• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Baby girl Quỳnh Anh 7203 - màn comeback đầy cảm xúc

kid888

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Các anh em trong diễn đàn không còn xa lạ gì với Quỳnh Anh 7203 (tên cũ Anh Thư 5418).
Đây là một em hàng top, khuyến khích anh nên thử, rất xứng tiền trong tầm giá 1500k so với những em khác cùng phân khúc. ⭐

Tưởng em nó đã giải nghệ rồi mà bất ngờ đã comeback sau gần 1 năm. Lâu ngày không gặp nhớ em nó rất nhiều nên không chịu nổi mà đè em nó xuống giường chén luôn.
Vồ vập lấy đôi môi mềm mịn của em, cả hai vừa xoắn lưỡi vừa lột khăn tắm, quần áo của nhau xuống 💏.

Em cẩn thận vuốt ve chăm sóc thằng nhỏ, kĩ thuật mút của em khá đặc biệt, dùng lưỡi mân mê đầu cu rồi ngậm sâu làm mình sắp ra tới nơi.
Bím sạch sẽ thơm tho khi vét làm em sướng rên.
Cần nhấn mạnh là em rất đầu tư khi dùng bcs loại 001, đây là loại cao cấp mà từ trước đến giờ mình thấy có mỗi em nó dùng.
Khi nhấp cả hai ôm nhau, 2 bầu vú trắng to trước mặt làm mình không chịu được mà mút lấy mút để.
Tiếp đến tư thế doggy vừa ngắm em nó trong gương là trải nghiệm khó mà quên được, cộng thêm tiếng rên kích thích của em nó nếu không tập trung anh em rất dễ out đoạn này.
Chén em nó hơn 20 phút quần quật mà em nó không giục giã gì, thấy em nó mệt toát mồ hôi ra trông rất thương nên mình đã xuất trong tư thế truyền thống.
Em cũng rất nhiệt tình khi cho một tấm kỉ niệm. Tất nhiên sẽ cố gắng để trở thành gương mặt thân quen với em.

Mình đã đi em nó 3 lần rồi nên có các review sau:

Tổng thể: khuôn mặt baby, ngoài đời xinh hơn ảnh, dáng người sexy như các em dancer trong bar
Da: trắng mịn
V1: to nhất nhì các em trên knv, mềm mại, bú mút, kẹp cu rất ngon
V2: eo tròn gợi cảm
V3: mông to, doggy khó trụ
V4: khít nhiều nước, khi liếm em rên rất kích thích
Dịch vụ: chiều khách, mặc dù mình khoẻ lâu ra, em nó vui vẻ hợp tác.
P/s: với một vài anh em bảo em nó thấp nhưng với mình chiều cao khiêm tốn nên em không cảm thấy đây là vấn đề
Điểm: 9.5/10

Đính kèm

136.5 KB · Xem: 388
Bên trên Bottom