Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nông Dân

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Phịch em nó từ tối hôm kia mà nay mới có thời gian lên viết bài dự thi, phận Nông Dân nhưng văn vẻ lại kém nên rau cỏ thường xuyên mất mùa đành chuyển sang đi chợ mua sắm, chán lắm các bác ạ.
Và Linh Nhi là lựa chọn của mình để viết bài dự thi event, ảnh ọt các thứ cũng đc tạo đk do đã chịch em 3-4 lần rồi hơ hơ, kết em nó ở mảng dâm, sv khủng với bướm bót, tó vu.
Linh Nhi, gái miền trung nhưng mà rất yêu nghề, độ nhiệt và máu lửa khi chiến đấu của em thì chắc bác nào cũng phải bái phục, mặt mũi cũng ưa nhìn lắm nhé, vừa rồi nghỉ chắc đầu tư nhiều vào nhan sắc lắm, nào thẩm mỹ, rồi làm hồng vú bướm, các thứ các thứ nên ngon hơn hẳn đợt trước 30/4 gặp em nó.
Mặt hơi giừ nhưng giờ thấy make đẹp, dâm vãi đạn, mà cũng xinh chớ, vú tự nhiên to, chắc mút thích, mông to, bướm cạo sạch và rất khít, thích thì chịch, ko thích thì cia em nó cân hết. Nhiệt tình quãi đạn, có quả cắm đầu khấc vào bướm chụp chứ chịch vẫn bao biện đàng hoàng nhé anh em đồng dâm.
Nc là anh em thích đồ thật, dịch vụ chất, chiều khách thì đây là lựa chọn khá đó.
Bài rp đầu có sơ xuất a e cứ gạch đá góp ý nhé.

Tôi thích những em cho chơi trần như này. Trước ở bên giảng võ đi quen 1 em rồi qua đêm chơi hết bao thế là em ý cho chơi trần luôn buổi sáng. Căn bản cũng quen lâu rồi nên mới dám nhân trần. Ko sao cả, rất vui!

vẫn ngang, hẳn là quen lâu biết sach sẽ ??, nó cho mày được cungc cho thằng khác vậy dc, thôi chúc mày sống tốt ??
Ông nghĩ ngây thơ bỏ mẹ, dễ gì mà nhân trần đc ? Mấy em nó đi làm có khi còn an toàn sạch sẽ hơn rất nhiều em rau, dân chơi, gái bar sàn bay phòng. Những em đấy mới dễ xoã cánh hay nhân trần, hay nhưng em ông trông như lành nhưng mà thằng nào chăn đục nó cũng nhân trần cả. Ối dồi ôi đấy.
Chứ còn các em hàng ông đi chơi bt dễ gì ông nhân trần đc các em nó, ông thử đến đòi hỏi cho thêm tiền các kiểu xem có em hàng nào cho ông nhân trần không ? Các em nó còn giữ cẩn thận hơn người yêu ông ý, hàng ngày còn đặt thuốc, vệ sinh sạch sẽ thơm tho hơn bồ ông ý. Ở đó mà tưởng tượng, thời đại này, các em nó giữ bản thân khỏi bênh tật tốt hơn mấy em mác gái ngoan nhưng lại nhiều thằng tụt được quần, mà chăn gái ngoan thằng nào mang bao đi mà húc đâu.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 7 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.

Tổng : 10 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom