Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hi bác, bác cũng có nói trước khi gặp Tina bác check Huyền Trang , e nó cũng phải sóc cho bác ra chứ ko ra đc. Vậy tiếp theo bác đi gặp Tina, bác có hôn vú, vét rồi, và tự bác nói em nó bj cho bác mỏi cả mồm 10 phút cũng ko lên được, em nó nhiệt thế bác còn muốn nhiệt thế nào nữa, bj 10 phút liền mà chim cò ko có ngóc đầu dậy nổi e nó khó chịu là bt, trong khi bác cũng hôn vú vét máng rồi mà còn nói em nó chưa đủ nhiệt thì chịu. Còn em nó làm với bác vậy rồi thì trả đủ là đúng quá rồi. Chứ kp vào bác ko vừa ý, bj vài cái mà em nó khó chịu thái độ với bác thì bác trả nửa hay ko trả cũng đc.
Mình ghi nhận nhé, thấy e hơi bực + mình cũng mệt thật nên mình cũng đề nghị dừng chơi và xin phép về nghỉ. Mình cũng xin lỗi em đàng hoàng lúc đó rồi và bank đầy đủ chứ k lèo nhèo =))
Chỉ là chưa bh chơi mà k lên được như hôm đấy nên chưa rõ và kinh nghiệm xử lý chưa tốt. Mình sẽ rút kn để lần sau gặp Tina chứ Tina vẫn ngon quá =))))) Cảm ơn bác @Tuphe1980

Thằng chủ thớt tính như đàn bà
Tôi đàn bà hay đàn ông chả ảnh hưởng đ gì đến bữa ăn sáng nhà ông cả =)))
Tôi thấy mấy e ở kynuviet ngon thì tôi rview những gì tôi đã trải nghiệm thì ông làm gì được tôi nào ? Bắt tôi qua chỗ khác check được à =)))
Có như nào nói như thế, tiền trao cháo múc, tôi chà làm cđg sai. Còn diễn đàn là cái chỗ để chia se, trao đổi, nói chuyện thì chia sẻ câu chuyện nên tôi ms nói. Hay là ông k có chuyện để kể nên cay =)))
Ông thích nói gì thì nói tôi đ care và toi vẫn đi check thế thôi.

:ROFLMAO::ROFLMAO: À có thể HV là của các anh nhớn nào đó nên an toàn, Gặp Tina Nguyễn lẽ ra phải địt ở nơi xịn mịn hơn nó mới đúng tầm hàng Tiến Vua. :LOL:
Ông biết tôi là ông nào mà hội đồng kk
Edit lại bài rồi nhé các sếp =))
Thế nào mà lại nỡ lòng đánh giá người yêu của anh em tôi 4 sao thế. Theo cá nhân tôi chắc Tina toàn diện nhất, đẹp, sv tốt, thái độ dịch vụ, giá cả tổng hợp lại chắc đỉnh nhất hiện nay đấy.

Thế nào mà lại nỡ lòng đánh giá người yêu của anh em tôi 4 sao thế. Theo cá nhân tôi chắc Tina toàn diện nhất, đẹp, sv tốt, thái độ dịch vụ, giá cả tổng hợp lại chắc đỉnh nhất hiện nay đấy.
Chắc là Vì chưa được đút cặc vào cái lồn xinh đẹp ấy ?

Chắc là Vì chưa được đút cặc vào cái lồn xinh đẹp ấy ?
Yếu sinh lý các bác thông cảm =))
Để cuối tháng rảnh thì sắp xếp thử lại, dạo này bận vs gấu quản quá =)))
E đang muốn đi thử e Chang 2 củ or em baby của bác Tú trước đã kk=))

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 15 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 17 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom