Bị hút hồn bởi nét kiêu sa của jenny trần 1732 các bác à. Dù em nó nghỉ đã lâu. Có bác nào có thông tin về em nó k

gauloncon12

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
MỚI CHƠI

Haha bác này giống tôi. Em này nghỉ phải 3 năm rồi k biết h trôi dạt nơi nào. Xinh + chiều vcl mà giá 1200k. Giờ các em 1500k mà chưa thấy e nào đc như này

Haha bác này giống tôi. Em này nghỉ phải 3 năm rồi k biết h trôi dạt nơi nào. Xinh + chiều vcl mà giá 1200k. Giờ các em 1500k mà chưa thấy e nào đc như này
1.5 bây giờ chắc chả bằng các em 700 hồi đó

Chỉnh sửa lần cuối:
hồi xưa thời 2013-2014 hàng tình cảm lắm, chơi trần nhiều em cho lắm, 10 em thì 9 em tôi đã được như vậy, cứ khách quen là được
Xa xôi quá, em 9x đoạn giữa thui
Mà thời mới lên đại học cứ kiếm các bạn gái trẻ mà địt, sau này chán tình cảm nên mới đi hàng web thôi, nhẹ lòng

Bác k giữ cho em nó. Dã man thật. Có tư liệu gì không ib cho mình ôn kỉ niệm với
Tui mới là người phải giữ gìn ấy, vì tui ko bị bệnh gì
Nhưng đến đoạn doggy tinh trùng lên não phê quá tụt cmn bcs ra rồi nhét vào thôi
Bâyh các em ấy biết hết rồi nên em nào có kinh nghiệm là trước khi bị doggy sẽ vươn tay ra sau cầm con cu chỉnh hướng vào bím

Xã hội bâyh địt nhau loạn xạ, đến bạn gái mình cũng ko dám chắc là có bị bệnh hay không ấy
Mình là bác sĩ nên bị nhiều bạn nữ hỏi bệnh cùng kín lắm
Bác nói cũng đúng cái quan trọng là mình có đủ uy tín để các em nó cho hay không thôi bác nhỉ

Back
Bên trên Bottom