Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Check từ hôm qua nhưng nay mới viết RP.
Mọi thứ chỉ ở mức tạm ổn vì gặp đúng hôm bé kêu Buồn ngủ nên thái độ chưa dc dễ chịu cho lắm!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đồng dâm Rv chi tiết hơn được không?
Có vẻ như đào nhà Super luôn có vấn đề về thái độ thì phải!

Chào bác, cảm ơn bác đã ủng hộ em nó.
Hôm bác gặp thái độ của em nó ra sao để em nhắc nhở lại em nó, em nó ít đi làm chỉ tranh thủ lúc buổi chiều ngày làm ngày không vì phải đi học. Nên có thể có lúc làm chưa tốt.
Em có thấy bác đánh giá thái độ khi check là vui vẻ hợp tác, vậy là cũng ổn chứ. Có gì bác inbox góp ý giúp e nhé

Đồng dâm Rv chi tiết hơn được không?
Có vẻ như đào nhà Super luôn có vấn đề về thái độ thì phải!
Mời bác tận trym trải nghiệm, vì mỗi người trải nghiệm sẽ 1 khác nhau, khó đánh giá về em hàng qua 1 bài rp, cũng có rất nhiều anh em khen và kết em nó đó. Chúc bác luôn ngon trym

Chia buồn cùng chú em @Gấu săn mồi. Có khả năng cháu nó càng ngày càng công nghiệp, gấu mà chê thì hỏng thật rồi. Khuyên thật @Super Shark với những cháu mà hàng 2M thì bảo cháu nó thay đổi lại cách làm việc, nếu trở lại cung cách từ thời cháu nó làm Bán chuyên còn được ae thăm nom, chứ tình hình này theo tôi nghĩ là không ổn. Có đôi lời chia buồn với chú em gấu và đôi lời khuyên chân thành đến Bác Bánh.

Mời bác tận trym trải nghiệm, vì mỗi người trải nghiệm sẽ 1 khác nhau, khó đánh giá về em hàng qua 1 bài rp, cũng có rất nhiều anh em khen và kết em nó đó. Chúc bác luôn ngon trym
Mới thử 1 bé ở Miếu Đầm thấy không ổn, còn các bé khác thì nghe ngóng anh em đi trước đánh giá.

Chia buồn cùng chú em @Gấu săn mồi. Có khả năng cháu nó càng ngày càng công nghiệp, gấu mà chê thì hỏng thật rồi. Khuyên thật @Super Shark với những cháu mà hàng 2M thì bảo cháu nó thay đổi lại cách làm việc, nếu trở lại cung cách từ thời cháu nó làm Bán chuyên còn được ae thăm nom, chứ tình hình này theo tôi nghĩ là không ổn. Có đôi lời chia buồn với chú em gấu và đôi lời khuyên chân thành đến Bác Bánh.
Bé nó theo em từ ngày bán chuyên đến giờ và hiện tại bé nó vẫn làm kiểu bán chuyên và làm còn ít hơn ngày mới lên sóng, chỉ 1 lúc từ 12h trưa đến cùng lắm là 17-18h chiều, nhiều hôm 15-16h đã nghỉ rồi. Tháng cũng làm chỉ độ 15 - 18 ngày là cùng nhưng đã đi làm là anh em sếp gạch kín lịch luôn, ngày nào cũng 4p-6p Khách của bé nó ở diễn đàn thì ko nhiều, nhưng chuyện ngày bé nó đc anh em tuýp thêm 2-3tr là rất bt, để bác biết anh em ủng hộ bé nó thế nào.
Không biết bác Gấu gặp em nó ra sao mà có trải nghiệm chưa đc tốt lắm. Em thường xuyên tương tác với bé nó cũng như khách của bé nó, anh em hầu như đều hài lòng khi chọn bé nó, nhiều ae tuýp và nhiều ae thường xuyên gặp lại. Sv bé nó chắc chắn ko phải diện thần dâm rồi nhưng chắc chắn sẽ ngon nghẻ đủ bài, chính bác Gấu cũng đưa ra nhận xét về thái độ dịch vụ là : “VUI VẺ HỢP TÁC” thế thì làm gì có chuyện bé nó thái độ đc. Chuyện bé nó thái độ với khách chắc chắn là rất hiếm khi xảy ra, điểm mạnh của Bé nó là non trẻ, người đẹp và hàng tự nhiên, tươi tắn và tình cảm, phù hợp cho ae nào ở gu đó.
Em có nhờ bác Gấu inbox vấn đề gặp phải để xử lý nhưng ko thấy inbox.
Bữa nào bác thử gặp đi sẽ thấy, hiện tại bé nó cư sử thái độ dịch vụ còn trưởng thành hơn ngày bán chuyên nhiều lắm, cam đoan với bác 100% những gì em nói là thật.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom