Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Sau khi đi công tác về, trở lại với event của ae thì quyết định check em Mai Anh 9464 nma chắc tối muộn rồi nên nghỉ.(Cop nhầm cả tin nhắn check ?). Tìm Trang Anh hàng mới lên của bác @Soái Ca thì không thấy số mà tình cờ thấy nốt ruồi son của Châu Pha được quá nên book luôn.

Điểm hẹn vẫn svđ Ánh Sao
Dáng người: thấp tầm 1m6 + ăn mặc cá tính chất phết.
Mặt: tạm được nma em nó mới tiêm filer gì đấy nên hơi sưng. Với có đeo mi giả
Ngực: Đã độ, cho sờ mó, bóp, bú thoải mái. mình quen hàng tự nhiên bóp thấy tàm tạm thôi, hơi sượng chút.
Eo: khá tốt, vừa vừa
Mông: Ngon, đầy đặn. Doggy kêu ra tiếng phành phạch =))
Buom: theo cá nhân mình hơi cavat nhẹ 1 tí. Vẫn có độ đàn hồi và co bóp
Đặc điểm nhận dạng: 2 vai có hình xăm nhỏ. Chân phải cx có xăm

Thái độ: Tốt, lễ phép, chào hỏi. Hợp tác nhiều tư thế. Tuy nhiên hôm nay chiến sau khi được 15p thì em hơi mệt nên mình cũng chủ động out sớm cho em nghỉ ngơi.
Kỹ năng: Theo cá nhân, cảm nhận là dâm, chịch cứ nhắm nghiền mắt lại. Biết đưa đẩy để cả 2 cùng vui. Em hôn vs cắn để lại cả vết son trên ngực mình luôn kk =))
Tuy nhiên nay em ấy mệt nên mình chưa cảm nhận được hết độ dâm + trâu mà các bác đi trước đã review và kỹ năng BJ mình thấy cần bổ sung và trau chuốt hơn.
-> tổng thiệt hại 900k thấy cx tạm. Mình nghĩ e nên tình cảm thêm xíu thì được k hoặc giảm giá vì giờ lạm phát quá kk ( Ý kiến cá nhân ae thông cảm)
Mình chịch k thích quay video vì nó làm gián đoạn vs giảm cảm xúc nên mình k có video. Có lẽ sẽ cân nhắc xin quay với những em tới đây để cho ae thẩm.
- Chúc ae đầu tuần vui vẻ

Châu Pha cũng chuyển Ánh Sao rùi à , bên này giờ đông quá rồi
Công nhận. Giờ Hoàng cầu vào hết Ánh Sao, Tuy mình chưa phải đợi xếp phòng AS bh nma thấy chỗ đề xe lúc nào cũng đông mà AS phòng cách âm kém, đến vị trí cũng lộ liễu.
Nên đi chơi vẫn chưa được an tâm và ưng ý lắm.
Đi chuỗi Nguyên Anh hoặc a25 mình thấy thoải mái hơn. (Theo ý kiến cá nhân cảm nhận)

Sau khi đi công tác về, trở lại với event của ae thì quyết định check em Mai Anh 9464 nma chắc tối muộn rồi nên nghỉ.(Cop nhầm cả tin nhắn check ?). Tìm Trang Anh hàng mới lên của bác @Soái Ca thì không thấy số mà tình cờ thấy nốt ruồi son của Châu Pha được quá nên book luôn.

Điểm hẹn vẫn svđ Ánh Sao
Dáng người: thấp tầm 1m6 + ăn mặc cá tính chất phết.
Mặt: tạm được nma em nó mới tiêm filer gì đấy nên hơi sưng. Với có đeo mi giả
Ngực: Đã độ, cho sờ mó, bóp, bú thoải mái. mình quen hàng tự nhiên bóp thấy tàm tạm thôi, hơi sượng chút.
Eo: khá tốt, vừa vừa
Mông: Ngon, đầy đặn. Doggy kêu ra tiếng phành phạch =))
Buom: theo cá nhân mình hơi cavat nhẹ 1 tí. Vẫn có độ đàn hồi và co bóp
Đặc điểm nhận dạng: 2 vai có hình xăm nhỏ. Chân phải cx có xăm

Thái độ: Tốt, lễ phép, chào hỏi. Hợp tác nhiều tư thế. Tuy nhiên hôm nay chiến sau khi được 15p thì em hơi mệt nên mình cũng chủ động out sớm cho em nghỉ ngơi.
Kỹ năng: Theo cá nhân, cảm nhận là dâm, chịch cứ nhắm nghiền mắt lại. Biết đưa đẩy để cả 2 cùng vui. Em hôn vs cắn để lại cả vết son trên ngực mình luôn kk =))
Tuy nhiên nay em ấy mệt nên mình chưa cảm nhận được hết độ dâm + trâu mà các bác đi trước đã review và kỹ năng BJ mình thấy cần bổ sung và trau chuốt hơn.
-> tổng thiệt hại 900k thấy cx tạm. Mình nghĩ e nên tình cảm thêm xíu thì được k hoặc giảm giá vì giờ lạm phát quá kk ( Ý kiến cá nhân ae thông cảm)
Mình chịch k thích quay video vì nó làm gián đoạn vs giảm cảm xúc nên mình k có video. Có lẽ sẽ cân nhắc xin quay với những em tới đây để cho ae thẩm.
- Chúc ae đầu tuần vui vẻ Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22642Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22643Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22644Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22645Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22646Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22647Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22648Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22649
Ti ông thâm ko khác gì e nó = ))?

1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 7 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 9 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom