BDTS06 : CỰC PHẨM TINA NGUYỄN 9721 LÊN CHUNG CON THUYỀN TIẾN VUA VỚI IDOL MASTERDITT - TOP 1 SEVER KNV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Thú thực hôm nay mình hơi đen do setup kèo với 2 em Trang đều bể kèo, nhắn Huyền Trang định check lại ko thấy hồi âm, gọi thì thuê bao. Buồn đời chuyển nhắn sang Trang Anh cũng thì cũng mất hút.
Ngẫm bảo đen rồi, thôi quá tam 3 bận nhắn cho Tina Nguyễn để vào việc thì ô hô, có kèo luôn với em.
Lấy phòng nt cho em và tính phi vào nhà vs để trút bầu tâm sự, chưa kịp ra tí nào thì em đã đến. Mở cửa cho em vào mà em cứ nhìn mình chằm chằm, chốt dạ bỏ mẹ mình làm sao mà nhìn kỹ thế. Thò cổ ra hỏi em khi em đang trút bỏ xiêm y thì hoá ra em trông mình quen quá, quen chứ sao, gặp em từ mấy tháng trước chả có nhẽ không. Chớp mắt cái thì em cũng nhận ra mình và hôn, ok hôn. Đây là món mà mình rất ít khi sài khi đi chơi gái nhưng không, với Tina thì mình cực thích hôn, cuốn vô cùng, hôn lên đôi môi xinh xinh, gương mặt trái xoan thanh tú, đôi mắt bồ câu hiền vô cùng, đỉnh của chóp, miệng em thơm phức, nước bọt ngọt thỉu.
Buông nhau ra thì kéo nhau đi tắm, mình tắm rồi, nước hoa thơm phức nên chỉ rửa lai súng bằng kem đánh răng thôi, tranh thủ chia sẻ với e 1 chút về event mới, trước cũng đc quay video rồi nên là em hưởng ứng thôi, vẫn đk cũ, dùng máy em, xong e lọc lại bắn cho, sợ lộ mặt.
Nhìn vào khuôn mặt bánh cuốn, nước da trắng, body tuyệt đẹp của em là lại bập vào hôn, em ngồi lên đùi mình, quắp chân, bướm cọ cọ vào chim mà ôm chặt lấy nhau hôn, ngọt vãi, hôn miết rồi thì mình cũng lần dần xuống dưới, hôn lên cổ, ngực , liếm mút 2 trái sơri đỏ ửng của em. Ngực em làm rồi nhưng rất đẹp, nếu có gì để mình ko thích ở Tina thì có lẽ chỉ có ngực độ, nếu ngực mà tự nhiên đẹp nữa thì hết lước chấm luôn.
Cũng thưởng thức 1 chút sò huyết của em, cũng thơm tho ko kém, em ko hề dùng gel, sau vài vòng dạo nhẹ lướt lướt bằng lưỡi thì mình cũng ngậm hột le em mà nút, từ từ đưa ngón tay trỏ vào móc nhẹ và … em bật rên lên. Trân mình hường thụ thực sự, mình mút hăng nhưng ko móc mạnh sợ e đau ka ka, chả may làm đau có khi cảm xúc đi xuống là cuộc vui dở hơi luôn. 1 hôi khi cô bé của em trơn tuột rồi thit mình trèo lên hôn em lấy hôn để, con cặc cạ cạ vào lồn và trao lại cho em quyền chủ động.
Em giành được quyền chủ động rồi thì mọi chuyện như video nhé, đường lưỡi của em cực phê, lồn múp, bót , nhiều nước, quá đẹp. Mình thích kiểu cạo sạch sẽ để chỏm trên mu lồn của em, sạch sẽ mà ko kém phần gợi dục.
Hẹn sớm gặp em… chắc phải lâu lâu nữa mới lại đi chén tiếp đc vì cv. Với mình hiện tại chắc Tina Nguyễn top 1 toàn sv luôn, ngoài đẹp thì em còn dịu dàng lôi cuôn và kỹ thuật thượng thừa và khả năng giao tiếp cực chất.
Mời anh em coi ảnh và video nhé. Em rất cao, mông to và dáng cực đẹp, mặt xinh da trắng mịn.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_1723.MOV

Chỉnh sửa lần cuối:
T thích đi địt thôi đel thích làm gì khác he he. Bánh mà suốt ngày đi địt đào của Bánh khác chúng nó lại bảo nâng bi. ĐM Bánh trái có ngày vào kho chăn kiến, làm checker có phải sướng hơn không :ROFLMAO::ROFLMAO:
k đẹp bằng hay hơn bro , ông MR Đạt này có tố chất làm bánh đó. Có đam mê thêm nữa biết đâu lại thành Vũ Khắc Tiệp

E này mình ko khoái lắm.Ở hà vi trước có e thảo shin ngon vc đéo kịp chén e nó đã nghỉ mất ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom