nghỉ suốt và mới hôm kia được cụ Tú Phệ báo tin em đã trở lại và được đăng ký vào event nên tôi đã thu xếp lịch gặp em ngay. Lần đầu tôi phải mất nhiều thời gian để sét kèo vì em rất khó chốt kèo vì quá hót, nhưng lần này thật may cho tôi khi nhắn tin và được rep ngay và chốt được kèo ở địa điểm quen thuộc nn HV - HN. Tôi vẫn còn nhớ cảm giác lần đầu gặp em, tôi ngây người vì em quá đẹp đẽ. Một cô gái hoàn hảo từ gương mặt, vóc dáng đến làn da như em nếu gặp ngoài kia chắc chỉ dám chụp trộm rồi về thẩm du chứ khó mà tiếp cận được. Ấn tượng đó còn theo tôi mai sau khi mây mưa với em và chỉ mong sớm được gặp lại. Chốt được kèo tôi chạy như bay trong cái nóng oi nồng xộc vào tận óc nhưng điều đó chả là gì vì tôi sắp được hoan lạc với idol của tôi. Nhận phòng là tôi nhắn ngay và phi vào tắm vì quãng đường đi đến đây tôi đã đầm đìa mồ hôi với bụi đường. Tắm xong nằm xem lại ảnh em và chờ đợi. Lần này tuy không phải đợi tới 1 tiếng như lần trước nhưng cũng khoảng 40ph thì em cũng tới. Em vào phòng nở 1 nụ cười xinh tươi chào tôi bằng chất giọng ngọt ngào Miền Tây " Anh đợi em có lâu không? " " Chờ em, anh chờ được mà. lần trước đợi 1 tiếng cơ mà" vừa nói tôi vừa tới ôm em và bế xốc em lên và đặt em xuống giường và hôn. " Em còn nhớ anh không? " Gương mặt xinh đẹp cuốn hút với đôi mắt biết nói ấy nhìn trân trân và... lắc đầu " em chưa nhớ lắm... hi hi. Em đi tắm đã, anh tắm chưa? " " Vậy chút nữa em sẽ nhớ ra thôi , anh tắm ngay khi đến đây rồi". Khi em trở ra với thân hình tuyệt đẹp trắng bóc lõa lồ trước mắt, tôi nhìn em không chớp mắt, em nằm ôm lấy tôi và mân mê đầu ti. Tôi nâng mặt em lên và hôn môi, em hưởng ứng lại bằng những cái đá lưỡi ngọt ngào. Lần đầu tôi cũng hôn em rất lâu, tôi vẫn nhớ cảm giác ấy và bây giờ tái hiện lại nó. Khi ngừng lại tôi nói " anh nhớ em lắm, nhớ nụ hôn dài lần trước, nhớ Tina Xinh đẹp của anh " ( trong danh bạ đt tôi đặt là Tina xinh đẹp) Em đáp lời " em nhớ anh rồi, nay mà lâu như thế thì em chớt đó" rồi em trườn xuống bắt đầu BJ khi con cặc đã căng lên khi hôn em. Tôi thích kiểu quỳ đứng trên giường cho các em BJ để tôi được thấy vóc dáng ngậm cặc và cong mông lên mời gọi. Nhìn em ở góc này thật sự không thể tả được quá hoàn mỹ với làn da trắng và cặp mông nguyên tử chẳng kém Ngọc Châu phân nào luôn. Em cứ như vậy BJ cho tôi hồi lâu thì tôi nhớ ra nhiệm vụ quan trọng là phải ghi hình lại. Tôi khẽ kéo em lên và hôn môi rồi nói " Em tham gia Event cùng anh nhé tình yêu ". Em hơi ngạc nhiên và hỏi event đó là gì? tôi lấy điện thoại rồi kéo em nằm xuống tựa đầu vào ngực vào rồi mở web kynuviet.plus giới thiệu cho em về Event này. Cụ Tú Phê đã nói rằng sẽ không cho em nó biết thông tin và tự anh em checker phải thuyết phục nên tôi cứ làm theo cách mà tôi đã thuyết phục các em gái khác. Sau khi giới thiệu xong thì em nói với gương mặt kiên định nhìn rất đáng yêu " 1-2 kiểu thôi anh nhé, không được chụp mặt em, quay phìm thì không được. Anh dùng hình ảnh là được rồi và chụp bằng máy của em như lần trước nhé ! " Tôi biết thế nào em cũng đề nghị như vậy nên cũng vui vẻ với em. Em mở điện thoại vào app và lựa chọn sẵn bộ lọc rồi đưa máy cho tôi, còn em nằm ngửa ra cầm con cặc đang cương cứng vào đeo bao vào rồi cà cà vào cái lồn múp rụp hồng đẹp thơm tho ấy. Em thấy tôi chụp thì nhắc rằng " không chụp mặt em nhé, anh chụp 1 kiểu thế này thôi - sao anh chụp nhiều thế, tí em mắc công xóa đó.." Anh đang địt em như vậy cứ chụp chút lọc sau nha". Thực ra là tôi vừa chụp rồi lại chuyển sang quay luôn hii. Tôi buông điện thoại rồi hôn em nút lưỡi và bắt đầu dập như cái máy. Một hồi lâu tôi đề nghị em chuyển sang Doggy, tôi thích ngắm cặp mông nguyên tử trắng nõn nà của em với cái lồn xinh đẹp hồng hào ở giữa. Em xoay lại lồm cồm chổng mông và tôi cầm điện thoại của em và vừa đút vào vừa tác nghiệm. Tôi cũng vừa chụp vừa quay lại khoảng khắc này. Thật sự riêng với Tina Nguyên tôi quá mê mẩn lúc này, nhìn em chổng mông và tôi địt thật mạnh qua góc cam trên điện thoại thực sự là quá đẹp. Em vừa rên vừa khẽ nhắc tôi " anh chụp nhiều thế, chút em xóa hết nghen. Giọng em ngọt ngào nên tôi không cảm thấy đó là áp lực, tôi vẫn cứ nhấp đều và bí mật gửi airdrop sang điệt thoại của tôi. Sau khi buông điện thoại em, tôi bắt đầu địt em điên cuồng. Tôi nhớ em, nhớ tấm thân gọc ngà này lắm. Lúc chuẩn bị dừng Doggy, tôi ấn xác nhận các tập tin từ máy em gửi sang và yên tâm địt em tiếp. Tôi ướt sũng mồ hôi và mỏi nên dừng lại, em lấy khắn lau mồ hôi cho tôi " thương anh chưa kìa, mồ hôi như tắm" " vì yêu em lắm nên mới thế, cái phòng chết tiệt này rộng và không có quạt , anh nóng quá, hôm nay mình tạm dừng nhé, nóng quá anh không làm được nữa" " hii, thôi chứ, em mỏi rã chân rồi, không định thả em còn nhiều người đợi nè" Em với lấy điện thoại và nói " Xem nào, chụp chi chụp lắm zữ, để em chọn 2 tấm gửi anh nha" " Uh, em cứ xem, chọn rồi gửi airdrop cho anh" Tôi nhanh tay cầm đt giả vờ nhắn tin nhưng thực ra là để gửi lên icloud và xóa luôn. Em nói " đưa điện anh đây em gửi cho" rồi cầm điện thoại tôi và gửi đúng 2 chiếc em ưng ý là cái tôi chụp em quỳ gối và doggy. Tôi vui vẻ vì tôi đã có đủ cả video lẫn ảnh rồi hii. Tina Nguyễn nếu em yêu đọc được thì cho anh xin lỗi nhé, vì em quá đẹp nên anh muốn giữ lại những khoảng khắc này nhiều nhất có thể. Lần sau anh hứa sẽ làm thế nữa nếu được em cho phép không phải lén lút nữa ^^.
Vì gặp em 2 lần cách xa nhau 2 tháng nên tôi vẫn đánh giá lại để anh em tham khảo nhé:
Dáng: Tuyệt đẹp, ngọc ngà mĩ nữ đúng nghĩa.
Da: Trắng hồng mịn màng, nhìn em khỏa thân thì không thể kìm lòng.
Mặt: Tôi cảm giác em xinh hơn lần trước, còn em vẫn hiền vẫn dễ thương và ngọt ngào với tôi như thế. Đôi mắt biết nói ấy vẫn ở trong đầu tôi khi ngồi viết lại những dòng này sau 24h.
Ngực: Đã nâng cấp nhưng rất xịn xò và to đẹp. Bầu ngực căng nhưng không cứng, nhìn tự nhiên, đầu ti hồng rực, nhô ra nhọn kích thích lắm. Bú mút thoải mái.
Eo: Thon gọn không tì vết - quá đẹp
Mông: Cặp mông nguyên tử siêu mẩy, tròn trịa mịn màng đẹp không tì vết, Doggy êm ái.
Lồn: Múp rụp, mu cao vời vợi, với chỏm lông phía trên và nhẵn thín phía dưới với môi lớn môi nhỏ hồng rực thơm tho sạch sẽ vét mút ngon lành. Nếu em biết co bót thì hoàn hảo hơn nữa.
Thái độ & Dịch vụ:
Em ngoan, hiền, vui vẻ nhẹ nhàng và ân cần chăm sóc phục vụ tôi lần đầu hay lần này đều như vậy. Tôi rất biết ơn em vì điều đó, tôi cảm thấy thật sự mãn nguyện sau mỗi lần gặp em và địt em say mê như vậy.
Với tôi em luôn đầy đủ hôn môi sâu, vét máng, 69 và các tư thế địt nhau khác nữa.
Chắc chắn tôi sẽ gặp lại em nhiều nhiều lần nữa.
Cực phẩm trong lòng - Tôi yêu em mất thôi - Tina Nguyễn ??

PS: Không phải vì chụp bằng điện thoại của em có app mà nhìn em trắng hồng như vậy. Thực tế em đẹp thật sự, tôi thích em ngoài đời hơn vì chẳng có camera nào tả hết được điều đó.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 9039677819719024569.mp4

Chỉnh sửa lần cuối:
IDOL đỉnh quá, có vẻ Tina là em toàn diện và tâm đắc nhất của IDOL đợt event này rồi. Khả năng là top 1 diễn đàn mình mất.
Em cũng đang muốn set với em nó phát để đêm mai bay đây mà nay lại ko hẹn đc
Cố mai có tí ti hình ảnh he he, nãy đi chén mà ko đc chụp

Úi dồi ôi em méc người yêu bác nhé. Tina ơi có người chụp nhiều ảnh lắm này … ?
Chúc mừng bác, bác tâm huyết với em nó quá, hi vọng bác đạt giải nhất event này.
P/s : có nên tag Tina vào đây ko ha ?
Cụ méc đi em chấp nhận hậu quả rồi. ?
À em có thể xin Video của bác để up vào bài quảng cáo của em nó được không ?
Nếu được nhờ @AdminKNV up hộ em video này qua bài Tina
Thoải mái đi cụ ?

IDOL đỉnh quá, có vẻ Tina là em toàn diện và tâm đắc nhất của IDOL đợt event này rồi. Khả năng là top 1 diễn đàn mình mất.
Em cũng đang muốn set với em nó phát để đêm mai bay đây mà nay lại ko hẹn đc
Cố mai có tí ti hình ảnh he he, nãy đi chén mà ko đc chụp
Tina vẫn là số 1về nhan sắc và body. Em ấy là người có nguyên tắc và chuyên nghiệp nhưng không kín kẽ và khó như Nhã Linh. NL phải là khách quen thực sự gặp 3-4 lần trở lên may ra em ấy OK

Mình thấy tin nhắn của bác chủ với em hàng ghi ngày 16/6/2022 và em trả lời ngày 17/6/2022
Điện thoại cục gạch đấy của tớ cứ thi thoảng thay sim hoặc báo full bộ nhớ xong xoá tin nhắn rác xong nó load lại tin nhắn là bị nhảy ngày như vậy rất khó hiểu. ?

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 15 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 21 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom