Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hôm trước vừa mở bát Như Ý, nay tính mở bát luôn Ý (ái) Như cho nó có đôi có cặp mà em hot quá, có vẻ anh em gọi nhiều, chốt hạ với em mà giục 3 lần mới nhận đc tin nhắn báo địa chỉ.
Vẫn như thường lệ rw qua về phòng khách sạn, mình lấy phòng vip giá 250k, ở đây thì anh em quá quen thuộc rồi, phòng rộng, view hồ đẹp chill, mà phòng rộng quá, lại ít đồ nên bị trống trải, sàn trải thảm nhưng có vẻ lâu ko đc hút bụi nên khá bẩn, giá trong phòng bài trí thêm ghế tình yêu hay gì đó sẽ đỡ trống trải hơn.

Mình tắm rửa chờ 1 lúc thì em đến, wao ấn tượng là 1 em tươi tắn, cặp kính thường trực trên mặt nên toát lên vẻ dâm đãng cực kì, tiếc cái là em mới làm sao ăn 1 vết bầm lớn trên mặt, khả năng sẽ rất lâu mới hết đc. Body em rất đẹp, đúng kiểu cơ thể để làm chuyện giường chiếu, chân dài đít bự, vú to mà lại vẫn eo ót. Da em ko trắng nhưng mát mịn nhé.
Mình nhận xét trước về chất lượng phục vụ nhê, khoản này mình đánh giá em nó 11/10, em khéo và tinh tế, mời mình dùng kẹo cao su, rồi xà vào ấp nhau, hôn hít tít mù quay, tay mình tranh thủ thám hiểm cặp mông và chọt vào con bướm ẩm ướt của em, mình giành thế chủ động trước, đến vài lần con cặc mình cọ sát miết liên tục ở lồn em, em cũng thoải mái gần như là đồng tình rên rỉ sẵn sàng đút luôn vào, nhưng khi đầu khất chớm tách mép lồn ra định tiến vào thì em ra tín hiệu stop luôn, mình cũng tuyệt đối tuân thủ và chỉ có ý định dạo ngoài như vậy thôi nên cuộc chiến vẫn diễn ra cuồng nhiệt, video chịch em mình ko lồng tiếng để anh em nghe rõ âm thanh nhé. Mình đã gục rất sớm, ko thể trụ được cặp mông và cái lồn quá đẹp cộng với âm thanh dâm dục em tạo ra. Hẹn tái chiến với em lần sau. Lồn em nó siêu siêu đẹp và bót nha a e
À em có nói em ko biết gì về event cả, nên mình cũng đã phải uốn 3 tấc lưỡi để có những tấm hình và video phục vụ anh em . Mình ko thích chụp lén.
Trong suốt quá trình hành sự thì em vẫn mặc đồ, chỉ vén vú ra, và mình lột xi líp của em ra để day cặc vào lồn em, đã có lúc em đè lên cặc mình day mà con cặc tưởng chừng như chui tọt vào cả mà cũng chỉ chúm chím đc cái đầu khấc, kỹ năng của em bá cháy luôn.
Điểm yếu thì tất nhiên em nào cũng có điểm yếu, cái mình ko thích là vú bơm, vú em bơm nhưng rất to và mềm mỗi tội bị quầng vú thâm đen lớn nên hơi mất thẩm mỹ.
Với mình thì em vẫn vô cùng tuyệt vời, đặc biệt là dịch vụ, và thái độ, mông với bướm thì khỏi nói rồi, đỉnh của chóp.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_9880.MOV
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_9880.MOV

Chỉnh sửa lần cuối:
Địt em nó rồi hồi mới lên sóng đi 1 củ.
Mới gặp lại. Ok.
Em nó thì xúng đáng là huyền thoại trong mức giá rồi. Không ai là không quý.
Lần ở Pearl Đào Tấn máu quá dập suýt sập giường, em nó bảo anh làm sập giường là phải đền á. Giường ở Ánh Sao thì có vẻ chắc chắn hơn :love:
Chắc cũng chỉ quay lại tgian ngắn.

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 6 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 12 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom