Boy Nhà Quê

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Gặp em bởi sự tò mò, hóng xem cô gái giá khét nhất knv thì trông như thế nào.
Ấn tượng khi gặp là, em có làn da trắng phát sáng, trắng từ mặt đến chân luôn. Chạm vào thì mịn, căng và mát lịm😍
Em ko quá cao, nhưng được cái lại vòng nào ra vòng đó, đặc biệt là cặp bưởi và mông trông rất kích thích.
Ngoài ra em ấy cũng nói chuyện rất thoải mái, tạo cho tôi cảm giác gần gũi. Với tôi, khi đi chơi, cảm giác thoải mái tâm lí nó quan trọng vô cùng. Thăng hoa được hay ko thì phụ thuộc nhiều vào cảm xúc, tâm lí, hơn là việc xinh đẹp.
Chắc tôi cũng lịch sự nên cảm giác e nó tương tác thoải mái.
Lúc lâm trận thì đúng như mình đoán, sờ mò chút xíu vú của em. Đưa tay xuống bím thì đã ướt nhẹp từ bao giờ, nước bướm dính hết ra tay.
Cái cảm giác dùng tay vuốt ve dọc khe bím mà nhoe nhoét nước lôi, ko biết anh em có thấy thú vị ko, chứ tôi là tôi mê luôn🤭
Nhét thằng em vào nhấp tư thế truyền thống, được một lúc thấy nước nhớt tràn ra cả 2 bên mép bướm. Chắc e nó cũng phê nên co bóp mãnh liệt làm tôi tí thì chớ các ông ạ.
Thấy ko ổn nên tôi phải chuyển ngay qua dogy ngay, hình như là đâm vào sâu quá nên em nó lúc này rên mà nghe cả tiếng thở dốc luôn, đâm thêm vài cái thì cho e nó ngồi lên trên. Hình như đây mới là thế mạnh của e nó vậy, em nhấp lút cán rồi ngoáy, cảm giác bên trong bướm em mà thằng nhỏ của tôi thấy nóng bỏng luôn. E nó chắc cũng muốn lên đỉnh, tay ghì đầu tôi vào ngực của e, trong khi đang phê pha thì tôi cũng ngậm luôn ti của e mà mút, em tiếp tục nhấp nhanh và sâu liên tục khoảng gần phút thì tôi gồng mình cho thằng em to nhất rồi phun thật mãnh liệt vào bướm em. Em nó cũng giật giật, cứng hết người rồi từ từ thả lỏng kèm theo thở hổn hển. Giữ nguyên tư thế, cả 2 ôm chặt lấy nhau nằm thêm khoảng vài phút thì tôi với em vào tắm. Chào em ra về và đã set kèo sớm gặp lại em nó
Tổng kết lại thì lần tò mò này của tôi là rất thú vị và thăng hoa.
À bật mí thêm cho anh em là em nó có khuân mặt rất xinh nhé, xinh sang và cuốn lắm.

Đính kèm

56.3 KB · Xem: 1,676
    238.1 KB · Xem: 1,230
    294.6 KB · Xem: 1,727
Chỉnh sửa lần cuối:

Lamoon 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
toàn mấy ông nick mới vào tự sướng với nhau ah, good luck :ROFLMAO:
Đc cái khách e bận kiếm tiền.k hài lòng thì nói thật là e có nhờ k nói ra cảm nhận của mình thì lúc đó các a ấy mới lập nick a ạ.Chứ khách em đâu có làm nghề review thuê đâu a.Nên chắc chắn ko ăn với đi rình mò lấy mấy cái điểm mà làm gì đâu ạ.Cám ơn a đã quan tâm và chiếu cố vào binh luận cho bài review của e.Thân mến!

Lamoon 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
bận kiếm tiền với giầu thi vào trang này làm cl gi. giầu thi đi xong thi thôi, rảnh l đâu ma viết rp.
A ơi,e hỏi khí ko phải thế còn a cứ đi vào bài của mấy con đàn bà như bọn e để nói những lời cay cú ntn thi xin hỏi a là cò mồi cho trang web nào đag cạnh tranh với KNV thế a?Ko biết a hùng bàn phím như a ra oai với đàn bà thế để chứng tỏ điều gì a nhở?E xin lỗi nếu làm gì khiến a phật ý.nhg dù ntn thì đàn ông lại cứ ngồi nhặt sạn như a ấy mà,có đúng thì cũng là sai mất rồi a nhé.E cám ơn rất nhiều ạ!

Longanh88

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em Lammon này nhìn hình thì ok á. Mà k biết thực tế ntn các bác nhỉ?
Thấy ở đây tranh luận ác quá vậy, tìm rv gái gọi mỏi cả mắt :(
Mấy o bớt bớt đi hộ t cái, đi check gái Hà Nội thì ném cho xin cái hình công đức cho ae sau cái nào. Tranh luận hoài 😩

Boy Nhà Quê

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
hàng 1500k lên 3000 mà tung hô ác thế các cò ?
Tôi sợ em nó sắp lên 5tr ấy ông😂
Thật buồn cười, khi mà những cmt kiểu như ông lại hầu như toàn từ những người chưa từng gặp e nó.
Nói thế nào nhỉ🤔? Cũng ko thể so sánh ông với phụ nữ được, vì phụ nữ người ta còn phe hơn ông.
Em nó tự tin tăng giá thì kệ e nó.
Các em nó đi làm đã vất vả, thị phi. Các ông chả động viên được thì thôi, lại còn toàn nói những lời mà lẽ ra nó ko nên được thốt ra từ miệng của một người đàn ông…😪

Lamoon 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
E thật cũng ko muốn đôi co trên đây nhiều vì cả ngày làm mệt.Thời gian rảnh e để phục vụ thêm cho các khách mỗi người 1 chút e nghĩ sẽ ý nghĩa hơn là ngồi đây anh hùng bàn phím.Nhg a nói vậy e lại đính chính luôn vì có thể a là bánh khác nên a mới biết là cắt xén.Nhg chắc đấy là bên a cắt nv a cao nên a nghĩ bánh e giống a.chứ bánh e,e nài nỉ cho e làm cắt mà vì e làm muộn quá bánh e ko nhận a ạ.Bài e Lamoon chính chủ ạ!E vào đính chính ko khổ thân bánh em lại có tiếng ko có miếng 😂E cám ơn ạ.😘😘😘
cắt dầy thế thì ai sướng bằng, càng giá cao càng đc nhiều, win win mà :)

Bên trên Bottom