Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Sau khi check Huyền Trang 3116 xong thì đi ăn trưa rồi hẹn Tina để làm shot 2 trong buổi chiều. Thì ối dồi ôi, Cái Hà Vi thất thủ full bãi để xe máy. 6 ông ngồi đợi phòng nhìn nhau chán vcđ. Mình đợi phải 20p ms có phòng.

Hàng bác @Tuphe1980 toàn 700 đổ lên thiết nghĩ chọn cái nhà nghỉ xịn hơn tí như nguyên anh hay cái nào cũng được cho xứng tầm. Còn 10p nữa là đi về đấy nma k hiểu sao lại có phòng kk. Cố gắng check tiếp vậy và gặp trouble =)) ae đọc tiếp nhé

Nay lên phòng thì gặp đúng siêu phẩm luôn. Da trắng khả năng cao là trắng tự nhiên.
Dáng ngừoi cao 1m62 - 1m68
Mặt: xinh trẻ, tên. Đúng siêu phẩm hợp gu mình
Ngực: đã độ, đầu ti hồng. Nhưng mình lại k thích độ hicc, dù công nghệ xịn,
Eo: bé, đẹp. Chưa dao kéo
Bím: siêu phẩm nốt, em vừa tỉa lông xong. Đẹp, gọn gàng, trông muốn vét =))

Thái độ: em lễ phép, chào hỏi, không giục giã, xin chụp ảnh thì phải chụp bằng máy em kk, mình có dùng sagami và hỏi e dùng bao mình dc k thì em bảo k biết loại bao của mình nên sẽ dùng bao của em =))
-> Dạo đầu và nch rất ổn cho đến khi:
Hôm kia mình đi e châu pha, đầu giờ chiều nay đi huyền trang mà dạo này hay thức khuya nên shot 2 đi vs Tina mãi không lên được.
Mình có hôn vú xong + vét thử xem sao vì đẹp quá sau đó Tina BJ cho mình mỏi cả mồm 10p vẫn k ăn thua. Nên mình có bảo thôi hay để hôm khác, hoặc e đi khách khác đi. A ngủ tí rồi quay lại cũng được thì em bảo là em mất công tới rồi em làm cho xong chứ k đi đâu. Tina có sóc cho mình nma cũng k lên. Em có chia sẻ là em đông khách lắm mà lúc lấy phòng cũng 5 ông đợi rồi + với thấy em có vẻ hơi bực nên mình xin phép dừng cuộc chơi hẹn hôm khác.
Mình hỏi anh hết nhiêu, em bảo vẫn 1 củ 5 anh ạ. Mình có hơi bất ngờ vì thường nếu sự cố hoặc ms dạo đầu thôi thì thường trả 50%. Nhưng mà thôi mình thấy e hơi bực với cũng do mình nên ckhoan luôn 1 củ 5 để lần sau gặp em k chạy và còn đi ngủ hồi sức tối đi nhậu =)))

-> Tổng kết hết 1tr650 để gặp em nó và được em nó BJ ( kỹ năng BJ tốt) tuy hơi thấy tiếc nuối vì sức khoẻ yếu và tiếc tiền nhưng chắc chắn sẽ gặp lại Tina sớm thôi (do em quá ngon)
Chỉ có góp ý là bác @Tuphe1980 nên đổi sang cái nhà nghỉ xịn xò hơn và hình như bác bánh cầm máy ( do mình bank thì ra tên ng nam khác chứ kp tina) nên nhận hơi nhiều khách hay sao mà thấy e hơi vội. Mình sẵn sàng đi giá cao hơn nếu em tình cảm hơn.

Chỉ có mấy bức ảnh trước khi chén nhau ae thông cảm. Không biết chưa kịp chén nma rview thì có tính điểm k bác @AdminKNV nhỉ =))

Đính kèm

29.9 KB · Xem: 228
Chỉnh sửa lần cuối:
em nó ngon mà nhiệt huyết với nghề kèm kỹ năng thượng thừa mà phí thế bác, lần sau bác chuẩn bị sức khoẻ sung mãn để thi đấu lại với em nhé, mà check choác đừng phá sức quá bác ơi, bác thức đêm xong lại chơi liên tục thế người nào chịu nổi, giữ thể lực ăn chơi còn lâu dài

NN HàVy là cụ @Tuphe1980 có cổ phần rồi, del chuyển đâu :ROFLMAO:. Bực vãi cut nhưng vì Tina, An Tây, Thảo Shinn, Ny Dô, Quỳnh Anh, Tú Uyên, Quỳnh July... ngon ngoan so với phần còn lại nên vẫn phải đến đây để địt.
Cụ cứ nói thế oan cho em quá, e có liên quan gì đến ks đâu, với e thì vấn đề an ninh đc đặt lên hàng đầu, an toàn cho tất cả các bác ạ

Cụ cứ nói thế oan cho em quá, e có liên quan gì đến ks đâu, với e thì vấn đề an ninh đc đặt lên hàng đầu, an toàn cho tất cả các bác ạ
:ROFLMAO::ROFLMAO: À có thể HV là của các anh nhớn nào đó nên an toàn, Gặp Tina Nguyễn lẽ ra phải địt ở nơi xịn mịn hơn nó mới đúng tầm hàng Tiến Vua. :LOL:

Chỉnh sửa lần cuối:
:ROFLMAO::ROFLMAO: À có thể HV là của cụ CA nào đó nên an toàn, mỗi tội hình thức rởm quá, Gặp Tina Nguyễn lẽ ra phải địt ở khách sạn xịn xò hơn nó mới đúng tầm hàng Tiến Vua. :LOL:

Công nhận bác ạ, bác tú chủ tịch làm thêm 1 cái ksan cơ sở 2 đê. 1 cái mới chuyên hàng 800 đổ lên còn cái HV này để hàng dưới 800. Hic, mình đi thấy ở mặt đường và đông sml như thế đi cứ lo về an toàn cơ :((

Không biết có đúng Hv có phải bác Tú cổ đông không nma bác này chuyên các em miền Tây ngon vs ngoan thật =))) Đẳng cấp luôn
@Tuphe1980 Mình thấy hàng mấy bánh khác có đi HV mấy đâu nhỉ hình như Hà Vi khách đông vcl là toàn đi các em của bác Tú hết hay sao ấy.

em nó ngon mà nhiệt huyết với nghề kèm kỹ năng thượng thừa mà phí thế bác, lần sau bác chuẩn bị sức khoẻ sung mãn để thi đấu lại với em nhé, mà check choác đừng phá sức quá bác ơi, bác thức đêm xong lại chơi liên tục thế người nào chịu nổi, giữ thể lực ăn chơi còn lâu dài
Mình công nhận ý em nó ngon, kỹ năng Bj tốt.
Còn nhiệt huyết thì mình chưa thấy rõ lắm tại nay em ý đông khách hay sao ấy mà mình k lên được thì thấy em hơi bực vs nản. Nên mình cũng thanh toán luôn. Nhưng ksao thông càm được vì nay đông khách vs đặt mình vào vị trí em thì cx khó chịu. Khi nào có tgian sẽ quay lại gặp Tina, chắc sắp tới sẽ qua Tú Uyên trước =))
Về sức khoẻ thì cả tuần được 1-2 ngày ít việc nên tranh thủ chơi dồn vào luôn, đáng nhẽ shot đầu với e Huyền Trang 3116 học tập bác @MASTERDITT dừng lại k xuất thì lại ngon, có sức chơi Tina. Đằng này, mình chơi các kiểu chưa ra nên còn bảo e Trang Hj giúp mình để mình ra cơ =))) Tiện bác @MASTERDITT chia sẻ cho ae bí kíp dưỡng sức khoẻ tình dục với, em hay phải thức khuya làm việc mà gấu nhà cx hay bắt trả bài nữa ?

Mình công nhận ý em nó ngon, kỹ năng Bj tốt.
Còn nhiệt huyết thì mình chưa thấy rõ lắm tại nay em ý đông khách hay sao ấy mà mình k lên được thì thấy em hơi bực vs nản. Nên mình cũng thanh toán luôn. Nhưng ksao thông càm được vì nay đông khách vs đặt mình vào vị trí em thì cx khó chịu. Khi nào có tgian sẽ quay lại gặp Tina, chắc sắp tới sẽ qua Tú Uyên trước =))
Về sức khoẻ thì cả tuần được 1-2 ngày ít việc nên tranh thủ chơi dồn vào luôn, đáng nhẽ shot đầu với e Huyền Trang 3116 học tập bác @MASTERDITT dừng lại k xuất thì lại ngon, có sức chơi Tina. Đằng này, mình chơi các kiểu chưa ra nên còn bảo e Trang Hj giúp mình để mình ra cơ =))) Tiện bác @MASTERDITT chia sẻ cho ae bí kíp dưỡng sức khoẻ tình dục với, em hay phải thức khuya làm việc mà gấu nhà cx hay bắt trả bài nữa ?
Đã hay thức khuya rồi gấu lại còn hay bắt trả bài thì lấy sức đâu mà địt các em gái xinh đẹp ngon lành ?

Đã hay thức khuya rồi gấu lại còn hay bắt trả bài thì lấy sức đâu mà địt các em gái xinh đẹp ngon lành ?
Yếu nhưng mà vẫn cố đánh đu với đời bác ạ, sợ mình bỏ lỡ siêu phẩm nên yếu vẫn phải cố qua mà thưởng thức =)))) Gấu có thể quay lại, hoặc có gấu mới nma các em nghỉ rồi thì gặp kiểu gì =))))))
Bác có dùng thuốc hay thực phẩm chức năng gì ko thế, em thì bận suốt nma vẫn ham hố lắm kk =)))

Yếu nhưng mà vẫn cố đánh đu với đời bác ạ, sợ mình bỏ lỡ siêu phẩm nên yếu vẫn phải cố qua mà thưởng thức =)))) Gấu có thể quay lại, hoặc có gấu mới nma các em nghỉ rồi thì gặp kiểu gì =))))))
Bác có dùng thuốc hay thực phẩm chức năng gì ko thế, em thì bận suốt nma vẫn ham hố lắm kk =)))
Đúng là gấu có thể thay chứ các em nghỉ rồi là mất cơ hội ha ha.
Mình k dùng cái gỉ. Nhưng có nguyên tắc để giữ gìn Sk, như không dùng bất kỳ chất kích thích nào, không chè thuốc, không bay lắc ?

K RA LÀ DO ÔNG CHỨ EM ẤY ĐÂU MÀ ÔNG BẢO 50%, HÀI VL
Chưa bh mình gặp tình trạng như này, bình thường toi dang chơi k vừa ý hay thái độ k tốt dừng thì đi được nửa đường (tôi vs em ms dạo đầu đc 15p còn chưa cắm vào thì bị xuống) thì trả 1 nửa thôi. Do tôi đã từng xử lý như thế nên ms nói vậy.
Còn em bảo vậy thì tôi vẫn trả đủ thôi có quỵt đâu =))) Đã đi chơi gái thì tiếc gì tiền (như trong nội quy knv) chỉ là kinh nghiệm xử lý mấy tình huống như này chưa có nên hơi bỡ ngỡ.

Đúng là gấu có thể thay chứ các em nghỉ rồi là mất cơ hội ha ha.
Mình k dùng cái gỉ. Nhưng có nguyên tắc để giữ gìn Sk, như không dùng bất kỳ chất kích thích nào, không chè thuốc, không bay lắc ?
Đàn ông mấy người được như bác =))) Mình đi làm về muộn + đưa gấu đi ăn tối rồi trả bài giờ ms về đây. Khổ lắm :((
Định 1 tuần check 4 em kẻo sắp hết event mà tuần này ms check đc 3 :((

Chưa bh mình gặp tình trạng như này, bình thường toi dang chơi k vừa ý hay thái độ k tốt dừng thì đi được nửa đường (tôi vs em ms dạo đầu đc 15p còn chưa cắm vào thì bị xuống) thì trả 1 nửa thôi. Do tôi đã từng xử lý như thế nên ms nói vậy.
Còn em bảo vậy thì tôi vẫn trả đủ thôi có quỵt đâu =))) Đã đi chơi gái thì tiếc gì tiền (như trong nội quy knv) chỉ là kinh nghiệm xử lý mấy tình huống như này chưa có nên hơi bỡ ngỡ.
Hi bác, bác cũng có nói trước khi gặp Tina bác check Huyền Trang , e nó cũng phải sóc cho bác ra chứ ko ra đc. Vậy tiếp theo bác đi gặp Tina, bác có hôn vú, vét rồi, và tự bác nói em nó bj cho bác mỏi cả mồm 10 phút cũng ko lên được, em nó nhiệt thế bác còn muốn nhiệt thế nào nữa, bj 10 phút liền mà chim cò ko có ngóc đầu dậy nổi e nó khó chịu là bt, trong khi bác cũng hôn vú vét máng rồi mà còn nói em nó chưa đủ nhiệt thì chịu. Còn em nó làm với bác vậy rồi thì trả đủ là đúng quá rồi. Chứ kp vào bác ko vừa ý, bj vài cái mà em nó khó chịu thái độ với bác thì bác trả nửa hay ko trả cũng đc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom