• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Nghỉ lễ mới có thời gian ngồi edit và làm Review, nay cho em siêu lồn lên sóng không anh em đồng dâm lại chửi " sẽ có Rv sau" mà lặn luôn thì mang tiếng quá! Tôi thậm chí đã gặp liên tiếp 2 lần vì mê cái lồn em nó quá!!!
Gặp em nó từ khi còn chưa lên bài khi lão Xoài khoe trong hầm VIP với lời quảng cáo về siêu phẩm Lồn múp & dâm.

Đồn như lời quả đúng là khi gặp trực tiếp mới thấy được bao nhiêu tinh tuý đẹp nhất múp nhất thơm nhất ngon nhất dâm nhất dồn hết vào cái lồn của em nó. Mọi thứ khác chưa đc ưng ý thì cái lồn sẽ làm lu mờ đi tất cả, việc còn lại chỉ là lao vào mà húp vét mút rồi địt long trời lở đất mà thôi.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân, anh em đồng dâm tham khảo, ai Fan của lồn múp lồn đẹp thì xách cu lên đường, ai Fan gái non tơ xinh mơn mởn thì thôi nhé:
Dáng: Body kiểu ngực tấn công mông phòng thủ nhưng tỉ lệ khá chênh nhau nên tôi chỉ chấm 8,9/10
Da: Trắng hồng mịn đẹp 9,5/10
Mặt: Nhìn là thấy dâm đãng rồi. Nhưng tôi nghĩ không phải 2K mà tầm 9x tầm đầu tới giữa mà thôi. Mặt có lẽ làm điểm hạn chế nhất của em nó nếu đem so với các em cùng phân khúc 7,7/10.
Ngực: To, đẹp, đầu ti hồng hào, bóp mút thoải mái 9/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3 rất khủng 9/10
Mông: Rất to mẩy, doggy nẩy rất đã, nhìn từ góc doggy thì thấy mông lấn át người. 9,5/10
Lồn: Siêu siêu múp , hồng hào sạch thơm, khít và kỹ năng co bóp toàn thời gian cực phê. Về độ Múp thậm chí còn nhỉnh hơn lồn Trang Pháp 10/10
Thái độ & Dịch vụ:
Thoải mái thời gian, vui vẻ hợp tác mọi tư thế và khẩu dâm trong lúc địt khá sống động. Kỹ năng Bj rất tốt đặc biệt khả năng co bóp cực tốt, ông nào yếu nhìn cái lồn múp đút vào dập bị bóp chắc chớ sớm 🤣
Vì cái lồn này tôi đã gặp liên tiếp 2 lần và chắc chắn sẽ có thêm nhiều lần nữa.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230902120737.mov

Chỉnh sửa lần cuối:

Tuanmo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Công nhận bé này có màn khẩu dâm làm a e rất dễ trớ, mỗi tội bác thở mạnh qá át hết tiếng e nó :)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Lồn này có cấy mỡ hay nó tự nhiên thế nhỉ. Nhìn đẹp thật. Em chơi gái cũng nhiều nhưng hầu như ko thấy cái lồn nào múp như này bao giờ
Lồn Trang Pháp nhé!
Trang Pháp 8 lạng thì em này 9 lạng 😁
Ngày xưa còn có Trang Anh ở Trần Hữu Tước cũng múp như thế nhưng giờ không biết đâu rồi.

LongPro6789

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lồn Trang Pháp nhé!
Trang Pháp 8 lạng thì em này 9 lạng 😁
Ngày xưa còn có Trang Anh ở Trần Hữu Tước cũng múp như thế nhưng giờ không biết đâu rồi.
Em trang pháp mình có chơi rồi. Có hỏi thì em nó bảo tự nhiên. Nhưng lồn em này nhìn còn to hơn. Trong tự nhiên chắc ít người dc lồn như này lắm. Siêu hiếm.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Em trang pháp mình có chơi rồi. Có hỏi thì em nó bảo tự nhiên. Nhưng lồn em này nhìn còn to hơn. Trong tự nhiên chắc ít người dc lồn như này lắm. Siêu hiếm.
Em này thì để bác sĩ nào đó đi check kiểm tra xem có phải là pttm không, chư ae ta nhìn thấy là cửng mẹ rồi cứ địt thấy phê là quên hết 🤣

traichungtinh181089

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
góp kẹo với bác nhé
Nghỉ lễ mới có thời gian ngồi edit và làm Review, nay cho em siêu lồn lên sóng không anh em đồng dâm lại chửi " sẽ có Rv sau" mà lặn luôn thì mang tiếng quá! Tôi thậm chí đã gặp liên tiếp 2 lần vì mê cái lồn em nó quá!!!
Gặp em nó từ khi còn chưa lên bài khi lão Xoài khoe trong hầm VIP với lời quảng cáo về siêu phẩm Lồn múp & dâm.

Đồn như lời quả đúng là khi gặp trực tiếp mới thấy được bao nhiêu tinh tuý đẹp nhất múp nhất thơm nhất ngon nhất dâm nhất dồn hết vào cái lồn của em nó. Mọi thứ khác chưa đc ưng ý thì cái lồn sẽ làm lu mờ đi tất cả, việc còn lại chỉ là lao vào mà húp vét mút rồi địt long trời lở đất mà thôi.
Đánh giá theo quan điểm cá nhân, anh em đồng dâm tham khảo, ai Fan của lồn múp lồn đẹp thì xách cu lên đường, ai Fan gái non tơ xinh mơn mởn thì thôi nhé:
Dáng: Body kiểu ngực tấn công mông phòng thủ nhưng tỉ lệ khá chênh nhau nên tôi chỉ chấm 8,9/10
Da: Trắng hồng mịn đẹp 9,5/10
Mặt: Nhìn là thấy dâm đãng rồi. Nhưng tôi nghĩ không phải 2K mà tầm 9x tầm đầu tới giữa mà thôi. Mặt có lẽ làm điểm hạn chế nhất của em nó nếu đem so với các em cùng phân khúc 7,7/10.
Ngực: To, đẹp, đầu ti hồng hào, bóp mút thoải mái 9/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3 rất khủng 9/10
Mông: Rất to mẩy, doggy nẩy rất đã, nhìn từ góc doggy thì thấy mông lấn át người. 9,5/10
Lồn: Siêu siêu múp , hồng hào sạch thơm, khít và kỹ năng co bóp toàn thời gian cực phê. Về độ Múp thậm chí còn nhỉnh hơn lồn Trang Pháp 10/10
Thái độ & Dịch vụ:
Thoải mái thời gian, vui vẻ hợp tác mọi tư thế và khẩu dâm trong lúc địt khá sống động. Kỹ năng Bj rất tốt đặc biệt khả năng co bóp cực tốt, ông nào yếu nhìn cái lồn múp đút vào dập bị bóp chắc chớ sớm 🤣
Vì cái lồn này tôi đã gặp liên tiếp 2 lần và chắc chắn sẽ có thêm nhiều lần nữa.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65120 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65121 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65122 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65126 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65123 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65124 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65125 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65127 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65128 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65130 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65129

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 65131
góp kẹo với bác nhé

atoz93

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lồn kiểu này đã từng địt 3 em. bên CKV địt em thảo ly bên KNV địt em Trang pháp và em này nhưng khoái nhất vẫn là Trang pháp, cảm xúc ướt nhoẹt hết cu, cắm ôm trọn con cu

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Lồn kiểu này đã từng địt 3 em. bên CKV địt em thảo ly bên KNV địt em Trang pháp và em này nhưng khoái nhất vẫn là Trang pháp, cảm xúc ướt nhoẹt hết cu, cắm ôm trọn con cu
Thảo Ly lồn múp và khít co bóp siêu hạng, chưa gặp nào trình co bóp bá đạo như thế cả nhưng độ múp và đẹp thì vẫn thua Trang Pháp và em này.
Ảnh lồn Thảo Ly hồi đó địt không biết bao nhiêu lần 😁

Chỉnh sửa lần cuối:

atoz93

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI

tieuvu0610

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
hi ,chiều nay đi em gái cho đợi đúng 1 tiếng,thứ 7 đông khách quá phi vào ks mà kín cm xe sợ thật.Nhưng được cái e chiều và hợp tác mọi tư thế.Mình thì khoái khoản hôn môi và 69 nói chung là mãn nguyện về hết cơn nứng luôn.A e cứ nhìn cái (!) đấy mà vét thì phê thế nào :))

Bên trên Bottom