Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Event diễn ra đúng đợt HP phải đi công tác suốt, nhìn ảnh em ở nhà nô nức dự thi mà lòng dạ dối ren, lạc bước ở SG check cũng vài em mà ko đc đã cái nư vì ko có tư liệu dự thi event. Tranh thủ cuối tuần là phải về ngay HN làm thịt mấy em lấy tư liệu dự thi gấp. Và em đầu tiên mình chọn là Tú Uyên của bánh Tuphe1980, 1 em hàng mà thấy anh em nào cũng khen hết, 1 em hàng mà có khá nhiều anh em phản ánh về giá cũ giá mới. Hôm nay ko những rw về em thì mình cũng sẽ rw cả về ks em làm cho ae luôn.
Trước tiên là về ks, hiện tại đi mình thấy hoàn toàn ổn so với mức giá 150k/2h, sạch sẽ hơn hẳn trước tết, tiện nghi đầy đủ, tất nhiên ko đẹp long lanh đc như những chỗ giá 200-250k nhưng mình thấy với giá này là ok ko có gì phàn nàn. Sàn bỏ sàn gỗ lát gạch, chăn ga gối, khăn tăm đã sạch sẽ thơm tho, dép guốc đầy đủ, có ghế tantra nhà tắm cũng ổn, duy có cái là ks hoạt động lâu rồi nên ko đc mới đẹp thôi mức giá này thì mình thấy ok. Điểm cộng cho ks đã lắng nghe ae.
Về Tú Uyên thì là 1 lựa chọn hoàn toàn sáng suốt, chờ khoảng 10 phút thì em tới, Mình phải bật thốt lên Wao, em đẹp quá, khá là xinh và trẻ, chân dài thật dài, phải 1m70 đổ lên đó, cao nhỉnh hơn mình luôn, em mặc quả jum hồng bó sát tôn hết đường cong cơ thể lên, body em đẹp thật sự, vú to, eo thon, mông cong, chân dài. Trong lúc chờ mình đã tắm trước cho mát chứ ko chờ em tắm chung, HN thời tiết oi quá, ở SG nóng hơn nhưng mà dễ chịu hơn. Em chủ động xin phép đi tắm, rồi ra cuốn lấy mình, da trắng bóc, người thơm phức, hôn nhau 1 lúc này, tay chân mình thì khoắng loạn xạ thám hiểm khắp các bộ phận của em, u là trời phê quá phê.
Em tươi tắn, giao tiếp vui vẻ nhiệt tình, thực sự là giá này mà chén đc em tôi nói thật là hời đấy, đẹp xuất sắc. Và em chủ động hôn mình, liếm ti , trườn dần xuống ngực, khả năng bj của em thì hoả luôn, múa cột, đá bi, mút mát chán thì thôi, mình mà chưa bảo chiến chắc em sẽ còn chiến đấu nhiệt luôn, em đang bj thì mình khéo léo ngỏ lời xin mấy tấm ảnh về dự thi event và em đã ok, đk là chụp xong em kiểm tra lại + che hình xăm cho em.
Công nhận em bj phê quá và ko chịu nổi nữa đã phải giục em lắp bao vào chiến, má ôi sờ xuống lôz em thì nước ôi là nước dạt dào ướt sũng cả tay, em bảo anh làm hay em làm, tất nhiên là mình làm rồi, đầu tiên là vác cày qua núi để ngắm trọn body và gương mặt em, con bướm hồng xinh was sạch sẽ ngậm lút con cặc làm mình tê tái, em rên kích thích cực kì, nghe phê và ko giả tạo 1 tí nào làm mình tí trớ, rồi chuyển sang thế nằm nghiêng đc mấy chục nhấp thì em chủ động chuyển về thế doggy, mông em bá quá, cong tớn lên , chân hạ thấp để cặc mình đút vừa khít, chứ chân em dài hơn chân mình luôn. Sang doggy thì thôi quay đc mấy giây để hãm còn buông đt cái là dập liên hồi vào bướm em rồi xả lũ, công nhận phê, lôz em trơn tuồn tuột mà co bóp mạnh sướng kinh.
Em co bóp nhíp nhíp lồn 1 chút cho mình xuất hết rồi tút bao ra nằm đắp chăn hôn nhau 1 lúc rồi mới đưa nhau đi tắm rửa lại. Ngắm em mà vẫn thòm thèm. Body hàng họ đẹp quá đẹp. Cư sử cũng tuyệt vời nữa.
Điểm yếu nhất của em chắc là V1 độ rồi, nhưng vẫn rất đẹp
Có thể nói là em đẹp toàn diện ko có điểm gì để chê hết, em hoàn toàn xứng đáng để vào box gaigoisieucap, chắc chắn sẽ gặp lại em.
Mới bài dự thi đầu tiên thôi nhưng có lẽ em thuộc top 5 em ngon nhất hiện nay của diễn đàn, còn stt bao nhiêu thì hơi khó sắp xếp. Chúc evnet thành công tốt đẹp, chúc anh em luôn ngon ku, sẽ cố gắng tham gia thêm vài em nữa.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_1218.MOV

Chỉnh sửa lần cuối:
Đt lởm quay video nó dung lượng lớn đang ko up đc, phải nhờ hỗ trợ đã bác ạ.
Chưa thấy bác dự thi em nó nên em phải tranh thủ triển ngay, mãi mới về đc có 1 bài dự thi cùng anh em.
Cũng định làm bài vê em nó mà đang bận quá chưa đi được.

Em nó hợp tác lắm ha ha, chân xoạc rộng hạ thấp và cong mông :)) sướng mà. Giá 1000K hiện này chắc em nó vô địch

vãi cả vô địch, kaka, trước bướm rộng lắm, giờ làm lại se khít hơn chưa k biết, trước 500k mà đi làn 2 xong chán quá k muốn gặp lại. Sau lên 700k, giờ là 1m hi vọng tiến bộ hơn về nhan sắc cũng như body

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom