• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Cũng ở phân khúc 500K lại là một trải nghiệm không thể “thú vị” hơn với Châu Anh 8253

Lâm gặp em này vào một khoảng tgian không mấy sớm sủa là lúc 2h sáng. Sau khi đi kara với đối tác về. Bốc máy nhắn cho khá nhiều em thì chỉ có một vài tin nhắn trả lời và cuối cùng cũng quyết định chọn Châu Anh

Nhắn tin thì em vào khá nhanh. Cứ như là ở phòng bên cạnh sang vậy. Em này bước vào mặt thì đăm đăm ko chào hỏi. Tắt hết đèn trong phòng Ngồi phịch lên giường. Lâm có xin phép em cho sắp xếp đồ đạc quần áo sạc pin đt chút thì em ko nói gì thở hắt 1 cái.

Em chẳng nói chẳng rằng dí tay nông dân lên ngực bắt bóp trong khi đeo bao rồi BJ qua bao. Đang Bj dc vài cái có đt thế là bỏ khách ra nghe đt. Nghe xong tay cầm cầm cu lên xuống được vài nhát rồi bắt đầu nằm ra bôi gel để nhét vào trong khi mình còn chưa cảm nhận được cái gì.

Được một hồi nó ko lên đc mà xíu xuống hẳn thì bỏ cuộc em bực dọc mặc đồ rồi ra về. Lâm em cũng bực bội đi ngủ luôn. Trải nghiệm khá tệ

Người em này mặt mũi ok, body khá múp và đáng lẽ chỉ cần thái độ tốt thôi thì rất xứng đáng. Thế nhưng 1 xu bỏ ra cho em này h cũng thấy tiếc

Hamzui 

?Vui Là Chính?
VIP MEMBER
Có xem vài review của bác gần đây ko thấy bác nt set kèo kèm pass. Thế này thì dễ ăn quả đắng rồi bánh vào giải trình bác đi lấy số ở web rác xong qua đây review. Chia buồn cùng bác.

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
Có xem vài review của bác gần đây ko thấy bác nt set kèo kèm pass. Thế này thì dễ ăn quả đắng rồi bánh vào giải trình bác đi lấy số ở web rác xong qua đây review. Chia buồn cùng bác.
Vấn đề là các em chưa được bánh thông báo về pass của kynuviet. Nhắn vài lần rồi em nào cũng lớ ngớ. Trước em cũng hay đọc pass lắm

Nhẫn Hột Soàn

Ngắm Đào
Cung Cấp Đào SG
MỚI CHƠI
Đã đọc phản hồi của bác, sự việc xảy ra quá lâu đến hôm nay bác mới review khiến cho tôi cũng ko thể xác minh dc bác nói là thật hay ko.

Về pass thì có nói các e về việc có bài dc đăng bên đây, chắc các e ko nhớ, và hơn nữa bác cũng ko hề nhắn pass gì cả. Thiếu sót này là do bác

Để thể hiện tính răn đe làm gương cho các e khác và cũng là để các ae diễn đàn thấy tôi luôn đồng hành cùng ae : đề nghị bác @AdminKNV gỡ bài e nó ko cho hoạt động đến hết tháng 5.

Chúc bác sẽ check dc ngon chim với các e hàng khác do tôi giới thiệu.

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
Đã đọc phản hồi của bác, sự việc xảy ra quá lâu đến hôm nay bác mới review khiến cho tôi cũng ko thể xác minh dc bác nói là thật hay ko.

Về pass thì có nói các e về việc có bài dc đăng bên đây, chắc các e ko nhớ, và hơn nữa bác cũng ko hề nhắn pass gì cả. Thiếu sót này là do bác

Để thể hiện tính răn đe làm gương cho các e khác và cũng là để các ae diễn đàn thấy tôi luôn đồng hành cùng ae : đề nghị bác @AdminKNV gỡ bài e nó ko cho hoạt động đến hết tháng 5.

Về tính xác thực. Với tư cách là 1 Vip mem hoạt động rất lâu và uy tín ở knv em có thể đảm bảo với bác là ko có chuyện ăn không nói có.

Việc em ko nhắn pass e chấp nhận là lỗi do e vì ở sg em gặp nhiều trường hợp đọc pass xong lớ ngớ ko set đc kèo

Em không phải là ng khó tính và vô cùng dễ chịu. Rất ít review xấu cho các em hàng nhưng quá tệ thì em phải nói đúng.

Rất mong các em khác của bác có thái độ tốt để những bài review sau chất lượng hơn. Rất cảm ơn bác đã công tâm nhìn nhận

Kiệt-Diamond 

Trưởng Nhóm
CHECKER TEAM SG
MỚI CHƠI
Cũng ở phân khúc 500K lại là một trải nghiệm không thể “thú vị” hơn với Châu Anh 8253

Lâm gặp em này vào một khoảng tgian không mấy sớm sủa là lúc 2h sáng. Sau khi đi kara với đối tác về. Bốc máy nhắn cho khá nhiều em thì chỉ có một vài tin nhắn trả lời và cuối cùng cũng quyết định chọn Châu Anh

Nhắn tin thì em vào khá nhanh. Cứ như là ở phòng bên cạnh sang vậy. Em này bước vào mặt thì đăm đăm ko chào hỏi. Tắt hết đèn trong phòng Ngồi phịch lên giường. Lâm có xin phép em cho sắp xếp đồ đạc quần áo sạc pin đt chút thì em ko nói gì thở hắt 1 cái.

Em chẳng nói chẳng rằng dí tay nông dân lên ngực bắt bóp trong khi đeo bao rồi BJ qua bao. Đang Bj dc vài cái có đt thế là bỏ khách ra nghe đt. Nghe xong tay cầm cầm cu lên xuống được vài nhát rồi bắt đầu nằm ra bôi gel để nhét vào trong khi mình còn chưa cảm nhận được cái gì.

Được một hồi nó ko lên đc mà xíu xuống hẳn thì bỏ cuộc em bực dọc mặc đồ rồi ra về. Lâm em cũng bực bội đi ngủ luôn. Trải nghiệm khá tệ

Người em này mặt mũi ok, body khá múp và đáng lẽ chỉ cần thái độ tốt thôi thì rất xứng đáng. Thế nhưng 1 xu bỏ ra cho em này h cũng thấy tiếc

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 16911
Xin trân trọng chia buồn cùng bạn nha, lần sao nhớ rút kinh nghiệm ??

Chỉnh sửa lần cuối:

Tình Một Đêm 

Ngắm Đào
CHECKER TEAM SG
MỚI CHƠI

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 16911
Chia buồn cùng thớt nha ??

Songlaphaisex 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN

Được, bánh phải có tâm thì ae mới ủng hộ. Phải kỷ luật thì hàng mới nể sợ

Bên trên Bottom