Các bác có kinh nghiệm giải đáp giúp em với !

HyuDepTrai

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI
Đây là lần đầu em đi check,em hơi có quan ngại vụ hôn môi và vét máng với em hàng,liệu có nguy cơ bị lây mấy bệnh xã hội ko,và có cách nào để nhận biết em ấy bị bệnh ko.
Em chơi hàng tầm 5 600k thôi ạ.
Cảm ơn ae đã đọc.

Đây là lần đầu em đi check,em hơi có quan ngại vụ hôn môi và vét máng với em hàng,liệu có nguy cơ bị lây mấy bệnh xã hội ko,và có cách nào để nhận biết em ấy bị bệnh ko.
Cảm ơn ae đã đọc.
Vạch lồn ra kiểm tra là biết sạch hay bệnh.
Lồn không mùi hôi, mà thơm tho, hồng hào, không có dấu hiệu viêm nhiễm là vét được.
Tốt nhất vẫn nên chủ động chuẩn bị bao. Những em hàng bình dân cũng có chuẩn bị bao nhưng hàng CC bao xịn hơn chút.

Lồn không mùi hôi, mà thơm tho, hồng hào, không có dấu hiệu viêm nhiễm là vét được.
Tốt nhất vẫn nên chủ động chuẩn bị bao. Những em hàng bình dân cũng có chuẩn bị bao nhưng hàng CC bao xịn hơn chút.
E cảm ơn bác

Cảm ơn ae đã đọc.
Trước hết thì không phải em hàng nào cũng cho hôn môi, vét máng đâu. Nhiều em giữ hàng kĩ lắm, có khi vú còn không được bú, lồn còn không được mó tay vào cơ. Thậm chí nhiều em có dịch vụ ấy mà bạn mồm hôi hay móng tay dài thì cũng xin phép từ chối. Nên lo như bạn hơi xa.
Thứ hai là từ việc bạn đi chơi gái là đã có rủi ro rồi chứ không nói đến chuyện hôn hít đâu. Nên cẩn thận thì cẩn thận từ lúc chọn hàng mà check ấy. Lúc chọn thấy an toàn, lúc check thấy thơm tho ngon lành thì cứ triển thôi, còn sợ thì tốt nhất ở nhà với vợ, với gấu chứ đi kiếm gái làm gì.
Thường các em hàng sẽ tự chuẩn bị bao, hẳn vài cái cơ nên bạn có muốn làm nhiều shot vẫn ok. Nếu cẩn thận thì cứ đút túi thêm vài cái.

e đi chơi chưa bh hôn ai vì chưa mất nụ hôn đầu @@

Trước hết thì không phải em hàng nào cũng cho hôn môi, vét máng đâu. Nhiều em giữ hàng kĩ lắm, có khi vú còn không được bú, lồn còn không được mó tay vào cơ. Thậm chí nhiều em có dịch vụ ấy mà bạn mồm hôi hay móng tay dài thì cũng xin phép từ chối. Nên lo như bạn hơi xa.
Thứ hai là từ việc bạn đi chơi gái là đã có rủi ro rồi chứ không nói đến chuyện hôn hít đâu. Nên cẩn thận thì cẩn thận từ lúc chọn hàng mà check ấy. Lúc chọn thấy an toàn, lúc check thấy thơm tho ngon lành thì cứ triển thôi, còn sợ thì tốt nhất ở nhà với vợ, với gấu chứ đi kiếm gái làm gì.
Thường các em hàng sẽ tự chuẩn bị bao, hẳn vài cái cơ nên bạn có muốn làm nhiều shot vẫn ok. Nếu cẩn thận thì cứ đút túi thêm vài cái.
Mấy cái bác nói em cũng đã tìm hiểu hết rồi?
Cái em muốn biết là cách mình check xem e hàng có bị bệnh hay ko như nào thôi.

Còn hôn môi vét máng thì chắc chắn miệng ko được đụng rồi,mà hàng ko cho sờ vếu nữa thì thôi,dẹp chứ chơi gì nữa bác.

Còn hôn môi vét máng thì chắc chắn miệng ko được đụng rồi,mà hàng ko cho sờ vếu nữa thì thôi,dẹp chứ chơi gì nữa bác.
À thì có nhiều em xinh xắn hàng ngon muốn giữ thì mình chỉ được ngắm thôi, để em làm hết. Tất nhiên mấy em giá đắt sẽ có trò riêng để xứng giá ngoài mỗi cái xinh.
Còn mấy em giá rẻ mà thế thì thường là mới làm hoặc chảnh :))

Lần đầu địt còn không tiếc mà em tiếc nụ hôn đầu làm gì :ROFLMAO:
Xinh như Tina, San San, Bé Xoài Non mà không hôn thì đừng đi check nữa :ROFLMAO:
Nụ hôn đầu nó mang tính lãng mạn hơn lần địt đầu nên cũng đáng giữ lắm chứ.
Em thì gặp đúng thần dâm, đang phê đè mình ra hôn luôn không kịp phản ứng. Mà thực ra cũng chẳng nỡ cản khi gái xinh muốn hôn mình ?

Cảm ơn ae đã đọc.
Thanh niên 2023 chịu khó GG là biết hết các kiểu lây nhiễm bệnh tình dục mà còn tránh.
về cơ bản thì các bệnh này đều lây qua vết thương hở và tiếp xúc trực tiếp. Nếu mồm, bộ phận sinh dục bị xước và tiếp xúc với nhau là khả năng lây nhiễm sẽ cao.
Về chuyện vạch lol ra xem như thánh Masterdit nói là đúng nhưng chưa đủ nhé. Em nào thấy có mùi, mụn nhọt, mủ... là khả năng đang có bệnh, chịch qua bao còn ko nên nữa là hôn, vì lúc này là bệnh nó phát ra rồi, hoặc đang viêm nhiễm nên mới có mùi, né mẹ đi cho lành.
Tuy nhiên các bệnh đường tình dục (***, lậu, giang mai...) đều có thời gian ủ bệnh. nếu em hàng mới bị 1 thời gian ngắn mà chưa phát bệnh thì nhìn bên ngoài ko có triệu chứng gì, mùi cũng bình thường. Nên nếu chỉ nhìn hay ngửi thì cũng ko phát hiện ra được, và nếu quan hệ bằng miệng vẫn có khả năng lây nhiễm cao nêú miệng bị xước, chảy máu.
Chúc bro may mắn.

Thanh niên 2023 chịu khó GG là biết hết các kiểu lây nhiễm bệnh tình dục mà còn tránh.
về cơ bản thì các bệnh này đều lây qua vết thương hở và tiếp xúc trực tiếp. Nếu mồm, bộ phận sinh dục bị xước và tiếp xúc với nhau là khả năng lây nhiễm sẽ cao.
Về chuyện vạch lol ra xem như thánh Masterdit nói là đúng nhưng chưa đủ nhé. Em nào thấy có mùi, mụn nhọt, mủ... là khả năng đang có bệnh, chịch qua bao còn ko nên nữa là hôn, vì lúc này là bệnh nó phát ra rồi, hoặc đang viêm nhiễm nên mới có mùi, né mẹ đi cho lành.
Tuy nhiên các bệnh đường tình dục (***, lậu, giang mai...) đều có thời gian ủ bệnh. nếu em hàng mới bị 1 thời gian ngắn mà chưa phát bệnh thì nhìn bên ngoài ko có triệu chứng gì, mùi cũng bình thường. Nên nếu chỉ nhìn hay ngửi thì cũng ko phát hiện ra được, và nếu quan hệ bằng miệng vẫn có khả năng lây nhiễm cao nêú miệng bị xước, chảy máu.
Chúc bro may mắn.
Cảm ơn bác rất nhiều

Chúc bro may mắn.
Mùi gì bác nhỉ. Vì mình chơi cũng nhiều em 1.5-2 củ, lúc chơi thì ko thấy mùi gì nhưng lúc xong trận thì thỉnh thoảng có ngửi thấy mùi (ko phải mùi bao cao su), thường là mấy em hay ra nước, mùi nước lol đúng ko nhỉ.
Vì chơi xong là rút bao rồi vào nhà vệ sinh tắm, nên mình cũng ko vạch lol mấy em ý ra xem có nước trắng hay đục ko nữa. Mùi kiểu tanh nồng.

• Khí hư có mùi hôi, màu trắng, sánh đặc và lợn cợn như bã đậu. Đi kèm với đó là dấu hiệu ngứa âm đạo thì khả năng cao chị em đang bị nấm âm đạo do nấm Candida gây ra.
  • Khí hư có mùi hôi, loãng, có màu trắng hoặc vàng, có bọt, vùng kín ngứa ngáy khó chịu,... là biểu hiện của bệnh viêm âm đạo do nhiễm trùng roi Trichomonas.
  • Khí hư hôi và có màu trắng xám, tiết ra nhiều là biểu hiện của viêm âm đạo do tạp khuẩn.
  • Khí hư có mùi hôi, dịch tiết nhiều và gây ngứa rát âm đạo, đau buốt khi đi tiểu, đau bụng khi xuất hiện kinh nguyệt,... là biểu hiện của viêm âm đạo do vi khuẩn Chlamydia trachomatis.
  • Khí hư hôi tanh, có màu vàng hoặc có mủ kèm theo ngứa rát âm đạo, đau khi quan hệ là triệu chứng cảnh báo viêm âm đạo cấp tính, âm đạo có dị vật, viêm ống dẫn trứng, viêm cổ tử cung hoặc viêm lộ tuyến cổ tử cung.
  • Khí hư hôi, tanh, dịch tiết nhiều và có màu nâu thường do phụ nữ sử dụng thuốc nội tiết khiến dịch niêm mạc âm đạo tăng.
  • Nguy hiểm nhất là trường hợp khí hư có mùi hôi có lẫn máu nhưng không phải trong chu kỳ kinh nguyệt. Bên cạnh đó, chị em thường cảm thấy đau bụng âm ỉ không rõ nguyên nhân. Đây có thể là dấu hiệu cảnh báo ung thư cổ tử cung, u xơ tử cung, polyp cổ tử cung không thể coi thường.
Bonus cho các bác là các em nó đéo rửa thì cũng có mùi thôi, nhưng là mùi mắm tôm.

Ngoài ra thì bất kỳ viêm nhiễm nào ở bộ phận sinh dục cũng sẽ có mùi bất thường nhé.

@ForeverAlone Mọi người ơi cho em hỏi làm sao biết bạn trai còn lần đầu hay ko? 🤣 Tại em mất nụ hôn đầu nhưng chưa mất lần đầu cũng ko đòi hỏi người yêu sau này sẽ là lần đầu của mình nhưng cũng ko muốn ny nói dối😂

@ForeverAlone Mọi người ơi cho em hỏi làm sao biết bạn trai còn lần đầu hay ko? 🤣 Tại em mất nụ hôn đầu nhưng chưa mất lần đầu cũng ko đòi hỏi người yêu sau này sẽ là lần đầu của mình nhưng cũng ko muốn ny nói dối😂
Nếu không đòi hỏi thì không hỏi là được mà :v
Chứ các ông đã muốn giấu thì trừ khi bạn ngang trình ổng mới phát hiện được :))

Back
Bên trên Bottom