• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Boykuto579

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Chiều cuối năm đang rảnh thấy em ms đi làm nhìn mê quá xách dái gặp em luôn, lấy phòng đợi 15 phút e tới, mở cửa ra bất ngờ thực sự vì em quá xinh, gương mặt trong sáng giống hệt e hot tiktok ngọc ánh (hoàng hà mobile).
Như một sức hút hai ae ôm lấu nhau hôn môi nút lưỡi quằn quại, mở váy ra là cặp zú zin 100% hệ cam vừa tay đầu ti hồng nhỏ như hạt đậu. Mình bú đầu ti e giật nẩy người phê vãi, bím thì 9.5 ko nói nhiều ae ạ, lông lơ thơ hồng hào bé xíu. Ko biết e thích mình hay hợp gu hay mới đi làm, chịch một lúc sờ bím thấy ướt đẫm, rên la ầm cả phòng.
Mình để e cưỡi ngựa, rồi sang tư thế truyền thống, đứng trước gương cuối cùng đặt em lên bàn phấn giã thật lực rồi out trong sung sướng, phê nhất vừa chịch vừa hôn nút lưỡi điên cuồng

Sẽ còn gặp lại e nhiều.

Xchecker

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhìn vú non tơ quá nhỉ. Phí dịch vụ hôn môi nút lưỡi là bn thế bác, để còn xin tiền vợ nào

letu35nb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
bác chén lâu chưa mấy ngày nay e gọi toàn tò te tí, ko biết có làm nữa hay nghỉ bro ạ? nhìn ảnh muốn chén quá mà ko biết làm thế nào?

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Bánh ko bịp. Tôi lần này thấy ảnh xinh quá nên đi, ai dè bất ngờ lớn. Tôi ém ko rì view để giữ riêng rồi mà bác chủ thớt lại rv mất

Bên trên Bottom